Chúc Tết và rủ rê đi chơi Tết

Heosua_HN

Xe điện
Chú mà thích thì anh mời chú ngồi băng ghế sau, hóng trực tiếp luôn chứ đừng mang xe 1 cầu đi hóng, khộ lắm :D
Hè hè, đừng khinh nhé, còn thanh láp ngắn nữa cuối tháng 2 là về ngay ý mà, anh nói nữa em máu lên lại thêm chú hàng refurbished thì chỉ tuần sau cứ gọi là leo đèo nheo nhéo nhớ :P

nddu

Xe buýt
Nhà cháu xin cám ơn cụ 334 đã tổ chức cho Anh em hội Vịt dã ngoại đầu năm. Cả cụ vit29z nữa, cụ pót bài hay quá. Cháu rót riệu mời các cụ rồi nhá.

Dưng mờ cho cháu thanh minh tí nha, cháu có việc phải về trước nhé, cháu sợ qué gì cái quả ọp. Cháu mà sợ, cháu bố trí việc dee có cớ chuồn nhá. Kekeke.

Lần sau, Cụ Thái lại làm phóng viên nha, cụ đừng bát cụ 29z làm một mình nha, tội lém.

Tạm biệt các cụ, mai cháu lại hành hương.

EZdong

Xe điện
Các cụ khai xuân vui quá xá!!!=D>=D>=D>
Mấy hôm liền em phải đi phía bắc của VN nên lỡ mất chuyến khai xuân của nhà Vịt. Tiếc quá! Tiếc quá!:(~X(:((
Chủ tịch tổ chức buổi họp rút kinh nghiệm đê...ê...ê!
Cụ tưởng có mỗi mình cụ tiếc thôi á????????~X(~X(~X(
Em cũng không tham gia được vì vừa cầm lái 1 lèo ~ 900 km chạy từ Đà Nẵng ra tối Thứ 7 để kịp sáng CN chở Gấu đi có việc.

vit29z

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Các cụ khai xuân vui quá xá!!!=D>=D>=D>
Mấy hôm liền em phải đi phía bắc của VN nên lỡ mất chuyến khai xuân của nhà Vịt. Tiếc quá! Tiếc quá!:(~X(:((
Chủ tịch tổ chức buổi họp rút kinh nghiệm đê...ê...ê!
Cụ đấy nhá:
- Không mang bạn của F1 nhà em chơi cùng làm nó hỏi suốt
- Làm em phải bấm hộp diêm của em mòn cả phím :D

vit29z

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Mai Châu ổn đấy ạ... Bác nào ko đi được 2 ngày có thể về luôn trong ngày.. Mỗi tội đi MC phải đi sơm sớm thì may ra còn ngắm được hoa hoét, còn đốt được tý lửa trại chứ Xuân Sang Hè Đến --> mặc quần đùi mà đi Mai Châu thì cũng ko khoái lắm ợ :D
Đến Mai Châu rồi mà không nhấn thêm được Mộc Châu thì hơi phí
Ngắm đồi chè, ban trắng, mai vàng, ... cũng có thể gọi là tận hưởng sắc xuân dịp đầu năm
Nếu có thể "Xuất phát sáng thứ 7, chiều chúa nhựt về" là hợp cái lý nhất cụ à!
Chủ tịch lưu tâm quả này nhé! =D>

toanco_k32

Xe tăng
Đến Mai Châu rồi mà không nhấn thêm được Mộc Châu thì hơi phí
Ngắm đồi chè, ban trắng, mai vàng, ... cũng có thể gọi là tận hưởng sắc xuân dịp đầu năm
Nếu có thể "Xuất phát sáng thứ 7, chiều chúa nhựt về" là hợp cái lý nhất cụ à!
Chủ tịch lưu tâm quả này nhé! =D>
Quả này nghe hấp dẫn hơn này. Em bỏ 1 phiếu cho Mộc châu 2 ngày 1 đêm ạ

Em cũng thích Mộc Châu hơn nhưng sợ đi xa sẽ ít người đi được. Nếu đồng thuận Mộc Châu thì tốt quá ợ.

babatoi268

Xe tải
Nhà cháu xin cám ơn cụ 334 đã tổ chức cho Anh em hội Vịt dã ngoại đầu năm. Cả cụ vit29z nữa, cụ pót bài hay quá. Cháu rót riệu mời các cụ rồi nhá.

