Chứng khoán 2009 - Phần 19 - Cơ hội cướp lại những gì đã mất!

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
anh em chú ý
đi off bia thì dùng taxi xe ôm

Như vậy, lái xe ôtô chỉ uống một hớp rượu, bia sẽ bị phạt từ 1,2 đến 3,6 triệu đồng; còn với xe máy bị phạt tới gần một triệu đồng. Ngoài ra, người vi phạm còn có thể bị tước giấy phép lái xe 30-60 ngày.

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
à à, cụ tqviet đây mà . Quả sai lầm của cụ khả năng sẽ ra đi nhiều cái đầu DVD Pionieer, cụ cứ cố rao bán 1 cái làm gì để bị ban nick thế
Khổ quá, em đã nhập thì phải bán cho hết bác ạ, em lắp đủ cho xe em rồi, chẳng lẽ lắp nốt vào xe máy :102:
Còn vụ bán khống PVS với PVI hôm nay khéo em đi luôn mấy bộ Pioneer mất, hôm nay Tây nó không rờ tới sàn HN nên mấy thằng này không lên mạnh, nhưng mà mai nó tiếp tục đẩy sàn HCM lên thì sàn HN sẽ là ưu tiên cho các bác cần hàng. Hy vọng cho mai STB tụt tiếp tí để em còn cover lại hàng. Hoặc lạy trời cho mai ngưỡng kháng cự 278 quá cứng để em còn có cơ hội sửa sai :69:

TungRau

Xe tăng
Khổ quá, em đã nhập thì phải bán cho hết bác ạ, em lắp đủ cho xe em rồi, chẳng lẽ lắp nốt vào xe máy :102:
Còn vụ bán khống PVS với PVI hôm nay khéo em đi luôn mấy bộ Pioneer mất, hôm nay Tây nó không rờ tới sàn HN nên mấy thằng này không lên mạnh, nhưng mà mai nó tiếp tục đẩy sàn HCM lên thì sàn HN sẽ là ưu tiên cho các bác cần hàng. Hy vọng cho mai STB tụt tiếp tí để em còn cover lại hàng. Hoặc lạy trời cho mai ngưỡng kháng cự 278 quá cứng để em còn có cơ hội sửa sai :69:
Em đã chơi trò này rồi , và em cũng tin là ngày mai bác có thể bán tiếp được .

Tuy nhiên , đó là với Hốin , còn Hasino thì em chả thấy quy luật mị e gì , hên xui thôi .

Nhưng túm cái váy lại , có hàng để chơi trò này là nhất , giai đoạn nào cũng có thể kiếm được , chỉ trừ khi TT dựng ngược lên thôi .

Chúc bác thành công

Quang.nhadat

Xe buýt
Mức 290 là ngưỡng đang vươn tới, em dự định đến 292 sẽ chạy hết các loại hàng đang có, cho dù là trước mua ở mức cao, chờ về 230 nhập lại, nhưng bảo đến tháng 8 với 10 thì lâu quá nhỉ, biết làm gì trong thời gian đó đây???
THN cướp nicks để câu bài, cụ mod xóa nhẹ tay thôi nhé

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
phụ thuộc vào cụ ô bà má

em thì luôn sẵn sàng nhảy vào lửa các mã bị đập sàn, nhất là trưa mai 10h

tín hiệu HO: RSI 61.18 Bolinger 233.8-276.74 Vni 277.63

Nhìn khối lượng cứ tăng dần đều theo lớp sóng này lại thấy kinh, em có cảm giác có một cơn sóng đang đổ vào rất mạnh. Hôm nay có một cây nén màu xanh rất dài kèm khối lượng giao dịch cao thể hiện việc lực đẩy mạnh, mai chắc sẽ không thể có nến xanh dài như vậy, nhưng có lẽ mai sẽ có khối lượng cao hơn ngày hôm nay mất.

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Em đã chơi trò này rồi , và em cũng tin là ngày mai bác có thể bán tiếp được .

Tuy nhiên , đó là với Hốin , còn Hasino thì em chả thấy quy luật mị e gì , hên xui thôi .

Nhưng túm cái váy lại , có hàng để chơi trò này là nhất , giai đoạn nào cũng có thể kiếm được , chỉ trừ khi TT dựng ngược lên thôi .

Chúc bác thành công

Cám ơn bác đã động viên em, em đang đánh bạc với thị trường, mà khả năng thất bại rất lớn. Cái trò này em mới mượn gần đây để chơi thì lại đúng lúc nó cứ tăng dần, tuần sau cao hơn tuần trước. Đáng lẽ chỉ nên bán khống khi đang trong suy thoái, còn giai đoạn này chơi trò này dễ cụt cả bàn tay lắm.

bizviet

Xe điện
Hehehe, em thấy cụ đúng là dũng cảm dám đánh xuống vào lúc này mặc dù em thuộc biên chế tèo bang.

Hôm nay Tây hỗ trợ rất tốt củng cố tinh thần của bà con trong đó có em.

Hôm nay khối lượng tăng tương đối so với hôm qua chứ hoàn toàn không có đột biến gì, vì vậy mà ngày mai thì e rằng cũng không có gì đột biến. Mà khối lượng tăng đều là tèo bang em sợ nhất đấy.

