[Đã bán] Chung cư Indochina 121 Xuân Thuỷ 116m2

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
5,500,000,000 VNĐ
Diện tích
116㎡

biahoihanoi

Xe lăn
Hồi cụ mua CC cao cấp này chắc giá cao nhất HN thừa tiền mua BT ngoại thành. Ở đây trước Covid cho Nhật thuê nhiều và được giá nhưng giờ ít hơn rồi nên giá nhà cũng xuống ngang trung cấp.

kaicute

Xe tải
Hồi cụ mua CC cao cấp này chắc giá cao nhất HN thừa tiền mua BT ngoại thành. Ở đây trước Covid cho Nhật thuê nhiều và được giá nhưng giờ ít hơn rồi nên giá nhà cũng xuống ngang trung cấp.
thời thế, thế thời mà cụ

Quê bầm

Xe điện
IPH nó ko được vuông vức nhưng phòng khách rộng và xây được kiểu bền nồi đồng cối đá, ko xuống nhanh như mấy cc mới xây bây giờ

Jackul

Xe tải
Giá đắt ngang vin ocean với smart mà lâu trôi vậy ạ??

Bo_Tun

Xe buýt
NGĐ ko cao cấp bằng nhưng mới hơn, hạ tầng cảnh quan tốt hơn
Quan trọng là cái lõi nhà 18 - 20tr không thể so được với lõi nhà 30 - 40tr. Mặt bằng dân trí cũng tương ứng.

Hạ tầng không thể nói là tốt hơn được khi mà ngay dưới chân IPH có đủ tất cả các tiện ích cần thiết và cao cấp, trong vòng 5p - 10p chạy xe thì tiếp cận đủ tất cả các tiện ích khác của thổ đu. NGĐ thuận lợi hơn ở chỗ là khu mới, được quy hoạch sau, hưởng ké view của Starlake thôi

Juniordriver

Xe hơi
Căn này còn chỗ đỗ xe ô tô không cụ chủ?

imagine170

Xe tải
giờ thuê xung quanh Cầu giấy cũng có nhièu sự lựa chọn, giá cả hợp lý như: Skylake, các toà quanh Công viên Cầu Giấy, sang mạn Hoàng Quốc việt có Starlake, 6th Element. Toà này giờ cho thuê được 25tr full nội thất (gồm cả điện tử) cùng là quá khó
Cụ này nói chuẩn. Bạn em vừa thuê một căn ở đây. Lúc đi thuê thì một đống các căn sẵn sàng luôn và cuối cùng chốt lấy căn đẹp nhất (trong mắt bạn em) với giá thấp hơn giá cụ chủ đưa ra nhiều. He he

kaicute

Xe tải
Cụ này nói chuẩn. Bạn em vừa thuê một căn ở đây. Lúc đi thuê thì một đống các căn sẵn sàng luôn và cuối cùng chốt lấy căn đẹp nhất (trong mắt bạn em) với giá thấp hơn giá cụ chủ đưa ra nhiều. He he
Bạn cụ thuê hay mua ah. E bán theo giá thị trường thôi chứ sao đắt, rẻ được ah

ngominh

Xe điện
Quan trọng là cái lõi nhà 18 - 20tr không thể so được với lõi nhà 30 - 40tr. Mặt bằng dân trí cũng tương ứng.

Hạ tầng không thể nói là tốt hơn được khi mà ngay dưới chân IPH có đủ tất cả các tiện ích cần thiết và cao cấp, trong vòng 5p - 10p chạy xe thì tiếp cận đủ tất cả các tiện ích khác của thổ đu. NGĐ thuận lợi hơn ở chỗ là khu mới, được quy hoạch sau, hưởng ké view của Starlake thôi
Giá thị trường nó phản ánh đúng hết thôi :))
Dưới chân IPH giờ đầy gian hàng bỏ rồi. Ra khỏi nhà thì ăn nguyên cái đường sắt trên cao bên dưới tối om suốt ngày tắc. 5 - 10p may thoát đc khỏi xuân thủy cầu giấy

Bo_Tun

Xe buýt
Giá thị trường nó phản ánh đúng hết thôi :))
Dưới chân IPH giờ đầy gian hàng bỏ rồi. Ra khỏi nhà thì ăn nguyên cái đường sắt trên cao bên dưới tối om suốt ngày tắc. 5 - 10p may thoát đc khỏi xuân thủy cầu giấy
Cụ ở NGĐ nên quan điểm khác là phải rồi :D Giá trị ở cái ga đường sắt đấy cụ, sau này thò chân ra khỏi cửa là lên tàu, ai tắc thì ko biết chứ đường sắt trên cao e chưa thấy khái niệm tắc bao giờ. BĐS các nước gần ga MRT, bến xe buýt giá trị nó cũng khác những cái ở xa

Gian hàng bỏ không vì Covid hay vì lí do gì? Dịch như này mặt đường Kim Mã còn đầy nhà treo biển cho thuê kìa

ngominh

Xe điện
Cụ ở NGĐ nên quan điểm khác là phải rồi :D Giá trị ở cái ga đường sắt đấy cụ, sau này thò chân ra khỏi cửa là lên tàu, ai tắc thì ko biết chứ đường sắt trên cao e chưa thấy khái niệm tắc bao giờ. BĐS các nước gần ga MRT, bến xe buýt giá trị nó cũng khác những cái ở xa

Gian hàng bỏ không vì Covid hay vì lí do gì? Dịch như này mặt đường Kim Mã còn đầy nhà treo biển cho thuê kìa
Cụ lại đoán mò, em đang ở Ba đình
Em gái em ở IPH đây và cái MRT nó đợi gần chục năm nay rồi :)))
E vẫn bảo mỗi cái có ưu nhược điểm còn giá Thị trường phản ánh đúng chứ chả có cái gì là rẻ hơn mà lại ko có khứa :))
Xin lỗi bác chủ thớt nhé. Tranh cãi hơi lạc đề :D

kaicute

Xe tải
E vẫn bảo mỗi cái có ưu nhược điểm còn giá Thị trường phản ánh đúng chứ chả có cái gì là rẻ hơn mà lại ko có khứa :))
Cãi nhau làm gì cụ ơi. Nó đều có quy luật cung cầu, thị trường cả. Mình ko có nhu cầu e bán 3-4 tỷ thì cũng vẫn đắt thôi

Bo_Tun

Xe buýt
Giá thị trường đang phản ánh các chỗ được đánh sóng với thổi giá chứ đúng gì hả cụ 😂 NGĐ về chất và tổng thể, trừ cái T6 - T7 chưa xây xong, thì ko đủ tuổi để so với IPH

imagine170

Xe tải
Thuê trước cho chuyên gia nhật giá 35 củ khoai. H ko thuê nữa mà cụ.
Vâng. Em cũng nói sự thật việc thật thôi ạ. Không có ý gì về việc ném đá hay sao đâu. Bạn em cũng mới thuê được 5-8 tháng gì đó, em không để ý chính xác. Nhà thì cũng 118m và bố trí phòng, thiết kế gần như nhà cụ.
Chúc cụ mua bán được nhà!

Trạng thái
Thớt đang đóng