Chứng khoán 2009 - Phần 25 - Bò tót đã quay trở lại!

Trạng thái
Thớt đang đóng

M&M

Xe điện
Chắc cụ Bes đi ngủ rồi nên em mạnh dạn xem chart cho cụ, mai cụ đặt lệnh bán sớm thì chắc bán được giá 33.5-33.7
Tuy nhiên thì em vẫn thấy con này đã ra khỏi Uptrend
Ngưỡng hỗ trợ là 32.3 và dưới nữa là 30. Nếu xuống quá 30 thì ôi thôi vực thẳm.:)

Sáng mai cụ Bé confirm giúp em cái này nhé.:^):^):^)
Dạo này cụ thành giáo sư rồi. Thế mà hôm nọ cứ giả vờ như không biết gì. Bảo sao thầy biz không bằng lòng, cứ cưa sừng làm nghé mãi thế :)):))

M&M

Xe điện
Lý do đây: Lúc nào mà VOV Giao thông phát Giờ cao điểm thì đừng có xài nhé, lúc đó ưu tiên cho Voice, data xếp hàng đã, cụ cứ chạy vào lúc 2h đêm ấy, nhanh lắm. Còn nếu vẫn phải dùng thì kinh nghiệm đây: Kết nối xong mà thấy chậm thì dich chuyển 4m, quay máy tính 90 độ rồi kết nối lại cho đến khi ... nhanh ( may ra ), tốt nhất là di chuyển 10 m .... để bắt 1 slot trống tốt hơn không bị ... nghẽn, được chưa cụ???

Cho em lời khuyên SHB đi ạ, em còn 1 vạn hu hu, lỗ rồi :102::102::102:
Phòng em có nhõn mình em dùng xách tay, vác đi 4m là ra ngồi hanh lang rồi. Quay nghiêng ngửa sếp vụt tung người vì buôn chứng trong giờ.
SHB của cụ nhập giá bao nhiêu. Nếu loanh quanh giá 30 thì cụ cứ ôm cây đợi thỏ đến đợt sau thôi. SHB chỉ về đến tầm 29, hoặc 28 là lại lên ngay ấy mà. Cụ Bánh với cụ lờ hôm nọ kháo nhau về đến đấy lại ôm đẩy giá lên :6:

bes

Xe lăn
Cụ Bes gửi em cái chart của SHB, cổ vừa về tài khoản, mai bán giá nào thì đẹp ạ???:77::77::77:

À mà cho em hỏi vụ Sữa VNM, hôm nay xuống, mai em định làm tý có được ko ạ? Thanks cụ !!!
Chắc cụ Bes đi ngủ rồi nên em mạnh dạn xem chart cho cụ, mai cụ đặt lệnh bán sớm thì chắc bán được giá 33.5-33.7
Tuy nhiên thì em vẫn thấy con này đã ra khỏi Uptrend
Ngưỡng hỗ trợ là 32.3 và dưới nữa là 30. Nếu xuống quá 30 thì ôi thôi vực thẳm.:)

Sáng mai cụ Bé confirm giúp em cái này nhé.:^):^):^)
Máy MAC không vẽ được à mà cứ đủn hạ thế ? Bảo sao đánh tá lả toàn bị ăn cây chốt :21::21::21:

bes

Xe lăn
DJI bắt đầu vào giai đoạn lình xình, 1 vài người lạc quan cho rằng sẽ đạt 10.000 nhưng e rằng khó - ít nhất trong ngắn hạn. Cái mốc tuần tới là ở khoảng 90xx hoặc thấp hơn 1 chút.

bizviet

Xe điện
Rơi thế ** nào cũng được nhưng mà củ từ thôi chờ ông còn bán nốt thằng chưa về đã :)).

Cụ Tungrau cho hỏi là trong Nam quí 3 này có phải là mùa xây dựng không ạ? Nói gần nói xa, Ý em là mấy thằng vật liệu xây dựng quí này thì thế nào hehehe? Em đang ngắm 1 thằng nhưng phải tìm cho nó một câu chuyện hay trong quí thì mới up được

@Nhà Bes hôm nay spam sớm thế thì là sắp có tín hiệu gì đây?
DJI bắt đầu vào giai đoạn lình xình, 1 vài người lạc quan cho rằng sẽ đạt 10.000 nhưng e rằng khó - ít nhất trong ngắn hạn. Cái mốc tuần tới là ở khoảng 90xx hoặc thấp hơn 1 chút.

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
VNM do em và bác buggy âm mưu tạo phản , canh để oánh xuống . Chứ oánh lên thì em chịu :21::21:

@Bes : Trong 1 phiên kiếm ít nhất là 5 giá , bây giờ ngồi tiếc ngẩn ngơ .
6K đấy, 141-147 cơ mà. Những hôm cao điểm thì phải trực ban online chứ :mad::mad::mad:

tranhainam

Xe điện
Kính các cụ !!!

