CHỨNG KHOÁN 2008 - Phần 6.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Em thấy tăng nhưng mà vẫn cứ ghê ghê thế nào ấy, giá trị giao dịch so với phiên trước thấp hơn nhiều, chắc phải đợi sang tuần sau xem diễn biến thế nào thôi

Porsche 911

Xe container
Bác giống em bán hôm trước rồi, bán hôm TT xuống 808 điểm, ngay hôm sau nó phi lên gần 40 điểm. Nhưng khi cần thì phải bán thoi, biết làm sao đươc.

superdream

Xe buýt
TT hôm nay bên mua với cả bên bán ganh nhau.
Các bác thấy đã mua vào được chưa ạ ? Hay lại chờ tiếp !
Có quá nhiều tin xốc trong tuần qua, nhưng báo cáo các bác em chỉ tin vào con số, con số thì ko biết nói dối:
Giá trị GD của NDTNN trong 2 ngày qua:
24/1: Mua 106.434.058 Ban 61.037.612 M-B:45.396.446
25/1 Mua 99.584.457 Ban 27.427.392 M-B: 72.157.065
Khoai Tây bắt đầu gom hàng 1 cách lặng lẽ như xưa các bác ạ. Hai hnay em đã giải ngân 90% rồi, 10% để dành ăn tết

Chỉnh sửa cuối:

AF-1

Xe buýt
Nếu theo PT của bác HKM thì chả còn thời điểm nào ngon hơn để mua so với bi giờ bác ợ , bác Sù-mì cứ yên tâm đê , các ông ý éo dám để TT nó sập đâu , vì như em nghĩ đây là thể diện QG rùi , chẳng qua đợt giảm sâu vừa rùi một phần bị ảnh hưởng bởi thị trường TG nữa , mấy hôm nay báo đài tuyền đưa tin hỗ trợ (chắc được Ban TG chỉ đạo)

Tien_TCFC

Xe điện
Nếu theo PT của bác HKM thì chả còn thời điểm nào ngon hơn để mua so với bi giờ bác ợ , bác Sù-mì cứ yên tâm đê , các ông ý éo dám để TT nó sập đâu , vì như em nghĩ đây là thể diện QG rùi , chẳng qua đợt giảm sâu vừa rùi một phần bị ảnh hưởng bởi thị trường TG nữa , mấy hôm nay báo đài tuyền đưa tin hỗ trợ (chắc được Ban TG chỉ đạo)
Theo bác nềy thôi, nghe người ta nói Bác chuyên gia lắm, E thư giãn cuối tuần này, đầu tuần E múc......... Hôm trước tưởng chín định múc nhưng Vợ cả nó ngăn nên:mad: chẳng thèm mua:)) , Túm lại là Vợ cả nó sáng suốt hơn mình he he *-)

buggy

Xe tăng
Cái lý luận này "các ông ý éo dám để TT nó sập đâu" làm tất cả chúng ta chết trong đợt này đấy !!! Lúc xuống 920-870-520 ai cũng nói vậy cả.

Em cũng chết vì nghĩ là làm sao nó xuống dưới nữa dc, nhưng nó vẫn xuống. Mà bác bảo các ông ý là ông lào nhể???

Maz6666

Xe buýt
Cái lý luận này "các ông ý éo dám để TT nó sập đâu" làm tất cả chúng ta chết trong đợt này đấy !!! Lúc xuống 920-870-520 ai cũng nói vậy cả.

Em cũng chết vì nghĩ là làm sao nó xuống dưới nữa dc, nhưng nó vẫn xuống. Mà bác bảo các ông ý là ông lào nhể???
ông trời bác ợ, nó mà xuống thì có giời cứu

các bác bảo có xảy ra tình hình TT đóng băng như mấy năm trước k? em nghe chừng liều thuốc WTO có vẻ hết thiêng rồi

AF-1

Xe buýt

TT có thể dặt dẹo chứ sập thì bọn em cháo chả có mà húp (bi giờ gần trăm công ty CK roài). Túm lại các bác nên ngẫm câu bác Đẻ nhà mình đã chốt là: "Phát triển KTTT theo định hướng XHCN". Các đại gia muốn tồn tại và làm ăn thì chắc chắn phải nghe chỉ đạo của các cụ mà thui , ví rụ: các cụ bẩu "thiên hạ sắp đại loạn, chúng mày kéo nó lên đi" , y rằng hôm sau cả 2 sàn xanh lè ... chắc điều này chỉ có ở TTCK VN mà thôi :'(awn . Tình hình này nếu bác không lỳ được thì chít là đương nhiên. Chúc bác vượt được kiếp nạn lần này (b)

Chỉnh sửa cuối:

buggy

Xe tăng
TT có thể dặt dẹo chứ sập thì bọn em cháo chả có mà húp (bi giờ gần trăm công ty CK roài). Túm lại các bác nên ngẫm câu bác Đẻ nhà mình đã chốt là: "Phát triển KTTT theo định hướng XHCN". Các đại gia muốn tồn tại và làm ăn thì chắc chắn phải nghe chỉ đạo của các cụ mà thui , ví rụ: các cụ bẩu "thiên hạ sắp đại loạn, chúng mày kéo nó lên đi" , y rằng hôm sau cả 2 sàn xanh lè ... chắc điều này chỉ có ở TTCK VN mà thôi :'(awn . Tình hình này nếu bác không lỳ được thì chít là đương nhiên. Chúc bác vượt được kiếp nạn lần này (b)
He he, dân VN mà nghĩ longterm như bác thì lên CNCS lâu rồi bác ợ. Em cũng ko tin TT tèo vì dân mình máu cờ bạc nhất thế giới, kêu khóc vậy thôi, up vài phiên lại nhao vào ngay ý mà. Em nghĩ thằng bạn Singapore của em nói đúng. Nó bảo mày nhào vào xúc để đó, lúc nào lên cao bán hết, đi chơi, sau đó lại nhào vào. Daily trader mệt óc lắm.

