Chứng khoán 2009- Phần 21- Cuộc chiến giữa bò và gấu: Chỉ có anh em OF là chiến thắng

Trạng thái
Thớt đang đóng

M&M

Xe điện
Cụ bes cho cháu vào phe MU với ạh. Cháu cám ơn.

MinhBum

Xe container
DJ xanh suốt buổi cho đến gần cuối phiên thì rơi, đây là dấu hiệu gì các bác nhỉ, như theo bác Fiz là như ngọn nến trước khi tắt thì hay bùng lên rồi mới tắt, liệu có xẩy ra điều đó 0 nhỉ?
Do DJ trong mắt mọi người còn chưa quá xấu ở đêm qua, thứ 2 nó nghỉ nên nói chung VNI là yên tâm cho đến hết thứ 3, sau đó mới lại là cuộc chiến giữa bò và gấu tiếp, thị trường càng ngày càng gay cấn và tiềm ẩn nhiều điều thú vị cần khám phá, chơi chứng thế mới sướng chứ.

bes

Xe lăn

Năm nay có cái hay là MAN FSTE100 đấu BARCA SMSI
01h45, 28-05-2009. Sân Olympico - Rome: Manchester United FC - FC Barcelona
22 cup C1 chia đều 2 quốc gia
6 cúp C1 chia đều 2 đội
[/i][/b]
Go go go ale ale ale ........................

MU :
1. 18banhxe
2. binhnt21
3. Ngố Già
4. LongVH
5. Thỏ Béo
6. CongLP
7.SungAK
8.NEL
9. huytct
10. vili
(thắng cũng trả tiền, thua cũng trả tiền bia, hehe)
11.nnc_hn
12. mazspeed (thắng cũng trả tiền, thua cũng trả tiền bia, hehe)
13. Mr&Mrs
14. Phantom_vn

BARCA :
1. Tuanhaiha- em chọn Hoaviên vì nó mát mà lại không ầm quá như hai chỗ kia (nó cũng đắt nhất, mà Culé lại free :))
2. N-DESIGN
3. Bizviet
4.Cash_please
5. NHUOCTHUY
6.Bes
7. Fatboy
8. Hieuminh
(em nhét ông này vào bên này thì chắc chắn là bên MU 0 phải trả rùi)
9. vili (thắng cũng trả tiền, thua cũng trả tiền bia, hehe)
10. mazspeed (thắng cũng trả tiền, thua cũng trả tiền bia, hehe)
11. Nguyễn Bá Ba( trong hai đội bar và mu em chẳng thích đội nào cả, chỉ vì em rất hâm mộ bác biz và bác bes nên em theo phe này ạ(l))
12. Maz6
13.Photocopy
14.Lovedriving

Khơ khơ, xanh đông hơn đỏ rồi. Có em vào có khác :)):)):))

Kết quả chung cuộc
(kể cả là sau đá penalty- nếu có) phe nào thua sẽ phải thanh toán trận off bia (legend hoạc hoavien hoặc hải xồm- tùy theo VNI lúc đó :'(:'().

Lưu ý: chỉ dành cho anh em thớt chứng, còn thớt thể thao trong OF thì kệ họ đấu đá nhau

Cụ S66_AMG xin mời làm trọng tài vì cụ xa quá :)):)):))

fiztrading

Xe máy
DJ xanh suốt buổi cho đến gần cuối phiên thì rơi, đây là dấu hiệu gì các bác nhỉ, như theo bác Fiz là như ngọn nến trước khi tắt thì hay bùng lên rồi mới tắt, liệu có xẩy ra điều đó 0 nhỉ?
Do DJ trong mắt mọi người còn chưa quá xấu ở đêm qua, thứ 2 nó nghỉ nên nói chung VNI là yên tâm cho đến hết thứ 3, sau đó mới lại là cuộc chiến giữa bò và gấu tiếp, thị trường càng ngày càng gay cấn và tiềm ẩn nhiều điều thú vị cần khám phá, chơi chứng thế mới sướng chứ.

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Hơ hơ, theo ý kiến của em là thế này ạ: Các bác xem xét và cho ý kiến thêm nhé:
- Bên thua: 60%
- Bên thắng: 30%
- Bên ăn theo. nói leo 10%
Để cho bên nào cũng được đóng góp thì nó mới vui. FUN là chính mà các cụ có đồng ý không?

oto2banh1618

Xe điện
Nếu thứ 2 mà ko điều chỉnh giảm mạnh chút nữa thì có khi anh em phải lên tàu ngay

M&M

Xe điện
Cháu nghĩ bên nào thắng thì bên đó khao bên thua đúng không ạh. (b)(b)(b) Đã được tận hưởng cảm giác thắng thì phải khao chứ :102::P:6:.
@Cụ 2 bánh: Cháu nghĩ thứ 2 bắt đầu đi lên, nhưng dẫn đầu là các PNs. Chắc phải thứ 3 các blue mới ngóc ngóc được ạh. hí hí cháu nghe giang hồ đồn thế ạh (l):41:

lovedriving

Xe máy
Hơ hơ, theo ý kiến của em là thế này ạ: Các bác xem xét và cho ý kiến thêm nhé:
- Bên thua: 60%
- Bên thắng: 30%
- Bên ăn theo. nói leo 10%
Để cho bên nào cũng được đóng góp thì nó mới vui. FUN là chính mà các cụ có đồng ý không?
Chậc chậc, cụ ơi, thắng là thắng thua là thua chứ cụ.

