Chung cư Skylake Phụm Hùng

gà toy

Xe buýt
Các cụ cò vẽ hồ, vẽ dự án như đúng roiif. Thực tế bản vẽ thật thì ko có. Toàn bản vẽ dự trù thì đã bảo đưa chính thức.
sao bảo có cam kết mới về cái hồ này rồi cụ, cư dân vin skylake dc trả lời rồi

chipkeyes

Xe hơi
Em tìm căn 3pn toà S3 tầng trung trên 10 dưới 25, ko cần view hồ. Cụ sale nào có giá hợp lý ib em nhé. Thanks!

exciter1990

Xe tải
Em chính chủ có căn 1 ngủ S1 tầng cao cần bán, view hồ bơi, hướng ĐN, muốn thu về 2,35 tỉ. Căn này trả theo tiến độ nên không dây dưa gì với ngân hàng cả ạ.
Tính ra 52 triệu m2 ,giá này bao gồm nội thất chưa hả cụ ?

LehmanBrothers

Xe điện
Mặt bằng chung cư ở Skylake giống Greenbay là đều tính thoáng để hướng ra hồ, nếu tầng trên 15 là thoáng hẳn tầm nhìn và ko ồn. Các căn góc nhìn hồ sau sẽ có nhiều sáng tối đa, không phải ở đâu cũng có độ thóng vậy.

Phong cách của Vin về mặt công năng thường là không ưu ái chủ nhà nhiều vì cửa đi, cưả tắm đôi khi chỉ để tối đa vị trí, nén nhiều công năng trên diện tích cố định. Ưu thế thì quy cách trong bản vẽ đầy đủ, sales hỗ trợ file cad rất đầy đủ, việc thi công của CĐT cũng chuẩn chỉ hơn dù vàng thau lẫn lộn nhiều lúc thấy khó chịu.

nguyenquangpt

Xe tăng
Mình cần tìm căn S3.5A tầng từ 12=>20. Bác nào chính chủ có nhu cầu bán inbox giúp, tks!

quanld

[Tịch thu bằng lái]
cái hồ khu này đang làm rầm rộ phải ko các cụ?

kstuan198

Xe tải
Hiện nay Hồ đang kè rồi cụ nhé. Tiến độ rất khẩn trương làm cả ngày lẫn đêm, thay đổi từng ngày. Em căn 3 ngủ S2 nhìn ra hồ nên hàng ngày thấy khá hài lòng.
Đường nối ra Dương Đình Nghệ nối với Skylake và công viên đã đổ bê tông cống hoá rồi, chắc đợi hồ xong thì sẽ là đường là xong.

quanld

[Tịch thu bằng lái]
Hiện nay Hồ đang kè rồi cụ nhé. Tiến độ rất khẩn trương làm cả ngày lẫn đêm, thay đổi từng ngày. Em căn 3 ngủ S2 nhìn ra hồ nên hàng ngày thấy khá hài lòng.
Đường nối ra Dương Đình Nghệ nối với Skylake và công viên đã đổ bê tông cống hoá rồi, chắc đợi hồ xong thì sẽ là đường là xong.
thế cái đường cong cong sát với đường Phạm Hùng là đường gì đấy cụ?

kstuan198

Xe tải
thế cái đường cong cong sát với đường Phạm Hùng là đường gì đấy cụ?
Chỗ đoạn đó là đi vào cổng công viên và bên trái trồng cây xanh, vườn hoa. Cuối đoạn đường đó chỗ gần bến xe về sau là cái vòng xuyến khá lớn nối vào đường từ khách sạn Crown, Vạn hoa đang mở đường to ra đó.

Halinh07

Xe tăng
Ít có dự án nào sát hồ thế này khu Cầu Giấy. Em có căn đang cho thuê ở đây nhưng thấy Vin không làm được cửa kính 2 lớp là dở vì ở gần vành đai 3 rất ồn. Cách đây vài năm mà Golden palace còn làm được kính 2 lớp. Nhìn chung hoàn thiện ở mức độ trung bình chứ gắn mác cao cấp hơi quá. Em đang ở Skypark residence thì chất chất lượng hoàn thiện nội thất hơn Skylake nhiều

quanld

[Tịch thu bằng lái]
Ít có dự án nào sát hồ thế này khu Cầu Giấy. Em có căn đang cho thuê ở đây nhưng thấy Vin không làm được cửa kính 2 lớp là dở vì ở gần vành đai 3 rất ồn. Cách đây vài năm mà Golden palace còn làm được kính 2 lớp. Nhìn chung hoàn thiện ở mức độ trung bình chứ gắn mác cao cấp hơi quá. Em đang ở Skypark residence thì chất chất lượng hoàn thiện nội thất hơn Skylake nhiều
chỗ cụ thì yên tình hơn nhưng sang công viên đi qua đường hơi ngại cụ nhỉ?

HuongCrv

Xe điện
đang bắt đầu thi công kè, ban đêm là đào đất cụ à, chưa thi công kè ban đêm đâu cụ.

Cái đường nối từ Mipec chay qua green park, chạy qua trước trụ sở mới của viettel và nối vào tôn thất thuyết đang hoàn thiện đổ base, một số đoạn đã bắt đầu thi công lớp bê tông nhựa rồi.

Chỗ đường phạm hùng mà cụ nói là đường trong nút giao.

Em cũng thấy chất lượng nội thất của cái skypark residence tôn thất thuyết đẹp. Nhìn quả điều hòa chung cư skylake hơi nản.

Mrs.Xòa

Xe tải
em thì chả có tiền đâu cơ mà theo em cụ cứ chờ bàn giao nhà chắc ăn hơn, lấy sổ hồng trong tay, chứ sợ mấy ông chủ đầu tư cò quay ấy, bao hiêu vụ rồi

Halinh07

Xe tăng
Em ít khi ra công viên mà thường tập trong phòng gym và bơi thôi. Ở Skypark có bể nước ấm nên em bơi suốt. Ở đây ít căn hộ nên dễ chịu,ở Vin đông quá em không thích. Em thích Skypark vì để xe trên tầng