[Đã bán] Chung cư HN tăng tại sao không chọn Ecopark

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
310,000,000 VNĐ
Diện tích
64.89㎡

toechuoi

Xe tăng
Cụ bán nhà còn chuyên nghiệp hơn sale hihi. Em đủn hộ cụ. Eco của cụ về không gian thì đúng là thích, trong lành rộng rãi. Cơ mà khoản đi lại thì vất. Hợp cụ nào nghỉ hưu hoặc làm ở nhà ít di chuyển :)

Được gửi từ iPhone Xs Max - Otofun

lequydongvtv

Xe tải
Cụ bán nhà còn chuyên nghiệp hơn sale hihi. Em đủn hộ cụ. Eco của cụ về không gian thì đúng là thích, trong lành rộng rãi. Cơ mà khoản đi lại thì vất. Hợp cụ nào nghỉ hưu hoặc làm ở nhà ít di chuyển :)

Được gửi từ iPhone Xs Max - Otofun
Cảm ơn cụ. Bán xong quả này thành công em cũng tính đi học làm sale. Thấy không phải bỏ vốn cứ đi chạy bài seeding có khi dễ ăn. Thời buổi kinh tế này cứ tận dụng được vốn là tốt nhất cụ nhờ

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Nó là thói quen sinh hoạt của từng người. Em cũng có một số bạn mua ở bên đấy thời gian đầu rất happy vì cây cối nhiều , tập thể dục & hít thở không khí trong lành..... Nhưng đi làm vẫn trong nội thành, con cái vẫn học trong nội thành, ....thích ăn uống sinh hoạt ở nội thành....nên đành trở về nội thành ở và cho thuê hoặc bán lại. Khi nào có đk về thời gian, cv....sẽ quay lại ecopark sau.

caisua

Xe lăn
Vì em muốn ngủ đến 7h15 cơ

margic

Xe tải
Ecopack xanh, cây cối nhiều là em thích, về đây thấy nhịp sống chậm lại, yên lành. Em ủn giúp cụ.

Mobil.One

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
à cũng nói thêm với cụ là HN làm gì có chung cư mà có nước khoáng nóng chảy vào tận nhà. Các toà L2,L3 sau này bán toàn 60-80tr/m đó cụ ơi. Giá bên này nó đi kèm với thực chất giá trị mình được hưởng thụ thôi. Dự án chủ đầu tư Nhật bản nên làm ăn cũng ổn hơn. Trước em ở căn bên Skyoasis thấy chán hơn hẳn với dự án mới này
nước khoáng lấy ở đâu vậy cụ?!

tailx

Xe buýt
Em làm việc nội thành, con cái còn nhỏ học nội thành nên em vẫn chọn ở nội thành cụ thể là khu cầu giấy, mỹ đình cho nhiều lựa chọn trường học, tiện đi lại ko mất nhiều thời gian trên đường cứ cuối tuần em rời khỏi HN nghỉ ngơi.

lequydongvtv

Xe tải
nước khoáng lấy ở đâu vậy cụ?!
Đây cụ ơi. Nhập từ nhật bản

lequydongvtv

Xe tải
Em làm việc nội thành, con cái còn nhỏ học nội thành nên em vẫn chọn ở nội thành cụ thể là khu cầu giấy, mỹ đình cho nhiều lựa chọn trường học, tiện đi lại ko mất nhiều thời gian trên đường cứ cuối tuần em rời khỏi HN nghỉ ngơi.
Ban đầu sang em cũng ngại khoản đi lại. Sau đi lại thành quen. Giờ cầu vĩnh tuy thông thoáng nên đi cũng nhanh

Mũi tên bạc

Xe container
lấy đâu ra 100 cây xanh trên/1 người. Cây xanh ở đây tính cao bao nhiêu chứ kể cả những cây chỉ thấp thấp ngang đầu gối thì có thể. Mà có khi lại tính cả cỏ :D Ecopak này giá cũng cao nhỉ. Xây tận Hưng Yên mà còn 45tr/m thế thì giá chung cư HN tăng lên nữa đi mới xứng.

lequydongvtv

Xe tải
lấy đâu ra 100 cây xanh trên/1 người. Cây xanh ở đây tính cao bao nhiêu chứ kể cả những cây chỉ thấp thấp ngang đầu gối thì có thể. Mà có khi lại tính cả cỏ :D Ecopak này giá cũng cao nhỉ. Xây tận Hưng Yên mà còn 45tr/m thế thì giá chung cư HN tăng lên nữa đi mới xứng.
Chính xác là 120 cây xanh/ đầu cư dân. Cụ cứ so sánh tỉnh chứ tận Tiền Hải giờ mà giá đất có khi hơn cả Quận Ba Đình. Đắt rẻ ở chất lượng cả thôi. Chắc tại em ở đây nên em quảng cáo hơi quá nhưng em đi các khu đô thị khác thì không thấy đâu sạch sẽ và mát như Eco

zaiwaz123

Xe điện
Cơ mà khoản đi lại thì vất. Hợp cụ nào nghỉ hưu hoặc làm ở nhà ít di chuyển
Già nhiều bệnh nền, bệnh mạn tính nên ở nội đô HN, xa quá có làm sao không đi bệnh viện kịp đâu.

Mũi tên bạc

Xe container
Chính xác là 120 cây xanh/ đầu cư dân. Cụ cứ so sánh tỉnh chứ tận Tiền Hải giờ mà giá đất có khi hơn cả Quận Ba Đình. Đắt rẻ ở chất lượng cả thôi. Chắc tại em ở đây nên em quảng cáo hơi quá nhưng em đi các khu đô thị khác thì không thấy đâu sạch sẽ và mát như Eco
Lấy đâu ra cụ; em đếm tất cả có 25 tòa chung cư; liền kề với biệt thự em chả đếm. Cụ tính cái khu này được bao nhiêu cây mà tính 1 người chọi 50 cây? Hay là tính cả cây cỏ chứ cây to to một chút nhìn trên Google đếm được cụ ạ. Còn Báo Mỹ cũng chỉ là thằng vớ vẩn, ném cho tí tiền nó bảo nó đăng bố nó chết cũng được - cho dù bố nó vẫn đang sống. Nếu tính đầu người 1/50 cây mà chỉ tính riêng biệt thự thì em đồng ý.

Chỉnh sửa cuối:

zaiwaz123

Xe điện
Còn Báo Mỹ cũng chỉ là thằng vớ vẩn, ném cho tí tiền nó bảo bố nó chết cũng được - cho dù bố nó vẫn đang sống.
Viết kinh thật, bậc thầy về đỡ bi cụ ạ!
Trong bài viết, International Bussiness Times thể hiện sự ấn tượng với con số hơn 1 triệu cây xanh của Ecopark và gọi dự án này là khu đô thị xanh nhất thế giới. Tờ báo còn cho biết: mật độ cây xanh của Ecopark lớn gấp 50 lần NewYork Central Park - Một trong những công viên lớn và nổi tiếng nhất của Hoa Kỳ.

lequydongvtv

Xe tải
Nhưng phải công nhận là nó Xanh thật vì chả thấy khu nào quanh HN bằng nó

lequydongvtv

Xe tải
Già nhiều bệnh nền, bệnh mạn tính nên ở nội đô HN, xa quá có làm sao không đi bệnh viện kịp đâu.
Bên này có viện Quốc tế Việt Nhật, Tâm Anh, Phúc trường sinh, bên kia cầu thì có vinmec. Nội thành mà qua vinmec chưa chắc nhanh bằng eco qua vinmec đâu cụ

tuanzs

Xe container
Nếu để ở dưỡng sinh thì eco là ổn và tương đối ngon rồi, tìm chỗ tốt hơn ở HN khó đấy.
Tuy nhiên để phù hợp gia đình còn phải cày cuốc làm ăn, con cái học hành là ko hẳn phù hợp số đông đâu. Anh em, bạn bè em cũng mua nhà bên này từ hồi đầu và lần lượt bỏ hết về HN sống kiểu cũ rồi, cực kỳ bất tiện khi mà còn phải lv ở HN, được cái là vẫn giữ lại nhà bên đó cho thuê chứ ko bán.

Nếu để ở dưỡng sinh thì eco là ổn và tương đối ngon rồi, tìm chỗ tốt hơn ở HN khó đấy.
Tuy nhiên để phù hợp gia đình còn phải cày cuốc làm ăn, con cái học hành là ko hẳn phù hợp số đông đâu. Anh em, bạn bè em cũng mua nhà bên này từ hồi đầu và lần lượt bỏ hết về HN sống kiểu cũ rồi, cực kỳ bất tiện khi mà còn phải lv ở HN, được cái là vẫn giữ lại nhà bên đó cho thuê chứ ko bán.
Phù hợp đôi vc già, con cái trưởng thành có tiền của hoặc định cư nước ngoài.

tuanzs

Xe container
Trạng thái
Thớt đang đóng