Xe em bây giờ chạy không có giảm xóc, tuần sau mượn giảm xóc của NH, bắn loạt cuối rồi thăng.

MlaiRAV4

Xe đạp
Các bác vắt tay lên chán mà xem :
1. thị trường "sập" để các xx bán phần vốn nhà nước cho "ma" *-) à?
2. Thị trường "sập" để các bác có tên trong > Danh sách 50 phụ nữ giàu nhất trên TTCK / Top 100 người giàu trên sàn chứng khoán 2007 / Top 50 phụ nữ giàu có trên TTCK 2006 lại thành giống chúng mình à:'(

tóm lại là nó là cái hiện tượng giống như ông bạn bác sỹ của M khám :69: đói quá mà...... lại nhồi nhanh bánh đúc là ợ ợ ợ....... thôi, không chết được đâu. mai ngày kia, ăn uống điều độ đúng mực là lảị khỏi thôi.... về đi, không phải thuốc thang hay không phải ra 125 xxxxx xxxx đâu

hu hu, nhưng mà M tham quá, biết thế cố nhịn thêm đến bây giờ mới mua thì :))

Tien_TCFC

Xe điện
Các Bác nào có học Triết không nhẩy, cái TTCK VN mình có quan hệ biện chứng với XH mà trong đó các xx muốn làm giá nhưng có vẻ không phải lúc nào cũng(l)

Maybach Tàu

Xe container
Các Bác nào có học Triết không nhẩy, cái TTCK VN mình có quan hệ biện chứng với XH mà trong đó các xx muốn làm giá nhưng có vẻ không phải lúc nào cũng(l)
Quy luật của TTCK VN mình không phải theo điều tiết củathị trường mà theo điều tiết của xxx:69:

AF-1

Xe buýt
(b)
Các bác vắt tay lên chán mà xem :
1. thị trường "sập" để các xx bán phần vốn nhà nước cho "ma" *-) à?
2. Thị trường "sập" để các bác có tên trong > Danh sách 50 phụ nữ giàu nhất trên TTCK / Top 100 người giàu trên sàn chứng khoán 2007 / Top 50 phụ nữ giàu có trên TTCK 2006 lại thành giống chúng mình à:'(

tóm lại là nó là cái hiện tượng giống như ông bạn bác sỹ của M khám :69: đói quá mà...... lại nhồi nhanh bánh đúc là ợ ợ ợ....... thôi, không chết được đâu. mai ngày kia, ăn uống điều độ đúng mực là lảị khỏi thôi.... về đi, không phải thuốc thang hay không phải ra 125 xxxxx xxxx đâu

hu hu, nhưng mà M tham quá, biết thế cố nhịn thêm đến bây giờ mới mua thì :))
Chính xác , bạn e đứng đầu trong tốp 50 , chắc nó còn lo hơn mình nhiều , hì hì :21: ... các bác cứ yên tâm đi , chỉ các bác vay NH để lướt sóng thì mới hoảng loạn xả hàng chịu lỗ , quan điểm của em thì có lãi mới bán , dưng mờ không tham ăn dầy. Good luck (b)

Xe tải
Cuối tuần không nghỉ ngơi, chơi bời mà vẫn bàn chuyện ấp chứng hả các bác ơi? Còn có hơn chục ngày nữa là Tết, liệu chứng có lên để các nhà đầu tư vui vẻ đón Tết không ạ? Cứ như mấy hôm vừa qua thì chán quá, đi đường gặp ông nào mặt như mất sổ gạo đích thị đang ôm 1 bụng đầy cổ phiếu.
Chúc các bác cuối tuần vui vẻ, chúc các bác khởi đầu 1 tuần mới với toàn CE.

sungak

Xe tăng
Website
www.myhyec.com
Bác chúc bọn em ăn thua j, toàn nhờ ai ấy, tự mình có kiểm soát được đâu :).

Dưng mà tối nay bác có rảnh ko? nếu em đi được em ới bác, a e cafe tý cho ấm người :)

shumi

Xe tải
với 1 Thằng Cò, 1 vợ cả và 9 bà vợ hai => Mệt
hehe, báo cáo các bác là em nộp xiền lâu rồi, mà chưa giải ngân được, người nó cứ sao sao í. Thôi thì dò đáy vậy, tại mấy con của em vẫn chưa thoát hộp.

Ian

Xe điện
Website
www.americandoor.vn
Mấy hôm nữa là tài khoản em lại có lương và thưởng Tết nhập vào, hôm đấy mà sàn chưa lên vẫn còn tèn tèn thế này thì chít với em, em là em chả ngại gì nữa đâu, nhất là về tầm này rồi

moihocdi

Xe tải
Ui bác được thưởng tết nhiều thế à, chia cho em mới

Trạng thái
Thớt đang đóng