[Funland] Chung cư 30T Nam Chung Yên

newdriver_2021

Xe hơi
toà này chưa sổ cụ ạ, nó là quỹ tái định cư của nhà nước, mua bán uỷ quyền thôi!
toà này em chê cái thang máy! nhiều thang nhưng chỉ có 1 thang hàng là xuống hầm B1.Các thang còn lại là xuống tầng 1 xong đi bộ xuống hầm!
thế là toàn bộ đi bộ xuống hầm hết à Anh

vhrong123

Đi bộ
em mới được dẫn đi xem chung cư 30T1 30T2 nguyễn chánh về thì có mấy cái không ứng:

1- nhà xây tái định cư nên chất lượng chỉ có vậy
2- chưa sổ giao dịch làm hợp đồng mua bán, sau này nếu có cơ hội làm sổ thì mất thêm 1 khoản nữa.
3- chỉ có 1 thang hàng xuống hầm còn lại muốn xuống hầm để xe đi tháng máy xuống tầng 1 rồi đi thang bộ xuống
4- thiết kế cái bán công tù lắm chưa kể nếu lắp cục nóng điều hòa nữa thì bí bách vô cùng
5- nhà hiện trạng em xem thì không có gì, để ở kiểu gì cũng phải sửa lại.
Khu này em nói chuyện hình như đang là cho tái định cư cho dân ở đê la thành bị giải tỏa về đền bù.

đấy em đi xem về có nhận xét khu này vây cho các bác tham khảo.

newdriver_2021

Xe hơi
em mới được dẫn đi xem chung cư 30T1 30T2 nguyễn chánh về thì có mấy cái không ứng:

1- nhà xây tái định cư nên chất lượng chỉ có vậy
2- chưa sổ giao dịch làm hợp đồng mua bán, sau này nếu có cơ hội làm sổ thì mất thêm 1 khoản nữa.
3- chỉ có 1 thang hàng xuống hầm còn lại muốn xuống hầm để xe đi tháng máy xuống tầng 1 rồi đi thang bộ xuống
4- thiết kế cái bán công tù lắm chưa kể nếu lắp cục nóng điều hòa nữa thì bí bách vô cùng
5- nhà hiện trạng em xem thì không có gì, để ở kiểu gì cũng phải sửa lại.
Khu này em nói chuyện hình như đang là cho tái định cư cho dân ở đê la thành bị giải tỏa về đền bù.

đấy em đi xem về có nhận xét khu này vây cho các bác tham khảo.
giá giờ sao bác

dongnat123

Xe container
căn của cụ chắc vẫn chưa được nhận cụ nhỉ
Còn khướt chắc mới nhận được. Em bốc thăm căn từ tháng 4 mà giờ vẫn chưa thấy đả động nhận nhà. Ở VN thì chỉ lên báo và ti vi nhận được. Sổ đỏ thì em xác định 5-10 năm

vhrong123

Đi bộ
Còn khướt chắc mới nhận được. Em bốc thăm căn từ tháng 4 mà giờ vẫn chưa thấy đả động nhận nhà. Ở VN thì chỉ lên báo và ti vi nhận được. Sổ đỏ thì em xác định 5-10 năm
bác ở diện đê la thành đền bù căn ở đây ak, em được mô giới dẫn đi xem thì thấy có vẻ xong hết rồi, sao không bán giao luôn nhỉ, thấy nhiều cái để lâu không người cũng xuống cấp nhanh