Dưng mờ cho cháu thanh minh tí nha, cháu có việc phải về trước nhé, cháu sợ qué gì cái quả ọp. Cháu mà sợ, cháu bố trí việc dee có cớ chuồn nhá. Kekeke.

Lần sau, Cụ Thái lại làm phóng viên nha, cụ đừng bát cụ 29z làm một mình nha, tội lém.

Tạm biệt các cụ, mai cháu lại hành hương.
Bác hôm đấy về sớm thế sáng có nhìn thấy mà trưa đã mất tích rồi hay xe mới không lội được suối :D

bacsirua

Xe hơi
đáng tiếc là em biết muộn quá :-<

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Nhà cháu biết sớm nhưng cũng đâu có theo được...vì hôm trước từ Sapa về còn lên cơn sốt giữa đường. Tiếc!~X(
Thế nhà bác đi Sa pa về ko có phóng sự à?

Viking

Xe điện
Ra tết đi cung Mộc Châu là chuẩn không phải chỉnh ạ, chỉnh là hỏng mất.
Hoa mận nở trắng rừng, đào đá khoe sắc, lại những cánh đồng cải trắng tít tắp tận chân trời.
Không đi, tiếc đừng nấc :)) :))

PMSM

Xe tải
Hôm 24 Tết nhà cháu đi Mộc châu, buồn như trấu cắn. Đào Loóng Luông đã phai, đào đá và mận đều chưa ra hoa, đồi chè và vườn cải còn trơ gốc, Thác dải yếm thì đang mùa khô nên cũng chăng có nước. Bực quá hai vợ chồng lên đôi thông bản áng đánh một giấc rồi về. Cháu thấy dân trên đấy nói ra Tết đào đá và mận nở Hoa đẹp lắm. Nếu hội vịt mà đi nhà cháu cũng sẽ đăng ký đi phục thù.

Ôi cụ ới, sao cụ ko vào Ba Phách? Hoa cải trắng nở ngập chân trời, đi vào đó em cứ ngỡ lạc vào vườn cổ tích.

tptitoe

Xe tăng
Ôi cụ ới, sao cụ ko vào Ba Phách? Hoa cải trắng nở ngập chân trời, đi vào đó em cứ ngỡ lạc vào vườn cổ tích.
Vậy thì phải khẩn trương tổ chức, đừng trì hoãn khi giá xăng chưa tăng.

Vitgia6996

Xe buýt
Hoa mận nở trắng rừng, đào đá khoe sắc, lại những cánh đồng cải trắng tít tắp tận chân trời.
Vậy phải nhanh nhanh thôi ! Không hoa mà rụng hết thì buồn lém .:)

raotro

Xe container
Hô đi, Gấu nhà cháu vừa đòi vụ này hôm qua.
Mà mấy ngày thì vừa nhỉ?

raotro

Xe container
Hôm 24 Tết nhà cháu đi Mộc châu, buồn như trấu cắn. Đào Loóng Luông đã phai, đào đá và mận đều chưa ra hoa, đồi chè và vườn cải còn trơ gốc, Thác dải yếm thì đang mùa khô nên cũng chăng có nước. Bực quá hai vợ chồng lên đôi thông bản áng đánh một giấc rồi về. Cháu thấy dân trên đấy nói ra Tết đào đá và mận nở Hoa đẹp lắm. Nếu hội vịt mà đi nhà cháu cũng sẽ đăng ký đi phục thù.
Phẩi có hoa tiêu lão ạ...cũng như đi massage có chỗ được chỗ ko mà!:P

vit29z

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Chỉ với 2 vợ chồng nhà lão mà lên Mộc Châu vào cái thời điểm mà người người nhà nhà lo dọn nhà đón Tết thì không buồn mới là lạ.
Chỉ với 3 con Vit thì đã thành chợ rồi ạ. Cụ đừng ăn mảnh, kém vui!!!:D