Chứng khoán 2008 - Phần 16 (nhất lộc) - Phía trước là biển rộng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Khang

Xe hơi
Cụ ơi, em còn mua từ hồi 13 nè. 2 năm rồi ko thèm quan tâm chắc giờ lại về 1.3 rồi nhể
Thế đợt vừa rồi biển MB sóng sánh liên tục còn nhiều và mạnh hơn cả trên sàn cụ có nhẩy được nhiều không? Em thì MB nó vẫn cho em tiền mua sữa cho con đều còn lãi hay lỗ thì em cũng chả tính mà có tính cũng chả biết lãi hay lỗ nữa :21::21::21:

Cò mồi

Xe tăng
Hôm nay em lọ mọ làm ít STB giá trần, không hiểu có khớp được hay không.

buggy

Xe tăng
Cụ ơi, em còn mua từ hồi 13 nè. 2 năm rồi ko thèm quan tâm chắc giờ lại về 1.3 rồi nhể
Cụ giàu thật, vứt tiền để đó mấy năm!!!
Em có mấy đồng giấu vợ đi buôn ck, ngày nào cũng phải dán mắt vào bảng điện, như con nghiện.

Kỳ này nếu VNI quay đầu thì cũng thu hoạch chẳng dc bao nhiêu. Mấy hôm nằm sàn GTGD bèo quá.

Em nghĩ cụ nào bán dc giá cao, kẹp tiền thì làm tý cũng dc, gọi là giúp đỡ bà con. Còn cụ nào kẹp cổ thì ngồi đợi giải cứu, đừng tất tay là dính chưởng mấy cụ kẹp tiền ngay.

sunflower09

Xe hơi
EM vừa nhập ACB và PVI nhé, hàng em nhiều, nhẩy thoải mái, gẫy ván thì em đi nhờ xe mụ Bes
Sao bác không làm tí HPG nhỉ? Sắp chia cổ tức 10% đấy, chỉ trong tháng 12 thui, em thấy thông tin nội bộ bảo thế
:42:

nnc_vn

Xe tải
KLS bán điên mua khủng ... ác quá các cụ ơi, toàn khớp chục K 1 lần :77::77::77: Tuần sau các cụ trung ương thương dân tình chơi CK ra cái tin hoãn thuế thì mọi người lại vui rồi :77::77::77:
ACB cũng không kém KLS là mấy cụ ợ

MinhKhoiTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
dochoixedap.com
Mấy hôm rồi ngày nào cũng hì hục mua,mua xong hôm sau lại thấy nó đi ngang hoặc tụt đi 1 tý,may quá hôm nay sàn nó động viên tý cho đỡ tủi thân chứ các cụ ở đây thấy em gom hàng chả cụ nào cho 1 lời toàn phớt lờ đi chán quá,tuần sau lên được phiên nữa thì may quá,dạo này làm ăn bắt đầu thấy khấm khá lên rồi:21::21::21::21::21:

dongnat

Xe điện
Mấy hôm rồi ngày nào cũng hì hục mua,mua xong hôm sau lại thấy nó đi ngang hoặc tụt đi 1 tý,may quá hôm nay sàn nó động viên tý cho đỡ tủi thân chứ các cụ ở đây thấy em gom hàng chả cụ nào cho 1 lời toàn phớt lờ đi chán quá,tuần sau lên được phiên nữa thì may quá,dạo này làm ăn bắt đầu thấy khấm khá lên rồi:21::21::21::21::21:
Tháng này là tháng tiền củ mật mà, hé hé, trưa em ra anh nhờ tý việc nhé, đừng trốn đấy
NHờ giời, hôm nay đầu giờ em hớt váng tý, khai với các cụ cho xôm : ACB, PVI, VC2, STB. Tính em tham, đã bẩu chơi 1 mã, dưng mà khi mua thì tham nên mua tràn lan:)):)):)):)):))

move

Xe tăng
Tháng này là tháng tiền củ mật mà, hé hé, trưa em ra anh nhờ tý việc nhé, đừng trốn đấy
NHờ giời, hôm nay đầu giờ em hớt váng tý, khai với các cụ cho xôm : ACB, PVI, VC2, STB. Tính em tham, đã bẩu chơi 1 mã, dưng mà khi mua thì tham nên mua tràn lan:)):)):)):)):))

Cụ ơi, ACB trần kìa. Em phục cụ :77::77::77:. Trong phiên cụ đã làm 5% rồi.

