Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, Cụ nào đã đầu tư?

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Hôm qa em mới đi xem nhà khu TTX nay, chất lượng hoàn thiện ko tốt lắm, có thể nói tương đương với nhà ông Thản ( em đang ở nhà ông Thản). Các thiết bị vệ sinh ốp lát khá rẻ tiền, cửa trong HĐ là cửa gỗ công nghiệp nhưng em gõ thấy kêu bộp bộp, mà cánh cửa liền khối như cửa nhựa, sờ thấy rất giống cửa nhà ông Thản đang dùng.
Ở khu này nói chung vị trí khá ổn, mật độ ko dày như KVVL. Chất lượng hoàn thiện kém, ko biết chất lượng xây dựng thế nào vì chưa ở. Giá 20.5 vừa tầm, ko đắt mà cũng chả rẻ, nhưng về ở tốt cũng phải bỏ ra đến 200 củ sửa sang mới đc.
Em vào nhìn phát! Thẳng tuột phòng 83m mà thiết kế xấu quá! Tường thì màu vàng đúng kiểu đi tìm nhà trọ thời sv, thiết bị vs điện đóm thì chán, nền gạch mem ko ngửi đc!

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Nói thì vô cùng. K sửa j thì vẫn ở được. Tâm lý chung ai về chẳng muốn sửa chút + sắm đồ vứt đi cũng 150tr.
Em đặt bên GElexia rồi nhưng nay sales báo lại hết căn. Em đang cay mũi đây cụ ak!

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
1: đấm sale
2: mời em đi ăn thịt chó, vía em cực tốt. Ko mát vía k lấy tiền :))
Thịt chó đơn giản cụ ơi! Cái chính là kết rồi đặt rồi có điều khoản hẳn hoi rồi! Giờ báo không có CDT đang dàn xếp ! Theo cụ bh ntn?

LinhBui134

Xe hơi
dự án đến đâu rồi bác ơi

Teoteo11

Xe đạp
cụ tham khảo thêm dự án hateco xuân phương dân đầu tư đang mua ở đây rất nhiều

scorpions8784

Xe tải
Thịt chó đơn giản cụ ơi! Cái chính là kết rồi đặt rồi có điều khoản hẳn hoi rồi! Giờ báo không có CDT đang dàn xếp ! Theo cụ bh ntn?
Cụ cứ bình tĩnh. Hết thì lại chuyển DA khác. Đơn giản ý mà :))
Nếu còn duyên thì cụ vẫn mua được... Cụ xem cụ thể ntn hay lại đang lúc cbi tăng giá.

Focus1808

Đi bộ
em đang quan tâm 1 căn có cụ nhượng lại, tầng 5. đang phân vân quá, giá 20,5 liệu có ổn ko các cụ ?

tuonganh2015

Xe tải
Hôm qa em mới đi xem nhà khu TTX nay, chất lượng hoàn thiện ko tốt lắm, có thể nói tương đương với nhà ông Thản ( em đang ở nhà ông Thản). Các thiết bị vệ sinh ốp lát khá rẻ tiền, cửa trong HĐ là cửa gỗ công nghiệp nhưng em gõ thấy kêu bộp bộp, mà cánh cửa liền khối như cửa nhựa, sờ thấy rất giống cửa nhà ông Thản đang dùng.
Ở khu này nói chung vị trí khá ổn, mật độ ko dày như KVVL. Chất lượng hoàn thiện kém, ko biết chất lượng xây dựng thế nào vì chưa ở. Giá 20.5 vừa tầm, ko đắt mà cũng chả rẻ, nhưng về ở tốt cũng phải bỏ ra đến 200 củ sửa sang mới đc.
Ui cụ ơi em cũng đang ở KVKL tìm mua TTX nhưng em vẫn băn khoăn chất lượng quá. Em cũng đang ở nhà cụ Thản nhưng nếu TTX mà chỉ hơn KVKL chút đỉnh và cái mật độ ít hơn thì cũng ko muốn xuống tiền. Vì em 30 rồi xác định lần đổi nhà này là lâu dài. Những cái phụ kiện của nội thất thì mỗi nhà tuỳ tình hình mà thay mới lại cũng ko sao nhưng có cụ mợ nào thẩm định được chất lượng xây dựng khung nhà đường ống nước ... ở đây tốt hơn Vinaconext hay nhà ông Thản ko?e cứ băn khoăn câu hỏi này. Cccm thông thái cho em câu trả lời với.

Jacaranda Tran

Xe tải
Sông Đà 7 chưa bao giờ được đánh giá cao về chất lượng xây dựng.

Conchuotnho

Xe tăng
Ui cụ ơi em cũng đang ở KVKL tìm mua TTX nhưng em vẫn băn khoăn chất lượng quá. Em cũng đang ở nhà cụ Thản nhưng nếu TTX mà chỉ hơn KVKL chút đỉnh và cái mật độ ít hơn thì cũng ko muốn xuống tiền. Vì em 30 rồi xác định lần đổi nhà này là lâu dài. Những cái phụ kiện của nội thất thì mỗi nhà tuỳ tình hình mà thay mới lại cũng ko sao nhưng có cụ mợ nào thẩm định được chất lượng xây dựng khung nhà đường ống nước ... ở đây tốt hơn Vinaconext hay nhà ông Thản ko?e cứ băn khoăn câu hỏi này. Cccm thông thái cho em câu trả lời với.
Mợ đang ở KVKL mà chuyển sang đó làm gì, ngay sát nhau mà. Đường nước họ chưa vận hành nên ko thể kiểm tra đc. Nhưng căn hộ mà e xem công nhân mất nết nó bĩnh luôn vào bồn cầu ( chưa sd đc) vào đó mà tưởng mấy con chuột chết.
Thép làm ban công giống như thuê cơ khí trên Đê La Thành làm chứ ko p xưởng tử tế. Mối hàn nhem nhuốc , sơn đã bị bong và rỉ, đảm bảo về dùng vài tháng là phải cào đi sơn lại. Căn hộ trên 70m có hành lang từ cửa vào khá dài, hơi phí diện tích

Conchuotnho

Xe tăng
Sông Đà 7 chưa bao giờ được đánh giá cao về chất lượng xây dựng.
Nhà thầu là Licogi cụ ạ. Em làm xd nên chả lạ gì mấy nhà thầu này kể cà SD. Đội ngũ lãnh đạo ít duy mỹ và thường coi trọng giá rẻ hơn là nâng cao uy tín công ty nên các sản phẩm xd làm ra chất lượng khá thấp.
Chỉ có một số tổng thầu miền Nam là ng ta làm tử tế

handukims

Xe buýt

Nhà Thản và vinaconex kém lắm hả cụ..e cũng định ngắm sang Vinaconex mà nghe cụ nói thế này e cũng sợ...E cũng chỉ muốn có 1 cái cố định..chán kiểu đổi đi đổi lại.

kachiuxa

Xe hơi
Em đang có nhu cầu tìm cả CC khỏang 1.6 tỉ khu vực Hai bà trưng, minh khai. Cụ nào có ới em nhé @@

Lan Anh 123

Đi bộ
Có cụ nào có nhu cầu bán lại căn tầm 71-75m không , ới em với ạ.

Lan Anh 123

Đi bộ
em đang quan tâm 1 căn có cụ nhượng lại, tầng 5. đang phân vân quá, giá 20,5 liệu có ổn ko các cụ ?
hình như căn 71m tầng 5 ở tòa A à bác? Thấy các bạn môi giới đang chào nhà e , nhưng e thấy hơi đắt

tuonganh2015

Xe tải
Em thấy thiết kế căn đầu 7 xấu