[Funland] Chúc mừng CAHN vô địch và sự trùng hợp thú vị

cmyk77

Xe điện
Nhận cúp kiểu này mà cũng vui được nhỉ... bí mật khuất mắt thì thôi chứ nó lộ liễu quá nên phản cảm. CĐV NĐ họ phỉ nhổ vào cái cúp. Đúng là vết nhơ

Truns176

Xe tải
Tiền đạo CAHN có bóng, hậu vệ đối phương vào cướp có bị coi là chống người thi hành công vụ ko các cụ

Dream Thai

Xe điện
Nói chung tầm cụ Hiển thì bóng đá có 2 mục đích: (1) Quảng bá thương hiệu; (2) Mua vui, vì tầm tuổi cụ ăn thì cũng chịu, chơi thì cũng chịu, tiền thì không thiếu, thì môn bóng đá là giải trí hợp với cụ Hiển nhất
Giờ muốn giải trí cũng khó :)

Hieumos

Xe container
Nói chung tầm cụ Hiển thì bóng đá có 2 mục đích: (1) Quảng bá thương hiệu; (2) Mua vui, vì tầm tuổi cụ ăn thì cũng chịu, chơi thì cũng chịu, tiền thì không thiếu, thì môn bóng đá là giải trí hợp với cụ Hiển nhất
Đúng là cụ Hiển thì bóng đá là thú vui thật. Chứ để đánh bóng thì tội gì phải nuôi đội trẻ, nuôi đội bóng đá nữ suốt bao nhiêu năm.

Chưa kể cụ Hiển còn nuôi cả đội bóng bàn cũng ra trò, toàn tuyển thủ.

DTV

Xe tăng
Nhận cúp kiểu này mà cũng vui được nhỉ... bí mật khuất mắt thì thôi chứ nó lộ liễu quá nên phản cảm. CĐV NĐ họ phỉ nhổ vào cái cúp. Đúng là vết nhơ
Xem trận đá với Nam Định,đến đoạn cuối làm em ngao ngán tắt tivi và đến giờ vẫn không xem trận nào nữa.
Sao mà có thể vui khi xung quanh nhếch mép cười được nhỉ :(

coixay13

Xe tăng
Cahn ư? Vết nhơ Đỗ Thành Tôn vẫn còn đấy. 30 năm qua chả thay đổi gì ngoài chuyện vải nó dày hơn nên mắt thánh lâu² mới thấy, xong người hâm mộ dễ tính như...lại tự an ủi và ủng hộ 1 nền bờ đờ tệ hại, ko hơn ko kém. Hờ hờ.
Em nhớ láng máng là từ quả ném biên hay đá phạt gì đó, anh Lã Spring Win chuyển về qua đầu anh T thành bàn thắng đẹp phải ko cụ? Mịa cái bọn tiền đạo hôm đó, tuyến dưới đang lỏng hết cỡ mà ở trên cứ ghi bàn ấm ấm...

Chỉnh sửa cuối:

SunshineA

Xe tăng
Có một sự trùng hợp nữa mà bác không biết, mợ đeo kính đứng bên cạnh Sói "Bạn người nước ngoài" Chính là Mợ Me3G Cựu Chánh tổng chi hội Hói, Mama tổng quản, tay hòm chìa khóa của Mấy Chã Sonrack hungalpha anhtuan_mlm mỗi khi có buổi Ọp Nai lớn lớn các Chi hội ;)

Cụ áo kẻ có liên quan gì CAn HN không Cụ ? ;;)
Nhìn giống em cụ TL phết 😊

siryuhake

Xe đạp
Một giải Vô địch quốc gia có 14 đội bóng, trước có 1 gánh xiếc với 5 diễn viên, giờ thêm 1 gánh xiếc nữa có 2 diễn viên. :D :D :D :D :D 👍 👍 👍 👍 Diễn viên hài Công Lý cũng chịu thua :-ss:-ss:-ss
đừng đánh đồng cụ ạ. 1 ông chủ 5 đội bóng chỉ là cái bài đánh truyền thông bẩn của bầu đức thôi. Chắc là do bầu Hiển đào tạo trẻ tốt quá, lứa trẻ thăng hạng liên tục lên phải chuyển giao cho đội khác.
Cụ nếu theo dõi Vleague thì biết, 5 đội được cho là anh em này đá với nhau rất sòng phẳng, nhiều lần Đà Nẵng làm mất chức vô địch của Hà Nội và ngược lại rồi.

