Chung cư The Golden Palm Đầu Lê Văn Lương

tuanrs

Xe tải
Thấy bảo phòng mẫu mahattan cũng phải tháng 8 mới có thì phải ạ

tuanrs

Xe tải
E háo hức xem phòng mẫu quá. Hướng ghi trên báo giá là hướng cửa hay ban công cụ nhit
Thường là hướng ban công cụ ạ. Em là sales chủ đầu tư nên cũng hiểu chút chút về vật liệu nên cũng k trông chờ lắm vì họ bàn giao cơ bản thôi, không điều hòa, không tủ quần áo, không tủ giày tủ bếp, thiết bị vệ sinh của American Standard, không có vách tắm đứng, cửa chính của Sundoor, không có sàn gỗ. Mấy cái cửa thông phòng thì ghi nhập khẩu, chắc nhập malay. Phòng ngủ phụ thì căn có cửa sổ căn không có. Nói chung là em cũng không mong ngóng như cụ ạ

Badguy89

Xe máy
Thường là hướng ban công cụ ạ. Em là sales chủ đầu tư nên cũng hiểu chút chút về vật liệu nên cũng k trông chờ lắm vì họ bàn giao cơ bản thôi, không điều hòa, không tủ quần áo, không tủ giày tủ bếp, thiết bị vệ sinh của American Standard, không có vách tắm đứng, cửa chính của Sundoor, không có sàn gỗ. Mấy cái cửa thông phòng thì ghi nhập khẩu, chắc nhập malay. Phòng ngủ phụ thì căn có cửa sổ căn không có. Nói chung là em cũng không mong ngóng như cụ ạ
Vâng cảm ơn cụ ạ. Vậy theo cụ đánh giá, chất lượng công trình, uy tín chủ đầu tư, các tiện ích đính kèm như thế nào ạ

Nguyenngocgiahan

Xe đạp
e cũng đang ngắm cái Manhattan 3 pn mà chưa biết phòng mẫu nó ntn cụ ạ
Bên Manhattan e đang có căn 3 ngủ, căn số 12 đẹp nhất dự án, là suất ngoại giao của gia đình e k biết cụ có quan tâm không ạ, giá rẻ hơn giá CĐT hơn 100 triệu

tuanrs

Xe tải
Vâng cảm ơn cụ ạ. Vậy theo cụ đánh giá, chất lượng công trình, uy tín chủ đầu tư, các tiện ích đính kèm như thế nào ạ
Thưa cụ, tại thời điểm này còn quá sớm để có được đánh giá khách quan nên em không chém ẩu đâu ạ. Vị trí tốt, thiết kế chưa thoáng lắm. Khu đất nhỏ nên chắc ít tiện ích nội khu. Nếu em mà có đủ tiền mua thì với nội thất như công bố mà bán giá 35 đến 38 thì e k mua. Còn đâu chất lượng thi công thì phải xem mấy ông tư vấn thế nào.

thuong0109

Xe đạp
Các cụ đầu tư tham khảo dự án của Vin chủân bị ra hàng có 1 tòa Office đó. CH ở kết hợp văn phòng luôn