Như cụ nói hóa ra ai cũng lost...điềm xấu lắm.:21:

The winners take it all. :69:

Muốn fun thì phải có fight, đúng không ạ.

Không thấy cụ Alexdat vào đây nhỉ. Cụ ấy vào bên nào là bên đấy yên tâm. Chuyên gia cá độ chuyên nghiệp :P

Thứ 2 KLGD lớn, lên xanh xanh là em nạp thêm đạn vào TK. Lình xình->để qua hết thứ 3 tính tiếp.(b)

bes

Xe lăn

Không thấy cụ Alexdat vào đây nhỉ. Cụ ấy vào bên nào là bên đấy yên tâm. Chuyên gia cá độ chuyên nghiệp :P

Thứ 2 KLGD lớn, lên xanh xanh là em nạp thêm đạn vào TK. Lình xình->để qua hết thứ 3 tính tiếp.(b)
Cụ đã nghe thấy câu " bạc già không bằng gà son " chưa? Nhà cháu chưa từng cá độ bao giờ đâu, ở cùng bên nhà cháu chỉ có thắng mà thôi.

Phantom_VN

Xe tải
Cụ đã nghe thấy câu " bạc già không bằng gà son " chưa? Nhà cháu chưa từng cá độ bao giờ đâu, ở cùng bên nhà cháu chỉ có thắng mà thôi.
Thế này thì Barca mà thua thì các cụ bên Barca khỏi phải thanh toán rồi.Cứ nhằm Mod mà bắt đền thôi:21:

QuanCong

Xe tải
Website
www.facebook.com

bizviet

Xe điện
Lần này là lần đầu tiên kể từ tháng 3 khi DJ up, DJ có 4 phiên red liên tiếp.

Các cụ bắt dao rơi thì cẩn thận. Từng ngày thì VNi có thể khác DJ, nhưng trend thì không thể khác được đâu

Thế nó không điều chỉnh nữa mà vọt thẳng 410 thì bác có lên không :^)

Chỉnh sửa cuối:

Longvh

Xe điện
Lần này là lần đầu tiên kể từ tháng 3 khi DJ up, DJ có 4 phiên red liên tiếp.

Các cụ bắt dao rơi thì cẩn thận. Từng ngày thì VNi có thể khác DJ, nhưng trend thì không thể khác được đâu

Oh, thầy đây rồi, giảm chứ thầy nhỉ, DOWNTREND mà lại, bắt dao rơi là đứt tay đấy nhỉ, mà không cẩn thận dao to thì cụt tay ấy chứ :21:

N-DESIGN

Xe tăng
Em nghĩ đợt này chỉ điều chỉnh giảm thôi, xuống đến 380 điểm là cùng rồi lại ngóc lên. Tiền còn nhiều thì khó mà xuống sâu được.

alexdat

Xe hơi

Em bỏ nghề lâu rồi .... bây giờ chỉ cá độ con vnindex thôi ma khó quá!!!!:))

67 xoáy nòng

Xe đạp
Úc điều tra vụ tiền polymer dính líu Việt Nam

The Age, đặt ở Melbourne, cáo buộc những môi giới viên cho hãng Securency đã "trả hàng triệu đôla tiền hoa hồng cho công ty CFTD của Việt Nam, có công ty con Banktech thuộc quyền quản lý của con trai Thống đốc Ngân hàng Nhà nước (NHNN) Việt Nam vào lúc ngân hàng trung ương quyết định chuyển sang loại tiền polymer năm 2002".

Longvh

Xe điện

The Age, đặt ở Melbourne, cáo buộc những môi giới viên cho hãng Securency đã "trả hàng triệu đôla tiền hoa hồng cho công ty CFTD của Việt Nam, có công ty con Banktech thuộc quyền quản lý của con trai Thống đốc Ngân hàng Nhà nước (NHNN) Việt Nam vào lúc ngân hàng trung ương quyết định chuyển sang loại tiền polymer năm 2002".
Oh, chắc nhiều bác ở mình biết vụ này.
BBC sẽ tiếp tục theo dõi, cập nhật diễn tiến cuộc điều tra và ghi nhận phản ứng từ phía nhà chức trách Việt Nam về vụ việc. Độc giả có thông tin, xin gửi thư cho BBC ở vietnamese@bbc.co.uk

Đợi thêm thông tin từ các bác, vì rất tiếc, em lại biết tí, chưa đầy đủ, thế mới đau :21:

bes

Xe lăn

Cái công ty này ngay gần nhà em, hôm trước LongVH nó cứ trầm trồ khen cty to mà em chả biết là nó làm gì. Bây giờ em đã hiểu.
Những tin kiểu này thuộc dạng nhạy cảm nên các bác để bàn khi offline thôi nhé (cho em nghe với, tò mò đến chết mất :P:P:P)

lovedriving

Xe máy
Giám đốc điều hành công ty này là bạn học với em. Ko biết nó có bị ảnh hưởng gì không nữa. :ohmy:

Trạng thái
Thớt đang đóng