[Funland] Chung kết Europa League 2020/21 - sân Miejski (Ba Lan) MU vs Villarreal, 02h00 ngày 27/5

xukthal

Xe lăn
Cuối hiệp phụ 2 Solsa thay cầu thủ vào chắc để chuẩn bị cho penalty. Nhưng không hiểu sao Solsa không thay De Gea bằng Henderson nhỉ? Rõ ràng Henderson bắt pen tốt hơn De Gea mà?
Nghĩ là ăn gỏi đc Tàu ngầm vàng cơ, chắc hóng thấy Fan Mu chuẩn bị tư thế đón Cup hoành tráng quá nên cũng bị tự kỷ ám thị :))

mitdac1819

Xe điện
Villarreal (tầm kha khá Tây ban nha thôi) mà ''gặm'' hong trôi
sao đá C1 đc? hay chỉ tham gia cho cóa phao trồng? lấy $ dự giải
Thắng thua là chuyện bình thường, mà đây lại thua luân lưu, có gì đâu mà các cụ anti fan cứ như là Mu xuống hạng thế :)) :)). Mu kỵ dơ mấy đội Iberia từ lâu rồi, ngay từ vòng bán kết e đã dự nếu Mu gặp Nồl thì ăn, gặp Villareal thì sương. Trận qua thì cả 2 đội đá đều bình thường, Villareal thì máu hơn, vì ăn cúp là đc đi C1, đội máu chiến và may mắn hơn thì đc, có vậy thôi

VQ_A8

Xe tăng
Nghĩ là ăn gỏi đc Tàu ngầm vàng cơ, chắc hóng thấy Fan Mu chuẩn bị tư thế đón Cup hoành tráng quá nên cũng bị tự kỷ ám thị :))
Tầm cuối trận sắp đá pen thì làm sao mà nghĩ ăn gỏi được nữa. Pen có độ may rủi chứ. Henderson có khả năng bắt pen tốt hơn và có thể gây áp lực tinh thần lên cầu thủ sút bóng của đối phương tốt hơn.

Forza Azzurri

Xe điện
Em vừa lượm được cái ảnh. Fun thôi chứ ko có ý gì các cụ MU nhé!

Bakanbonko

Xe tải
Solsa rõ ràng chưa đủ tuổi ngồi mâm các HLV giỏi các cụ nhỉ. Đội hình MU không tệ, nhiều thời điểm cho thấy đủ sức ăn gỏi cả Man City nhưng cứ ở thời điểm quan trọng lại thua chứng tỏ bản lĩnh HLV kém. Anh Mou lởm khớm hết thời nhưng vào CK C3 năm nào anh vẫn đoạt cúp được cơ mà. Chính ra MU ký cmn hợp đồng với anh HLV của tàu ngầm vàng lại hay, anh ấy dù sao cũng có gene chiến thắng :D

BảoChang

Xe tải
MU thua rồi =(( , em vào kê dép hóng cccm nói chuyện :D

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Cuối hiệp phụ 2 Solsa thay cầu thủ vào chắc để chuẩn bị cho penalty. Nhưng không hiểu sao Solsa không thay De Gea bằng Henderson nhỉ? Rõ ràng Henderson bắt pen tốt hơn De Gea mà?
Nói thiệt, nhìn Solsa không có sự tự tin và cái uy của HLV cụ ạ. Lại ko có sự tính toán. Đúng như cụ nói, Henderson cao hơn, sải tay dài hơn và tự tin hơn khi bắt 11m.

VQ_A8

Xe tăng
Nói thiệt, nhìn Solsa không có sự tự tin và cái uy của HLV cụ ạ. Lại ko có sự tính toán. Đúng như cụ nói, Henderson cao hơn, sải tay dài hơn và tự tin hơn khi bắt 11m.
Báo nay đưa tin về ý này đây cụ:

"Sau khi De Gea đá hỏng quả luân lưu ở lượt sút thứ 11 khiến "Quỷ đỏ" thua Villarreal 10-11 trong loạt "đấu súng" vừa qua và lỡ danh hiệu Europa League lần thứ 2 trong lịch sử, HLV Ole Gunnar Solskjaer thừa nhận mình từng nghĩ sẽ thay thủ thành người Tây Ban Nha này ra sân cuối hiệp phụ thứ 2 để trao cơ hội bắt 11m cho Dean Henderson nhưng rồi lại không làm điều đó.
Nhà cầm quân người Na Uy nói: "Khi bạn đã nghĩ đến tất cả tình huống, tất nhiên, điều đó (thay De Gea ra và để Dean Henderson bắt trong loạt luân lưu) đã thoáng qua tâm trí tôi trong quá trình chuẩn bị trận đấu này. Nhưng chúng tôi vẫn tin tưởng David và tin toàn đội đã có sự chuẩn bị sẵn sàng. Bất cứ điều gì cũng có thể xảy ra trong một màn thi đá luân lưu. Tôi đã quyết định vẫn giữ lại thủ môn ấy (De Gea), người đã chơi cả trận đấu đó"."