9h00 sáng mai em có hẹn mợ Z4 ở Climax Cafe (trong Cung Việt Xô) để bàn chuyện tổ chức Offline tháng 8 và Bocpheting về Chứng Khoán. Mời các cụ các mợ cuối tuần rảnh rỗi mang dưa lê giống cuối mùa ra buôn nốt :21::21::21:
Và có lẽ ngày hôm nay nhận được đông đảo sự ủng hộ, Box Chứng Khoán chuyển địa điểm offline định kỳ ra đây vì có quá nhiều lợi thế so với EDEN Cafe 77 Trần Hưng Đạo.
Những cụ hẹn xin visa chuyến tiền trạm Thung Nai ngày 08/08/09 cố gắng hoàn tất nốt các thủ tục cuối cùng.

Kính báo.
Climax hơi bị đẹp, thôi để cụ môc và mợ Z ngồi riêng 1 trục cho nó lãng mạn.

cụ TVC tầm đó ra đấy đi, em qua hướng dẫn cài và dùng cái USB edge cho.

M&M

Xe điện
Rơi thế ** nào cũng được nhưng mà củ từ thôi chờ ông còn bán nốt thằng chưa về đã :)).

Cụ Tungrau cho hỏi là trong Nam quí 3 này có phải là mùa xây dựng không ạ? Nói gần nói xa, Ý em là mấy thằng vật liệu xây dựng quí này thì thế nào hehehe? Em đang ngắm 1 thằng nhưng phải tìm cho nó một câu chuyện hay trong quí thì mới up được

Mốc hôm qua bị vợ bắt thức đuổi muỗi ru con ngủ nên đến tận gần 2 giờ sáng mới được đi ngủ. Hôm nay lại phải dậy sớm đưa con đi chơi sớm ( Tất cả các trường học ở HN Nghỉ đến 14/8), mốc khổ thật :)):)):))

N-DESIGN

Xe tăng

Trong Nam thì mùa khô mới là mùa XD, còn ngoài Bắc thì sau tháng 7 âm lịch mọi người hay bắt đầu XD. Tuy nhiên các công trình lớn thì người ta không để ý đến mấy cái này. Có tiền là làm lúc nào cũng được.
Vật liệu XD năm nay cũng ngon vì tình hình XD đang cá hồi nhờ khoản kích cầu của CP.

bizviet

Xe điện
Ngon rồi. Thế để lúc nào múc xong thì anh thông báo nhé :))
Trong Nam thì mùa khô mới là mùa XD, còn ngoài Bắc thì sau tháng 7 âm lịch mọi người hay bắt đầu XD. Tuy nhiên các công trình lớn thì người ta không để ý đến mấy cái này. Có tiền là làm lúc nào cũng được.
Vật liệu XD năm nay cũng ngon vì tình hình XD đang cá hồi nhờ khoản kích cầu của CP.

dutoan

Xe buýt
Xây dựng có cụ nào để ý đến con XMC không ạ? Em thấy con này có lợi thế ở điểm xây nhà giá rẻ và nó có sản phầm gạch bê tông nhẹ rẻ hơn cả gạch xây nếu phát triển tốt chắc đứng đầu thị trường và khả năng sẽ được ứng dụng để xây nhà chung cư thay cho gạch chỉ rất cao.

Em chưa có tí cổ nào của XMC nhưng nếu không lướt sóng thì em thấy mua nó cũng có vẻ ổn đấy :P

buggy

Xe tăng
6K đấy, 141-147 cơ mà. Những hôm cao điểm thì phải trực ban online chứ :mad::mad::mad:
Sorry TR, hôm qua tớ tập trung nện đá quý.

Đánh xuống đá quý sướng hơn, đánh xuống để nhà dongnat còn mua vào làm nhà đầu tư dài hạn:21:

bizviet

Xe điện
Em giới thiệu bác 1 nhà đầu tư là cụ M&M. Mã này để giới thiệu cho cụ M&M là hợp. Còn em thì Cổ phiếu nằm im 1 tuần không up coi như là bị kẹp
Xây dựng có cụ nào để ý đến con XMC không ạ? Em thấy con này có lợi thế ở điểm xây nhà giá rẻ và nó có sản phầm gạch bê tông nhẹ rẻ hơn cả gạch xây nếu phát triển tốt chắc đứng đầu thị trường và khả năng sẽ được ứng dụng để xây nhà chung cư thay cho gạch chỉ rất cao.

Em chưa có tí cổ nào của XMC nhưng nếu không lướt sóng thì em thấy mua nó cũng có vẻ ổn đấy :P

vdsc.hanoi

Xe buýt
KKC có vẻ mạnh bes ạ? em nghĩ em ăn được con này.
SAm tích lũy lâu quá, léo thấy up mạnh giề cả.:102:

M&M

Xe điện
Em giới thiệu bác 1 nhà đầu tư là cụ M&M. Mã này để giới thiệu cho cụ M&M là hợp. Còn em thì Cổ phiếu nằm im 1 tuần không up coi như là bị kẹp
Thầy lại bụp em rồi. SBT của thầy hôm nay nằm sàn rồi. 4 hôm nữa nó mới lên lại cơ ạh. Cụ Lờ nói với em thế :)):)):))

oto2banh1618

Xe điện
Hic... nhà em bán hết đống sách vở rồi...Lại ngồi chơi rồi :P

fotocopy

Xe tăng
tộ sư bọn ngân hàng dạo này lình tình sìng quá :102::102::102:

Trạng thái
Thớt đang đóng