longphúc

Xe tăng
2 ông nhất nhì làm hỏng...à cụ trên nói rồi

poohsieunhan

Xe tải
Em có cả đồng nghiệp là người Nam Định lẫn cả người thân đang ở Nam Định, điểm chung đều rất yêu quê hương và đội bóng Nam Định. Họ đều rất buồn ̣̣và không thể hiểu sao đội bóng lại như thế với người hâm mộ. Đội bóng có thể nghèo, có thể ko mạnh, có thể phải xuống hạng nhưng đá theo kiểu trận gặp CAHN thì người Nam Định không chấp nhận.
Anh em chúng nó ma giáo với nhau cụ ạ, học theo bầu Hiển, kém miếng khó chịu nên cũng phải có đội A độii B với nhau. Nhưng đúng là xem cái trận đó ức chế thật, bóng đá mà kiểu đó thì hay ho j, chúng nó chỉ lấy thành tích để ve vãn anh thịt bò dát vàng lấy xyz chứ chúng nó yêu j bóng đá đâu cụ.

Em nhớ láng máng là từ quả ném biên hay đá phạt gì đó, anh Lã Spring Win chuyển về qua đầu anh T thành bàn thắng đẹp phải ko cụ? Mịa cái bọn tiền đạo hôm đó, tuyến dưới đang lỏng hết cỡ mà ở trên cứ ghi bàn ấm ấm...
Sân Hàng đẫy, tỷ số đang 3-0.
LXT có bóng ở cánh phải, ĐTT bỏ gôn chạy lên sát vạch 16m50 chỉ chỏ. LXT quay người sút bằng chân phải về gôn nhà.
Cuối trận CAHN thắng 4-2.
Trận đấy em xem trực tiếp trên TV lúc 15h thứ 4, ngày không nhớ.
Bao năm vẫn không quên được.

Fiat2007

Xe buýt
Anh em chúng nó ma giáo với nhau cụ ạ, học theo bầu Hiển, kém miếng khó chịu nên cũng phải có đội A độii B với nhau. Nhưng đúng là xem cái trận đó ức chế thật, bóng đá mà kiểu đó thì hay ho j, chúng nó chỉ lấy thành tích để ve vãn anh thịt bò dát vàng lấy xyz chứ chúng nó yêu j bóng đá đâu cụ.
Chỉ sợ săn hết lại đến lượt cờ hó săn, keke

redcode

Xe điện
Trc giải đã biết ai sẽ vô địch rồi. Sau trận bịp ở Nam định thì đúng là đỉnh điểm. Ông VT thì đá từ đầu mùa thủ khá ổn, trận gặp CAHN thì phế, đá xìu bất thường. Team xxx giờ mạnh quá, nhìn mấy cái ảnh phản cảm thật, nhất là hai ô ngành canh cái màn hình VAR. ;))

trungthu2020

Xe tăng
đây phỏng cụ?

fallingwater

Xe tăng
Sân Hàng đẫy, tỷ số đang 3-0.
LXT có bóng ở cánh phải, ĐTT bỏ gôn chạy lên sát vạch 16m50 chỉ chỏ. LXT quay người sút bằng chân phải về gôn nhà.
Cuối trận CAHN thắng 4-2.
Trận đấy em xem trực tiếp trên TV lúc 15h thứ 4, ngày không nhớ.
Bao năm vẫn không quên được.
Theo Wiki thì như thế này:

Trong trận đấu Công an Hà Nội thắng An Giang 4-3 ở mùa giải 1997-1998, trung vệ Lã Xuân Thắng bất ngờ tung chân đá bóng vào khung thành đội nhà ở phút 90 trong sự ngỡ ngàng của tất cả khán giả trên sân Hàng Đẫy, khi thủ môn Đỗ Thành Tôn đã dâng cao. Sau trận, Thắng còn lớn tiếng rằng: "Tôi làm tôi chịu, nhưng tôi làm có phải chỉ vì mình tôi đâu".

Lã Xuân Thắng đã bị treo giò vĩnh viễn, còn sự việc này sau đó được điều tra là được giật dây bởi Toàn “còi” (anh trai thủ môn Đỗ Thành Tôn) và Mạnh “bệu”, những trùm cá độ có tiếng của Hà Nội thời ấy. Cũng chính vì cú sút của Lã Xuân Thắng mà một trùm cá độ khác, Thắng “tài dậu” đã mất gần một tỷ tiền độ vì ra kèo Công an Hà Nội chấp 1 trái rưỡi.

.

Em có xem THTT trận này trên TV. Có vẻ đội CAHN hồi đấy không thống nhất lắm :) . Bên trên, tiền vệ với tiền đạo ghi bàn ầm ầm làm TM và HV sốt ruột. Cuối trận không còn cách nào nữa nên ĐTT và LXT phải diễn một vở kịch vụng về như vậy.

khanhtb

Xe điện
có 1 thớt về VL 2023 mà ko có nổi comment dù rất nhiều cụ yêu bóng đá thì e hiểu rồi