oto2banh1618

Xe điện
Hôm qua mà dốc hết tình này cho SSI và STB thì hôm nay cũng kha khá rồi . Kô hiểu từ giờ tới tối có tin gì kô . Nếu có thì mai lệnh trần lại ầm ầm :69:
===================

Mai là cuối tuần rồi mờ bác, em chỉ e thứ 2 nó lại bị dính hội chứng " ngày đầu tuần" thì teo

Lạy thần Kim Ngưu phù hộ cho con vụ PVE gỡ gạc được tí

MinhKhoiTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
dochoixedap.com
Đang chờ cái mốc 16/12 đấy ,có mua bán gì cũng phải chờ tiếp cái tin này nữa nhé(b)(b)(b)

thuylinh102

Xe hơi
gớm, xanh có 1 phiên mà box rộn ràng hẳn lên. Vui quá cơ
Thế còn ngày mai thì thế nào nhể......có vui được không các cụ ôi
Em được cái vui đâu chầu đấy, hị hị

shopdongho

Xe tải
Website
www.shopdongho.com
Mai mà giá rẻ hơn hôm nay thì em sẽ vào PVI và STB . PVI được PVFC đăng kí mua 3 triệu CP cụ nhỉ (b)

buggy

Xe tăng
em kêu gọi đóng thớt này cái, để cho chứng nó lên, hôm qua nhiều cụ đòi mở thớt mới, nó sợ quá nó phải lên ngay.:21::21:
Đừng vội thế bác, em nghĩ GTGD trên 500 tỷ đã.

Thớt sau là thớt 17, hay mình nhảy cóc sang 18 lun. Hoặc là để tên thớt 1+7 cũng dc.

dongnat

Xe điện
Ây ra, vui hẳn lên nhỉ, em thì cứ ngày nào biết ngày ấy thôi, đoán mò mai kia làm gì cho mệt, mai thứ 7, kia chủ nhật, ăn chơi đã, thứ 2 tèo thì chạy, lên mua tiếp, hế hế
Dưng mà em chúa vô kỷ luật, mua bán lộn tùng bậy lên ấy chứ:)):)):))

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Góc khuất của “làn sóng” chia cổ tức 2008
Để chi trả được mức cổ tức như đã công bố, sẽ có doanh nghiệp phải bán đi một số tài sản tài chính, thậm chí sử dụng cả nguồn vốn vay.:77::77::77:
http://cafef.vn/2008112808220970CA31/goc-khuat-cua-lan-song-chia-co-tuc-2008.chn

Cụ nào có danh sách các công ty này không ạ, bỏ lên cho anh em còn tránh! (b)(b)(b)(b)

buggy

Xe tăng
hế hế, bùn cừi nhể. Xanh phát là vịt sốc quá tải ngay, các bố vào ốc phét dụ dỗ nhau, bên đấy toàn ông bụng găm đầy dao găm, sợ lém. Chả bù bên OF toàn người nhân hậu
Tại Ofer buôn chứng là nghề tay trái, buôn chứng đổi xe chứ ko phải buôn chứng làm giàu, đúng ko Mod???

Mr.Sâm

[Tịch thu bằng lái]
Nếu là đùa thì bác vui lòng cho thêm cái hình mặt cười.
Nếu là thật thì đến 12h trưa mai mà bác không đưa ra được dẫn chứng cụ thể về cái trích dẫn ở trên, em sẽ đề nghị bác đi nghỉ mát.
Bác bes này làm sao vậy, chưa chi đã doạ cho đi nghỉ mát rồi, lỗ nhiều mất thăng bằng à:mad::mad::mad::mad::mad::mad:?
bác post về cách giải quyết nợ xấu của banks đại ý là ở Vn không minh bạch nên lại ok, tôi trả lời là thế không ổn, nếu chỉ không minh bạch là ok thì bọn tư bổn nó đã chả vỡ nợ ầm ầm, mình làm sao chọn giải pháp "không khám thì không có bệnh" được, bác để lại post của bác mà xoá post của tôi.
Về cả lý luận lẫn thực tế thì post của bác nên xoá hơn vì:
-cổ vũ và khẳng định có sự không minh bạch của banks VN
-coi không minh bạch là "giải pháp" tránh khủng hoảng.
-trái với chủ trương minh bạch hoá của nhà nước.
Làm mod phải vô tư, có phải cứ doạ xoá với cho đi nghỉ mát là được đâu? Bác có dám chắc bác không spam không? Bản thân bao nhiêu topic về chứng khoán trong OF cũng xoanh quanh spam thôi, bác lạ gì:D?

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng