[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lượng để bắt đáy – Part 2

Ngoccu

Xe tăng
Cụ VL check cho em xem con ASM có BCQ1 chưa với?
ASM cách đây vài năm tự nhiên có LN đột biến, nên EPS cao ( tầm hơn 10k), lại đúng dịp Thăng Long làm giá nên có thời kỳ hoàng kim, nhưng giờ thành phế rồi sao cụ vẫn theo nhỉ ???
ASM đội lái bị công an tóm cổ, phạt tiền, sau đó mất tích rồi, ai chơi nữa đâu, cụ chơi hàng đội lái thì phải có tin tức 1 chút, còn cảm tính thì quá khó thắng :) BC của thằng này em ko để ý nên ko check ạ

KafeDel

Xe tăng
ASM cách đây vài năm tự nhiên có LN đột biến, nên EPS cao ( tầm hơn 10k), lại đúng dịp Thăng Long làm giá nên có thời kỳ hoàng kim, nhưng giờ thành phế rồi sao cụ vẫn theo nhỉ ???
ASM đội lái bị công an tóm cổ, phạt tiền, sau đó mất tích rồi, ai chơi nữa đâu, cụ chơi hàng đội lái thì phải có tin tức 1 chút, còn cảm tính thì quá khó thắng :) BC của thằng này em ko để ý nên ko check ạ
Thì là vì ko có thông tin nên mới lên đây cậy nhờ các cụ mà #:-s

Ngoccu

Xe tăng
Thanks cụ Tâm, cái này ko mới mẻ nhưng cũng rất hay.
Cụ VL chưa biết KQKD của ASM thế nào đã bảo nó là phế vật thì có vẻ cảm tính nặng quá nhỉ :))
He he cụ nghĩ thế cũng đúng, vì BC chưa ra em đã nói là phế, nhưng cảm tính của em có sơ sở phết đấy, đội lái em biết, tình hình ra sao em biết , cụ cứ cười em đi :P

KafeDel

Xe tăng
Em thì đứng ngoài chờ TT giảm tý nữa ạ.
Cụ còn để CII ko? Hasino cuối phiên hôm nay đánh lên ác phết, em lại rụng thêm con hàng VKC. Đầu phiên hôm nay em múc sàn con DXV, giá rất an toàn, TT down nữa cũng ko sợ! :-"

FERRARI_TAXI

Xe tải
Cụ còn để CII ko? Hasino cuối phiên hôm nay đánh lên ác phết, em lại rụng thêm con hàng VKC. Đầu phiên hôm nay em múc sàn con DXV, giá rất an toàn, TT down nữa cũng ko sợ! :-"
Dạ em bán hết rồi cụ à, em chỉ thích chơi mấy em trong danh mục thôi ạ, ngoằi danh mục em chỉ mua ít là để ngâm cứu dần dần chứ không dám mạnh tay ngay ạ.

Everest1368

Xe hơi
Dạ em bán hết rồi cụ à, em chỉ thích chơi mấy em trong danh mục thôi ạ, ngoằi danh mục em chỉ mua ít là để ngâm cứu dần dần chứ không dám mạnh tay ngay ạ.
Vào cổ penny bds được đấy cụ. Cứ HUT, HQC, VPH hoặc làm tí PVX, VCG...

namphong123

Xe máy
Các cụ nhiệt thế nhỉ, em đang định ở ẩn, nhưng mà thế này em cũng làm ít CP lởm để hóng vs các cụ :D

Everest1368

Xe hơi
Các cụ nhiệt thế nhỉ, em đang định ở ẩn, nhưng mà thế này em cũng làm ít CP lởm để hóng vs các cụ :D
Hàng đây: AVF, BTP, DQC, HLA, HQC, HUT, KBC, ITA, KHP, LAF, NBB, OGC, PET, PPC,PTB, PVX, SCD, SHB, SHS, SRC, TCM, TPP, VCG, VGS, VIC, VIS, VNM

Everest1368

Xe hơi
Sao danh mục của cụ khủng thế ? cụ mua đc bao nhiêu mã trong số này ?
Mình sẽ mua một vài mã thôi, danh mục này để theo dõi, con nào phi là vô, con nào lình xình mà thị trường cho giá rẻ cũng vô. Đầu tư giá trị lúc nào cũng có VNM.