[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lượng để bắt đáy – Part 2

Beliti

[Tịch thu bằng lái]
Em hnay thua kép, chấp nhận dừng cuộc chơi ở đây, thua cụ Delet và thua cả thị trường, chấp nhận cắt loss trong nước mắt. Dù có thể bán đúng đáy nhưng em vẫn nhắm mắt bán, ko thể mất tiền thêm đc nữa.
Em đồng quan điểm với Cụ.... Lần này nhìn nhận thị trường sai vì rủi ro chính sách từ trên không cho thị trường lên.... Từ đầu tuần đến giờ hy vọng bull vì chốt NAV nhưng đên hôm nay thì thất vọng rồi.. Nhà cháu mai cũng cắt hết chỉ để lại bọn Than đầu đất.... Tỉ trọng tiền nhiều trong tài khoản nhìn nhận thị trường tốt hơn, không bị cuốn theo Giá.. Hè hè

Delet

Xe tăng
Có thể từ Q2, GAS được nhắm vào danh mục đầu tư của các Quỹ hoặc sẽ làm công cụ đẩy chỉ số VNindex. vì GAS là Hàng Khủng ở trên thị trường!
Em đồng quan điểm với Cụ.... Lần này nhìn nhận thị trường sai vì rủi ro chính sách từ trên không cho thị trường lên.... Từ đầu tuần đến giờ hy vọng bull vì chốt NAV nhưng đên hôm nay thì thất vọng rồi.. Nhà cháu mai cũng cắt hết chỉ để lại bọn Than đầu đất.... Tỉ trọng tiền nhiều trong tài khoản nhìn nhận thị trường tốt hơn, không bị cuốn theo Giá.. Hè hè

Gacon2012

Xe buýt
Em hnay thua kép, chấp nhận dừng cuộc chơi ở đây, thua cụ Delet và thua cả thị trường, chấp nhận cắt loss trong nước mắt. Dù có thể bán đúng đáy nhưng em vẫn nhắm mắt bán, ko thể mất tiền thêm đc nữa.
Những con cụ chọn giảm thảm thật, mai vẫn thế thì em cũng ra đi với cụ luôn.hehe.

Mr.Tam

Xe buýt
Trong 6 mã của em có 3 mã của cụ, 3 mã này giảm nhiều nhất trong khi các mã khác đứng yên và tăng. Nếu vẫn giảm thêm 10% nữa thì có lẽ em sẽ chuyển sang cho cụ cầm tạm, hix!
DLG mua giá 4.7; KBC giá 8.5; ITA giá 7.3;
Cụ cố cầm thêm một thời gian nữa thì mới chuyển trực tiếp qua em được chứ bây giờ mà cụ chuyển chắc phải qua trung gian rồi.

KafeDel

Xe tăng
Em cũng sai lầm khi hôm trước hủy lệnh mua con TCS 12.1, quay ra mua 2 con của nợ ASM và V15. Con CTG của cụ cắt cũng tiếc mà để thì cũng buồn nhỉ!

Gacon2012

Xe buýt
Cụ cố cầm thêm một thời gian nữa thì mới chuyển trực tiếp qua em được chứ bây giờ mà cụ chuyển chắc phải qua trung gian rồi.
Cứ quá 10% là cho em nó lên đường cụ ạ. trong giai đoạn tranh tối, tranh sáng thế này phải tuân thủ đúng nguyên tắc bản thân. Cũng may 3 em này chiếm tỉ trọng có 30% trên tổng tài khoản của em.

Mr.Tam

Xe buýt
Sao tuần trước cụ tuyên bố mua rồi đóng cửa đi chơi 2 tháng cơ mà em là em đang chờ cụ đi chơi về sẽ có quà đấy. Thôi chấp nhận cụ à thắng thua là lẽ thường tình trên thuơng trường không ai có thể thắng mãi được quan trọng mỗi lần vấp ta rút ra được cái gì thôi. Chúc cụ từ lần sau toàn thắng!

Mr_kirimaru

Xe tải
He he iem là chào các cụ từ hôm trước rồi. Có vẻ sau hôm nay, nhiều cụ theo em nhẩy :D

matizdo

Xe tăng
Trên này có một cụ hỏi em xúc PAC được không em bẩu cụ ý xúc 14-15 không phải nghĩ, đợt đấy nó loanh quanh 14,x mất mấy ngày không biết cụ ý có xúc được nhiều PAC không.Em chưa thấy cụ vodka em đâu đấy cụ nhé

vt_hoa

Xe tăng
Em cũng đang rình DLG