Chùm ảnh SsangYong Korando nội địa.

tamanguyen

Xe điện
Thế cụ cứ nhận luôn đi lại còn....nhà mềnh đi guốc trong bụng nhau, đi ủng trong bụng các mợ hờ hờ.....
cụ an toàn quá, em toàn đi chân đất trong bụng các mợ mà ứ mợ nào giám bắt đền!

kebaothuls

Xe điện
thế là ko phải anh em rùi, cụ đi cùng em thực tế luôn cho nó nhanh lên chân!!!!!!!!!!!
Ok. em là em máu lắm he he
Hôm nay cụ Q mấu ghê, từ sáng đến giờ mà đổi xe lun.
vâng. em đã lên xe điện, các cụ cũng nhanh chân lên nhá, đưng lên xe điên là được :))
Cứ ôm máy tính suốt như vậy thì lấy đâu thời gian đi tán gái cụ ởi!
cụ ý có cần tán bao h đâu :)

kebaothuls

Xe điện
***. cứ vào comment 1 trang xong lại phải out ra. làm phát hơn chục thớt thế này mệt quá các cụ ơi. ở nhà bên kia chém như này có phải tốt ko

quanghuyls

Xe điện
***. cứ vào comment 1 trang xong lại phải out ra. làm phát hơn chục thớt thế này mệt quá các cụ ơi. ở nhà bên kia chém như này có phải tốt ko
nhà bên kia thì chỉ được nói theo một chủ đề vì chỉ có một thớt điều này sẽ không phát huy được cảm hứng, đây là điều quan trọng, ai đó có gì muốn nói hoặc xin ý kiến mọi người cũng không thể tạo thêm thớt khác được. cụ không thấy về bên kia anh em đã xuống dốc và về đây không khí khác hẳn đấy a.

kebaothuls

Xe điện
nhà bên kia thì chỉ được nói theo một chủ đề vì chỉ có một thớt điều này sẽ không phát huy được cảm hứng, đây là điều quan trọng, ai đó có gì muốn nói hoặc xin ý kiến mọi người cũng không thể tạo thêm thớt khác được. cụ không thấy về bên kia anh em đã xuống dốc và về đây không khí khác hẳn đấy a.
Biết vậy dưng..e sợ..mod mà đi dọn dẹp cái thì cả nhà lại về xe đạp, xe hơi hết thôi.