Còn cái mốc 278, thì cung mong manh lắm vì hôm nay nó đã đẩy lên đến 277 rồi, ai sợ cái mốc này thì đã bán khá rồi.

bes

Xe lăn
anh em chú ý
đi off bia thì dùng taxi xe ôm

Như vậy, lái xe ôtô chỉ uống một hớp rượu, bia sẽ bị phạt từ 1,2 đến 3,6 triệu đồng; còn với xe máy bị phạt tới gần một triệu đồng. Ngoài ra, người vi phạm còn có thể bị tước giấy phép lái xe 30-60 ngày.
Thế mới thấy, đàn ông uống coca bây giờ quý như Ngọc Trai :)):)):))

THN cướp nicks để câu bài, cụ mod xóa nhẹ tay thôi nhé
THN là ai và cụ là ai đấy ạ ? Cụ cứ tập trung vào chuyên môn, cung cấp tin sốt dẻo thì ai xóa bài cụ làm gì chứ - chắc cụ hay đậu phộng đề chứ gì :21::21::21:

PS : Bài này mai em cũng xóa vì chả liên quan gì đến chứng khoán :P

Longvh

Xe điện
Hehehe, em thấy cụ đúng là dũng cảm dám đánh xuống vào lúc này mặc dù em thuộc biên chế tèo bang.

Hôm nay Tây hỗ trợ rất tốt củng cố tinh thần của bà con trong đó có em.

Hôm nay khối lượng tăng tương đối so với hôm qua chứ hoàn toàn không có đột biến gì, vì vậy mà ngày mai thì e rằng cũng không có gì đột biến. Mà khối lượng tăng đều là tèo bang em sợ nhất đấy.

Còn cái mốc 278, thì cung mong manh lắm vì hôm nay nó đã đẩy lên đến 277 rồi, ai sợ cái mốc này thì đã bán khá rồi.
Thế là mai cái con XXX của thầy với em nó lên nhỉ. Em là em thích XXX lên lắm :21:

Mer_S66_AMG

Xe tăng
Lâu quá ko vào em lại bốc phét tí.Mai khả năng đỏ các cụ ạh.
Mai em nhập STB(b)

TungRau

Xe tăng
Lâu quá ko vào em lại bốc phét tí.Mai khả năng đỏ các cụ ạh.
Mai em nhập STB(b)

Tránh xa em này ra , em nói thật đấy .

Nếu thích NH thì sang ACB học hỏi nhà hieuminh đi , STB vừa mất an toàn vừa lãi ít .

bes

Xe lăn
Mịe, khi VNI đang máu cửng thì đỏ nó vẫn cửng. Tuy nhiên DJ xanh thì cửng tốt hơn

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Thế là mai cái con XXX của thầy với em nó lên nhỉ. Em là em thích XXX lên lắm :21:
Đề nghị hai thầy trò nhà này không thập thò với nhau thế nhé! Mod đâu rút thẻ đỏ đê :)):)):)):)):)):))
@Biz: Mai em bán HPG thầy nhé hoà ròi

Mer_S66_AMG

Xe tăng

Nếu thích NH thì sang ACB học hỏi nhà hieuminh đi , STB vừa mất an toàn vừa lãi ít .
Cảm ơn cụ ạ!Nhưng từ lúc biết chứng là gì thì em ăn ở con này nhiều hơn là thua.Toàn thua ở những em khác:'(:'(:'(

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn

Có gì mà học hỏi cắt cụt hết cả trym ròi :'(:'(:'(:'(:'(

adidaphat

Xe tăng
các cụ ơi cho em hỏi ngu tí ạ.
em có ít tiền ông bà già cho làm vốn kinh doanh nhưng hiện tại chưa có ý tưởng gì nên em ko muốn để tiền ko 1 chỗ sợ nó ngót đi ạ.
em muốn đầu tư vào chứng khoán và để khoảng 1 or 2 năm cũng được (kểu như mua để dành ấy ạ) rồi em bán lấy tiền cưới vợ.
các cụ cho em xin chút cao kiến là thời điển này có nên mua CK ko ạ và với thòi gian như em nêu ở trên thì nên mua CP nào thì tốt vậy các cụ?9 và mua 1 loại Cp hay nên mua mấy loại thì tốt các cụ - ...em có khoảng 500cur thôi ạ)

nnc_vn

Xe tải
DJ của cụ BES mà cững thế này từ giờ đến sáng mai thì mai tha hồ tranh nhau mua bán
Hôm nay em nhập được tý DC4.

nnc_vn

Xe tải
các cụ ơi cho em hỏi ngu tí ạ.
em có ít tiền ông bà già cho làm vốn kinh doanh nhưng hiện tại chưa có ý tưởng gì nên em ko muốn để tiền ko 1 chỗ sợ nó ngót đi ạ.
em muốn đầu tư vào chứng khoán và để khoảng 1 or 2 năm cũng được (kểu như mua để dành ấy ạ) rồi em bán lấy tiền cưới vợ.
các cụ cho em xin chút cao kiến là thời điển này có nên mua CK ko ạ và với thòi gian như em nêu ở trên thì nên mua CP nào thì tốt vậy các cụ?9 và mua 1 loại Cp hay nên mua mấy loại thì tốt các cụ - ...em có khoảng 500cur thôi ạ)
Chờ ACB của cụ Hieuminh về lại 25 cụ làm 20K em nghĩ là ổn đấy, nếu cụ mua để dành 2 năm thì đưa cho cụ nào đấy giữ thỉnh thoảng còn vay mượn tạm.

adidaphat

Xe tăng
Chờ ACB của cụ Hieuminh về lại 25 cụ làm 20K em nghĩ là ổn đấy, nếu cụ mua để dành 2 năm thì đưa cho cụ nào đấy giữ thỉnh thoảng còn vay mượn tạm.
liệu nó có về 25 được không cụ? em sợ nó lại lên cao hơn nữa thì tiếc lắm cụ ạ. em tính mua acb khoảng 400 củ , 100 củ còn lại em để thỉnh thoảng chơi lướt ván kiếm thêm (nếu có thể :21:) và cũng để va chạm cho có kinh nghiệm.
không biết như thế có được không cụ?

Trạng thái
Thớt đang đóng