Chung cư tứ hiệp plaza

tuxedo173

Đi bộ
vừa check qua dự án, sale báo căn 61m 18tr/m.
không biết giá này thế nào, khu pháp vân đang có thêm cái South building của Tasco
không biết 2 cái này cái nào hơn
18tr/m2 là bác được báo giá của tầng nào thế

nguyentrang93

[Tịch thu bằng lái]
vừa check qua dự án, sale báo căn 61m 18tr/m.
không biết giá này thế nào, khu pháp vân đang có thêm cái South building của Tasco
không biết 2 cái này cái nào hơn
Cụ thích tiện ích như Dạo bộ, trường học, Bệnh Viện ngay cạnh thì Tứ Hiệp Plaza ổn hơn nhé (vì nó cạnh BV Nội Tiết, KDT Hồng Hà Eco City) nên được hưởng ké tiện ích miễn phí.
Chiều chiều cho các cháu sang đấy vui chơi, cccm có thể thể dục thể thao miễn phí.

Còn thích gần trung tâm hơn 1km thì South cũng đc. South em thấy khá đẹp, yên tĩnh giữa Pháp Vân

Giờ căn 67m2 bên này tầm 1.3 tỷ. Căn 125m2 thì 1.85 tỷ (em thấy ngon nhất mỗi căn này, ở rộng cho nhà cụ mợ nào đông con mà giá tính ra có 15tr/m2). Rẻ vì CDT tính bài toán hơi ngu tý, thiết kế căn quá to, trong khi căn đó chia đôi diện tích vẫn được căn 61m2 có khi bán được 1.1 tỷ mỗi căn ấy. Cccm có nhu cầu inbox em nhé

Chỉnh sửa cuối:

Maruko_2609

Xe tải
Cụ thích tiện ích như Dạo bộ, trường học, Bệnh Viện ngay cạnh thì Tứ Hiệp Plaza ổn hơn nhé (vì nó cạnh BV Nội Tiết, KDT Hồng Hà Eco City) nên được hưởng ké tiện ích miễn phí.
Chiều chiều cho các cháu sang đấy vui chơi, cccm có thể thể dục thể thao miễn phí.

Còn thích gần trung tâm hơn 1km thì South cũng đc. South em thấy khá đẹp, yên tĩnh giữa Pháp Vân

Giờ căn 67m2 bên này tầm 1.3 tỷ. Căn 125m2 thì 1.85 tỷ (em thấy ngon nhất mỗi căn này, ở rộng cho nhà cụ mợ nào đông con mà giá tính ra có 15tr/m2). Rẻ vì CDT tính bài toán hơi ngu tý, thiết kế căn quá to, trong khi căn đó chia đôi diện tích vẫn được căn 61m2 có khi bán được 1.1 tỷ mỗi căn ấy. Cccm có nhu cầu inbox em nhé
Mợ ơi cho mình xin thông tin căn 67m2 với

anh kao

Xe tăng
cho em khơi dậy tý
cccm cho em hỏi về dự án tứ hiệp plaza cc về ở có ổn ko ạ
em đang quan tâm khu này mà đang lăn tăn về nguồn nước ,phí dịch vụ ,thang máy hơi it
ai đã ở cho em xin it thông tin ạ
thank cc
khuyên thật cụ đừng mua,tất cả những cụ lo ngại đều đúng: nc bẩn,phí dọch vụ đắt, thang máy nhỏ,và ít thang + chất lượng công trình kém ngấm dột,sơn tường bong tróc nội thất đi kèm đểu+ côn trùng,muỗi nhiều+rất ồn do gần đg cao tốc....

ibaben

Xe tải
Mạn dưới Thanh Trì tìm kĩ vẫn có đất nền tầm 2 ty sao phải mua chung cư nhỉ?

luckyboypt

Đi bộ
Mạn dưới Thanh Trì tìm kĩ vẫn có đất nền tầm 2 ty sao phải mua chung cư nhỉ?
cũng phải phụ thuoccj vào tài chính và quan điểm từng ng cụ ạ
đa số chọn chung cư là gia đình đang đi thuê nhà 5-6tr/tháng
có con nhỏ đang học
tài chính có 300tr-400tr nên giải phái có nhà là chọn chung cư
cứ các cụ có 2 tỷ mua đất dưới ngọc hồi hay Đông Mỹ oto vào tận cửa

Minh Nhat Phat

Xe máy
thật với cụ em vẫn muốn ở chung cư
ccon cái sinh hoạt có cộng đồng
ở nhà đất chỉ chơi 1 mình thôi cụ ạ ,mà hàng xóm cũng ko nhiều và thân thiện như chung cư dk ,chung cư có thể để con sang chơi hàng xóm chứ nhà đất chỉ ở nhà thôi ra là đường rồi
- nhà đất 2 tỷ thì ko thể chuẩn bị 100% số vốn
- hơn nữa mình là dân tỉnh lẻ nên cũng ko thẻ nói đến bị bắt nạt nếu ở nhà đất dk (em hôt mấy vụ nghiện ngập trộm cắp ,bị ném rác hay gõ cửa đêm khuya lắm)
em làm việc trên thanh xuân nên mua khu đó cung xa
nói chung đây là suy nghĩ của em nên chắc k xác định mua nhà đất
Theo em thì nếu như bác có ý định mua chung cư chất lượng thấp hoặc không yên tâm thì bác có thể lựa chọn các căn hộ tập thể cũ, giá rổ chưa đến 2t, văn hoá của người dân trong khu cũng được xây dựng tưc lâu. Cụ ở cũng ko lo mất giá, sau thành phố quy hoạch sẽ có đền bù thậm chí ngon hơn, địa điểm cũng thường ở trung tâm thành phố