Chúc mừng các cụ sở hữu xe TOYOTA, Altis, Vios, Camry là 3 xe top 1 năm 2012

dngduc

Xe điện
Xem Toyota Altis được người tiêu dùng VN lựa chọn nhiều nhất 4.579 xe, đứng vị trí số 1 luôn.
Với hai lựa chọn động cơ 1.8L và 2.0L tương ứng với các phiên bản 1.8G và 2.0V, dòng Toyota Altis trong năm 2012 chỉ có thêm duy nhất phiên nâng cấp riêng cho thị trường Việt Nam mang tên RS.

Các phiên bản Toyota Altis có giá bán dao động từ 723 - 886 triệu đồng

http://dantri.com.vn/thi-truong-xe/top-5-mau-xe-con-ban-chay-nhat-viet-nam-nam-2012-684929.htm
cụ nên viết chính xác là 3 trong 5 mẫu xe con bán chạy nhất ! theo bài báo đó thì morning bán chạy hơn cam cụ ợ !

matiz19

Xe tăng
Đọan cuối bác lý luận lại lan man lằng nhằng sai bét rồi, em ko trích dẫn cho khỏi buồn cười! Thế còn Toy có sp nào chết yểu vậy :P
Chết hẳn thì em không dám nói, chết ngáp ngoải thì nhiều. ví dụ như chú F86 đình đám chẳng hạn. Hoặc con Hia gì đó bị Transit đập cho bẹp như con Rán :D
F86 bị lỗi ở khâu giá. Hia là do sản phẩm. ở VN Toy chỉ mạnh vài sản phẩm thôi cụ đừng vơ cả đống thế thiên hạ cười chê

nguyenduc6688

Xe buýt
cái phiên bản altis rs không biết có gì đặc biệt nhể các cụ nhể. em ít gặp em này chạy ở đường nên chưa biết dung nhan mặt mũi em nó ra sao

Luu Lehong

Xe container
Chết hẳn thì em không dám nói, chết ngáp ngoải thì nhiều. ví dụ như chú F86 đình đám chẳng hạn. Hoặc con Hia gì đó bị Transit đập cho bẹp như con Rán :D
F86 bị lỗi ở khâu giá. Hia là do sản phẩm. ở VN Toy chỉ mạnh vài sản phẩm thôi cụ đừng vơ cả đống thế thiên hạ cười chê
Nói F86 bị lỗi ở khâu giá là không đúng! Chẳng qua điều kiện đường xá, sự ăn chơi chưa phù hợp thôi! Em còn trẻ thì em cũng chơi :>
Hiace thì đúng là hơi nhỡ cỡ, nhiều cty LD mua chứ DNVT nhỏ thì lại chủ yếu dùng Inova. Em đi Ctác Nghệ An tháng trước tới Cty đá hoa Việt - Nhật Yabashi chính là họ đón bằng cái xe Hiace. Thấy xe đời cũ cũng sơ sài, được cái rộng rãi có lối đi ở giữa nhưng tài xế nói cái xe này rất bền bỉ.
Tiện nói chuyện về người Nhật đúng là ngưỡng mộ thật! GĐ tài chính cũng là con ông chủ Tập đoàn. Đi du học Mỹ vẫn phải làm thêm. Học xong về nước vẫn bị bố cho biệt phái sang VN 5 năm. Vào quán ăn thì chả thấy uống rượu hút thuốc, trong khi mấy ông Kt mình thì ăn hút như thuồng luồng. Hàng ngày tay GĐTC vẫn dùng cái xe Hiace lên mỏ cùng những cán bộ khác :)

phuongtv_76

Xe container
E là e thù các cụ toy lắm, làm doanh số xe hàn giảm rõ rệt:(

matiz19

Xe tăng
Nói F86 bị lỗi ở khâu giá là không đúng! Chẳng qua điều kiện đường xá, sự ăn chơi chưa phù hợp thôi! Em còn trẻ thì em cũng chơi :>
Hiace thì đúng là hơi nhỡ cỡ, nhiều cty LD mua chứ DNVT nhỏ thì lại chủ yếu dùng Inova. Em đi Ctác Nghệ An tháng trước tới Cty đá hoa Việt - Nhật Yabashi chính là họ đón bằng cái xe Hiace. Thấy xe đời cũ cũng sơ sài, được cái rộng rãi có lối đi ở giữa nhưng tài xế nói cái xe này rất bền bỉ.
Tiện nói chuyện về người Nhật đúng là ngưỡng mộ thật! GĐ tài chính cũng là con ông chủ Tập đoàn. Đi du học Mỹ vẫn phải làm thêm. Học xong về nước vẫn bị bố cho biệt phái sang VN 5 năm. Vào quán ăn thì chả thấy uống rượu hút thuốc, trong khi mấy ông Kt mình thì ăn hút như thuồng luồng. Hàng ngày tay GĐTC vẫn dùng cái xe Hiace lên mỏ cùng những cán bộ khác :)
Đang nói tổng thể các nguyên nhân tạo nên "doanh số" cụ lại đi vào chi tiết "01 con xe" của ông TGĐ, nản cụ rồi đấy :D
Nếu F86 không phù hợp điều kiện đường xá và sự ăn chơi sao ra mắt rầm rộ thế? Cụ chỉ được cái nói dài nói dai, loằng ngoằng lan man khâu trình bày

