[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lượng để bắt đáy – Part 2

Mr_kirimaru

Xe tải
Vote cụ Delet. Sao các cụ hoảng thế nhỉ ???? hay em mất nhiều nên đâm ra không biết sợ hả các cụ :))
Em ngợ cái kiểu ra thông tin thế này không ổn. Dự là đang có vấn đề.
Riêng hôm nay em quyết tâm vay mượn vào bằng hết hàng. Nếu đẹp thì ok,
không thì em để đầu tư dài hạn.
Iem là vote cho cụ đấy, đúng phong cách oánh gấp thếp. FUN chút, nhưng mà theo em nghĩ kể cả TT cầm được máu, thì nó còn đi ngang chán. Em sợ phải đến hết Q2 mới có đợt mới

Streamline

Xe điện
Sao các kụ cứ hoảng loạn thế không biết, các kụ có phải là những người mới tham gia Sàn đấu này đâu? Việc tăng giá xăng tối qua đã phản ánh lên thị trường trong ngày hôm qua rồi, chính là Bull hôm qua đấy.
Phiên buổi chiều sẽ xanh trở lại thôi, !
Việc tăng giá xăng nó ảnh hưởng đến doanh nghiệp, đến nền kinh tế... Nó sẽ ngấm dần vào mọi ngõ ngách của đời sống nhân dân. Giá cả một vài phiên ko thể phản ánh hết đc. Các cụ cầm tiền chắc chắn sẽ ko giải ngân. Các cụ cầm cổ sẽ nghiên cứu để bán. Một mình khoai Tây ko đủ để kéo tất cả. Tiền tươi ko vào nữa. Thị trường bây giờ lấy động lực gì để đi lên?

Delet

Xe tăng
Hôm nay là ngày kết thúc tuần và cũng là ngày kết thúc quy1. các Quỹ sẽ khôgn để cho VN đỏ đâu nhé các kụ.
Vote cụ Delet. Sao các cụ hoảng thế nhỉ ???? hay em mất nhiều nên đâm ra không biết sợ hả các cụ :))
Em ngợ cái kiểu ra thông tin thế này không ổn. Dự là đang có vấn đề.
Riêng hôm nay em quyết tâm vay mượn vào bằng hết hàng. Nếu đẹp thì ok,
không thì em để đầu tư dài hạn.

Ngoccu

Xe tăng
Sao các kụ cứ hoảng loạn thế không biết, các kụ có phải là những người mới tham gia Sàn đấu này đâu? Việc tăng giá xăng tối qua đã phản ánh lên thị trường trong ngày hôm qua rồi, chính là Bull hôm qua đấy.
Phiên buổi chiều sẽ xanh trở lại thôi, !
Cụ ơi thị trường giảm hơn 1 tháng rồi cụ à, tin tăng giá xăng cũng giống các tin khác thôi, nó ko quá ảnh hưởng đến TT, thị trường lên, xuống ko phải vì tin xăng

Delet

Xe tăng
Kinh doanh kiểu Việt nam, thằng nào chết cứ chết - thằng nào sống cứ sống khỏe: (các kụ cứ ngẫm mà xem cái vụ chi gần 50 tỷ đồng để phá các giải phân cách đường 5 ở Hải Dương đi????)

Theo kinh nghiệm nhiều năm thì em vẫn 99,99% vote cho GAS. đây sẽ là hiện tượng của Hosino trong thời gian tới: Lý do thì các kụ tự tìm câu dả nhời nhé,

Việc tăng giá xăng nó ảnh hưởng đến doanh nghiệp, đến nền kinh tế... Nó sẽ ngấm dần vào mọi ngõ ngách của đời sống nhân dân. Giá cả một vài phiên ko thể phản ánh hết đc. Các cụ cầm tiền chắc chắn sẽ ko giải ngân. Các cụ cầm cổ sẽ nghiên cứu để bán. Một mình khoai Tây ko đủ để kéo tất cả. Tiền tươi ko vào nữa. Thị trường bây giờ lấy động lực gì để đi lên?

Streamline

Xe điện
Kinh doanh kiểu Việt nam, thằng nào chết cứ chết - thằng nào sống cứ sống khỏe: (các kụ cứ ngẫm mà xem cái vụ chi gần 50 tỷ đồng để phá các giải phân cách đường 5 ở Hải Dương đi????)

Theo kinh nghiệm nhiều năm thì em vẫn 99,99% vote cho GAS. đây sẽ là hiện tượng của Hosino trong thời gian tới: Lý do thì các kụ tự tìm câu dả nhời nhé,
Mỗi người 1 cách chơi. Phụ thuộc vào kinh nghiệm, trình độ và lượng tiền các cụ có. Không thể giống nhau đc.
Bàn ở đây là về thị trường nói chung, e ít khi phân tích từng thằng cụ thể.

matizdo

Xe tăng
PAC đã ngon nay em nhảy vào C21 kiếm ăn tiếp
Theo tình hình thị trường không khả quan em đành chia tay PAC, mặc dù PAC vẫn xanh khả năng lên vẫn cao nhưng em ăn thế cũng tạm đủ, mua 14,x-15,x nay em bán 18,x. C21 hôm qua em mua 16,2 vẫn được tý, hy vọng sang tuần hàng về có lực đỡ em té luôn.

Ngoccu

Xe tăng
Theo tình hình thị trường không khả quan em đành chia tay PAC, mặc dù PAC vẫn xanh khả năng lên vẫn cao nhưng em ăn thế cũng tạm đủ, mua 14,x-15,x nay em bán 18,x. C21 hôm qua em mua 16,2 vẫn được tý, hy vọng sang tuần hàng về có lực đỡ em té luôn.
Chúc mừng cụ, cả làng chẩy máu có mỗi mình cụ ngồi múa rìu **==

Gacon2012

Xe buýt
Đã cắt DLG và ITA, cụ nào mua được hàng của em ko ạ.

Gacon2012

Xe buýt
KBC khớp lệnh thấp thật, khả năng em nay chạm đáy rồi, cụ nào ngứa tay thì nghiên cứu em nó nhé

roro

Xe tăng
Thị trường đang cá hồi rồi. Cụ nào hôm nay bán đầu phiên chắc hớ. Em tranh thủ găm thêm ít hàng. Chắc ko bị kẹp chym đâu nhỉ ?:D