[Funland] Chung cư giá rẻ The Golden An Khánh tại Hà Nội có thực sự chất lượng như quảng cáo?

zinzinlak

Xe đạp
Website
quannetvn.com
Mịa em đang có căn ở 18 T đây. Thấy ae nhận nhà 18 T2 kêu như mõ. Thấm nc, vỡ van tổng... DV thu 4k/m mà bảo vệ như ông tướng con. Còn lại em thấy Ok. Nói chung là mua nhà đầu ít tiền nên mua chỗ này., đc của nó. Bg chưa nhận nhà nhưng em đang tính chuyển vào Trung tâm hơn đây( Nhờ giời....)
Em thấy 18T giờ bán chênh cũng cao, nhà mới bàn giao thì em thấy dự án nào cũng thế . với cả CĐT cũng mới nên các cụ thư thả để họ khắc phục dần

Chỉnh sửa cuối:

zinzinlak

Xe đạp
Website
quannetvn.com
Không, em thấy ngôn từ giống sale em hỏi thôi vì bên Triệu phú đọc quyền bán Golden AK mà. Còn em mua 844tt/65, 7m2 thông thủy
Ấy cụ lại bảo em bên sàn. Vì hồi em hỏi ở ngay thì được cho mấy số điện thoại của 1 số khách mua đầu tư thì cho giá chênh thì em biết thôi. Mới gần đây nhất có cụ gửi em bán cũng cỡ hơn tỷ chút chút.
Em thì cũng làm sale nhưng không làm bđs cụ à

laze_a1

Xe tăng
Mịa em đang có căn ở 18 T đây. Thấy ae nhận nhà 18 T2 kêu như mõ. Thấm nc, vỡ van tổng... DV thu 4k/m mà bảo vệ như ông tướng con. Còn lại em thấy Ok. Nói chung là mua nhà đầu ít tiền nên mua chỗ này., đc của nó. Bg chưa nhận nhà nhưng em đang tính chuyển vào Trung tâm hơn đây( Nhờ giời....)
Cụ thêm thông tin đi, cái này quan trọng.
Nhiều nhà bị như thế ko cụ?
Còn thời kỳ này nhận nhà, hoàn thiện, dự án nào thì bve cũng như ông kễnh con ấy.

hoangdong1269

Xe buýt
Cụ thêm thông tin đi, cái này quan trọng.
Nhiều nhà bị như thế ko cụ?
Còn thời kỳ này nhận nhà, hoàn thiện, dự án nào thì bve cũng như ông kễnh con ấy.
Cụ cứ xác định là nhà kiểu thu nhập thấp chỉ thế thôi. Mà vấn đề mà em lăn tăn nhất là hiện có rất nhiều kiến ba khoang. Khu T2 nhận nhà nhiều người bị lắm

Minhnd

Xe điện
Em là em cứ tránh xa mấy anh Sông Đà lúc này. Hết Sông Đà Thăng Long giờ lại Sông Đà Hoàng Long :P

laze_a1

Xe tăng
Cụ cứ xác định là nhà kiểu thu nhập thấp chỉ thế thôi. Mà vấn đề mà em lăn tăn nhất là hiện có rất nhiều kiến ba khoang. Khu T2 nhận nhà nhiều người bị lắm
Em ở ngay ngã tư Sở, mùa này cũng đầy kiến ba khoang cụ ạ.
Cụ vào sớm căn này, giờ ko thích bán đi vẫn ngon nhỉ

NguyenTuyenCRV

Xe hơi
Em ở ngay ngã tư Sở, mùa này cũng đầy kiến ba khoang cụ ạ.
Cụ vào sớm căn này, giờ ko thích bán đi vẫn ngon nhỉ
Cụ chắc có nhà ở đây ạ, hiểu rõ thế, khu này sau này đẹp đấy ạ, bọn Vinhomes Thăng long đầu tư Biệt thự ngay sát, đi chung 1 đường vào. nhà ở đây giờ bán chênh khá cao rồi, hôm trước em có hỏi sale thì phải tầm 1,1-1,2 tỷ căn gần 70m2, nhưng được cái thiết kế hợp lý hơn mấy t0à bên cạnh nhiều.

laze_a1

Xe tăng
Cụ chắc có nhà ở đây ạ, hiểu rõ thế, khu này sau này đẹp đấy ạ, bọn Vinhomes Thăng long đầu tư Biệt thự ngay sát, đi chung 1 đường vào. nhà ở đây giờ bán chênh khá cao rồi, hôm trước em có hỏi sale thì phải tầm 1,1-1,2 tỷ căn gần 70m2, nhưng được cái thiết kế hợp lý hơn mấy t0à bên cạnh nhiều.
Em vừa đầu tư, vừa quan sát, cố gắng đưa ra những đánh giá khách quan nhất có thể.
Sau cú sốc "nhà bác Thản", em thấy một bộ phận lớn đang lao đao khi làm khách hàng ở những khu như thế, rất khổ sở.
Hy vọng những sản phẩm như này ra đời để thay thế cái "khối u" kia, chứ sản phẩm méo mó quá, hic.

NguyenTuyenCRV

Xe hơi
Em thấy dân nhà mình cũng lạ, nhiều chỗ xấu xí lởm khởm giá cao vẫn mua, nhiều chỗ giá tốt ở sướng thì lại chê.

laze_a1

Xe tăng
Trong thời kỳ khủng hoảng, giữa lúc chung cư ít cũng tầm 2 tỷ đổ lên, thì với ngân sách trên dưới 1 tỷ, cộng với hỗ trợ của ngân hàng là có ngay căn nhà của mình.
Ai chả khát khao.
Chỉ đến khi đi vào vận hành nó mới bộc lộ những nhược điểm, những bức bối, thì chuyện đã rồi.
Em thấy khổ sở nhiều hơn là đáng trách.

tolamit

Xe hơi
Hóng cao kiến các cụ