Luu Lehong

Xe container
Đang nói tổng thể các nguyên nhân tạo nên "doanh số" cụ lại đi vào chi tiết "01 con xe" của ông TGĐ, nản cụ rồi đấy :D
Thì từ con người Nhật nó khác mấy TN Hàn để bác tự suy nghĩ đánh giá!
Cũng à ơi vãi thêm thóc dụ thêm gà để tất niên mấy ae box Toy có cái lai rai mà lỵ :D

matiz19

Xe tăng
Thì từ con người Nhật nó khác mấy TN Hàn để bác tự suy nghĩ đánh giá!
Cũng à ơi vãi thêm thóc dụ thêm gà để tất niên mấy ae box Toy có cái lai rai mà lỵ :D
Cụ vừa tham vừa vô trách nhiệm với đồng loại. nhưng mà đúng là lắm gà thật, em như cụ em cũng vợt vài con có cái uống rượu :D

Luu Lehong

Xe container
..nhưng mà đúng là lắm gà thật, em như cụ em cũng vợt vài con có cái uống rượu :D
Bác với ông Lê la là 2 gà béo nhất em đang vỗ để dự định dùng khao tất niên đấy! Ông bạn cầm cờ trong cái thế chân vạc (mà đã bác gì đã nói) thì kể cũng hơi xương, thôi để rằm cũng chưa muộn :))

matiz19

Xe tăng
Bác với ông Lê la là 2 gà béo nhất em đang vỗ để dự định dùng khao tất niên đấy! Ông bạn cầm cờ trong cái thế chân vạc (mà đã bác gì đã nói) thì kể cũng hơi xương, thôi để rằm cũng chưa muộn :))
Em vào đây lâu rồi sao vẫn gầy thế nhỉ? hình như cụ vãi thóc nhầm, em chả được tý nào :D hay là cụ "Nho xanh" quá không vãi nổi :D

ceracera

Xe buýt
ô con heo của em đây rồi, em cũng nuôi con heo này để tết thịt làm tất niên, tưởng chạy đâu hóa ra ở đây. mất thì chết=))

au999

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng đi xe hàn nhưng vào thấy chán bác Cera thật. Chả trí tuệ gì, ae box Toy người ta cười cho!

Luu Lehong

Xe container
Em vào đây lâu rồi sao vẫn gầy thế nhỉ? hình như cụ vãi thóc nhầm, em chả được tý nào :D hay là cụ "Nho xanh" quá không vãi nổi :D
Chẳng qua bác chưa đủ nhận biết đâu là thóc đâu là trấu thôi :D

ô con heo của em đây rồi, em cũng nuôi con heo này để tết thịt làm tất niên, tưởng chạy đâu hóa ra ở đây. mất thì chết=))
Cứ gà hẳn như ông này còn dễ chăn này, cái gì thả cho cũng mổ!:))

LUONGQN

Xe máy
Em thích hàng này nhưng ít xiền , em đi xe cỏ

phuongtv_76

Xe container
Em cũng đi xe hàn nhưng vào thấy chán bác Cera thật. Chả trí tuệ gì, ae box Toy người ta cười cho!
Đấy là cụ lê la đã thông minh hơn trc rồi đấy, nguyên bản thì thôi rồi, những bài mở đầu của cụ ấy nó bảo thế=))

He he, nhà em góp 2 chú, tiếc cái ko phải xe em chạy thường xuyên ;))

ceracera

Xe buýt
Đấy là cụ lê la đã thông minh hơn trc rồi đấy, nguyên bản thì thôi rồi, những bài mở đầu của cụ ấy nó bảo thế=))
Thêm 3:-O lạc của em mấy hôm, hôm nay tự về, tết này đem ra thịt hết khao cả làng=))