[Funland] Chục triệu ngựa của em chưa về!

Trạng thái
Thớt đang đóng

matxeroi

Xe tải
Website
otofun.net
Cụ đừng sửa đề của em nữa.
Mỗi lần tổ chức mã là mất thời gian cộng trừ mã lắm cụ ạ. Không phải cứ bấm 1 cái là xong. Ngồi cộng trừ hàng trăm nick khéo mất cả hàng giờ đồng hồ đấy cụ.
Đề của cụ là ban ngày. Nên em chốt giờ hành chính cụ à!

minhhai985

Xe lăn
Mỗi lần tổ chức mã là mất thời gian cộng trừ mã lắm cụ ạ. Không phải cứ bấm 1 cái là xong. Ngồi cộng trừ hàng trăm nick khéo mất cả hàng giờ đồng hồ đấy cụ.
E thấy của cụ có từ ban ngày, chắc là lúc hết nắng.

TPS

Xe điện
Cụ ấy ghi rõ khoảng giờ, có em làm chứng. Cụ quote lại do lười nên ghi ban ngày. Thế là cụ chã không trả lại đủ 12 triệu ạ?
Có mỗi 1 cụ đoán đúng thì cụ chã cứ trừ mã toàn bộ các cụ sai, danh sách vẫn còn, trả mã lại nguyên cho cụ mất xe rồi. Lúc trước chưa trừ được mã do chưa biết ai đoán trúng, giờ biết rồi thì chã cứ theo đúng luật mà làm.

OF-PatrolTài khoản đã xác minh

Xe bọ xít
Cụ ấy ghi rõ khoảng giờ, có em làm chứng. Cụ quote lại do lười nên ghi ban ngày. Thế là cụ chã không trả lại đủ 12 triệu ạ?
Có mỗi 1 cụ đoán đúng thì cụ chã cứ trừ mã toàn bộ các cụ sai, danh sách vẫn còn, trả mã lại nguyên cho cụ mất xe rồi. Lúc trước chưa trừ được mã do chưa biết ai đoán trúng, giờ biết rồi thì chã cứ theo đúng luật mà làm.
Tăng mã cho 1 nick thì nhanh lắm cụ. Nhưng luật em ghi rõ là Ban ngày. Em lười chỗ nào vậy cụ? Rảnh em ngồi làm game chơi chứ bận thì thôi cụ ạ. Ngồi lục lại trừ bằng đó cũng mất vài giờ đấy cụ.
Em ra đề cuộc chơi sao các cụ tự sửa đề xong cho mình đúng vậy nhỉ?

Ban ngày là khoảng thời gian từ lúc Mặt Trời hiện tới lúc Mặt Trời lặn (nhưnng chỉ một phần của Trái Đất), đặc biệt là khi tại địa điểm đó có tia sáng Mặt Trời chiếu trực tiếp (trừ thời điểm có những yếu tố bên ngoài cản trở những tia sáng đó).

Canphaidinh01

Xe tăng
Nhân tiện thớt cầu mưa cũng lâu lâu rồi mà của em hàng cũng chưa về.

Chả nhé lại lập thớt cá độ với cụ chã cho vui. :))

TPS

Xe điện
Tăng mã cho 1 nick thì nhanh lắm cụ. Nhưng luật em ghi rõ là Ban ngày. Em lười chỗ nào vậy cụ? Rảnh em ngồi làm game chơi chứ bận thì thôi cụ ạ. Ngồi lục lại trừ bằng đó cũng mất vài giờ đấy cụ.
Em ra đề cuộc chơi sao các cụ tự sửa đề xong cho mình đúng vậy nhỉ?

Ban ngày là khoảng thời gian từ lúc Mặt Trời hiện tới lúc Mặt Trời lặn (nhưnng chỉ một phần của Trái Đất), đặc biệt là khi tại địa điểm đó có tia sáng Mặt Trời chiếu trực tiếp (trừ thời điểm có những yếu tố bên ngoài cản trở những tia sáng đó).
Game do các cụ lập ra, lúc lập ra cũng biết sẽ mất vài giờ cộng trừ mã. Giờ dữ liệu có rồi thì cộng trừ mã trả. Nếu không muốn mất vài giờ trừ để cộng thì chã cứ ứng luôn 12 triệu con ngựa ảo tặng, không trừ mã ai nữa. Không ai ép chã mà do chã không muốn ngồi lục lại thôi ạ :D

matxeroi

Xe tải
Website
otofun.net
Em thì lại đang nghĩ theo giờ hành chính nên đặt mốc từ 8:00 đến 17:00.
Sau 17:00 nó sang canh giờ khác rồi.

Thôi tuỳ cụ trả ngựa em thế nào cũng được!

TPS

Xe điện
Thôi chốt lại thế này nhé cụ. Poll lỗi nên em không thu mã được, cụ có lời thì 50/50 cụ nhé ;))
Nếu cụ dự đúng thì em bơm cụ 5tr mã. Sai thì vui vẻ ai về nhà đấy và cầm 2tr mã tiền hoa quả
Chọn ban ngày 30/6 và địa điểm tại OTV.
Cụ chốt kèo không ạ :>:>:>
Sau khi chã còm ban ngày thì cụ mất xe rồi vẫn viết lại 8-17:00.
Cụ chã không reply gì nữa, chỉ nhấn mời rượu. Im lặng là đồng ý phải không ạ? Theo như còm này thì cụ mất xe rồi vẫn đề nghị 8-17h và không đồng ý chia 50/50 :D
Cụ đúng là có nghề tuần đường. Câu vè chỉ tuần đường không rõ có đúng không: “của đồng chia ba, của nhà chia đôi” - khỏi xé vé (em fun tý thôi không có ý gì khác).
Cơ mà, ngựa là của em, poll của cụ lỗi trả về 1 hết thì cụ set em là 1, các cụ khác tham gia dự đoán là 0 (vì mỗi em đoán đúng), thế là cụ có kết quả.

Về dự đoán thời tiết ban ngày, 30/6/2020, em dự đoán từ 08:00-17:00 tại OTV không có mưa.
Ngựa nghẽo với em không quan trọng lắm. Nếu có thì vui hơn để còn rót rượu mời các cụ/mợ trên này cho xông xênh.
Vui chơi, giải trí, học hỏi, xả stress.... là chính

Btw, Em đi tàu ngầm trên này hơn chục năm rồi, thêm vài chục năm nữa đi tàu ngầm cũng không sao cả.

OF-PatrolTài khoản đã xác minh

Xe bọ xít
Em thì lại đang nghĩ theo giờ hành chính nên đặt mốc từ 8:00 đến 17:00.
Sau 17:00 nó sang canh giờ khác rồi.

Thôi tuỳ cụ trả ngựa em thế nào cũng được!

View attachment 4760665
Sau khi chã còm ban ngày thì cụ mất xe rồi vẫn viết lại 8-17:00.
Cụ chã không reply gì nữa, chỉ nhấn mời rượu. Im lặng là đồng ý phải không ạ? Theo như còm này thì cụ mất xe rồi vẫn đề nghị 8-17h và không đồng ý chia 50/50 :D
Có người Khóc Thuê thớt mất vui. Thôi bỏ kèo đi cụ. Mưa gió việc của trời nên em cứ tăng mã cho cụ nhé.
Chán thật :)

• Vodka
Reactions: TPS
Trạng thái
Thớt đang đóng