[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lượng để bắt đáy – Part 2

Gacon2012

Xe buýt
Dear các cụ, thị trường đã vào sóng rõ rệt, cơ hội kiếm tiền lại đến, hôm qua ai giải ngân theo kế hoạch đã lãi vài % .
Hnay PVX bị đưa vào diện cảnh báo, khả năng đầu phiên sẽ đỏ, và cơ hội Múc PVX giá tốt sẽ mở toang ra, em tiếp tục khuyến nghị các cụ mua PVX, hàng đầu cơ sẽ có cơ hội kiếm 20%.
Nói thêm là cảnh báo của HNX chỉ để làm cảnh thôi, ko như HOSE đâu . MÚC
Em thì nghĩ ngược với cụ, Thị trường vẫn đi ngang. Vì thế nên múc những em an toàn, tăng chậm nhưng giảm cũng chậm.

Múc hàng nóng khả năng ôm hận cao, em nghĩ thế, hi!

Ngoccu

Xe tăng
PVX Dư bán FL, đã cụ nào chơi chứa ???????

Mr_kirimaru

Xe tải
Dear các cụ, thị trường đã vào sóng rõ rệt, cơ hội kiếm tiền lại đến, hôm qua ai giải ngân theo kế hoạch đã lãi vài % .
Hnay PVX bị đưa vào diện cảnh báo, khả năng đầu phiên sẽ đỏ, và cơ hội Múc PVX giá tốt sẽ mở toang ra, em tiếp tục khuyến nghị các cụ mua PVX, hàng đầu cơ sẽ có cơ hội kiếm 20%.
Nói thêm là cảnh báo của HNX chỉ để làm cảnh thôi, ko như HOSE đâu . MÚC
He he em tưởng cụ đưa ra kết luận xương máu ở trên rồi mà. Thế mà cụ vẫn chơi mấy em hàng này hả. Iem là em xin cạch, không thể chơi "xóc đĩa" với mấy anh cá mập được :)

Ngoccu

Xe tăng
Em thì nghĩ ngược với cụ, Thị trường vẫn đi ngang. Vì thế nên múc những em an toàn, tăng chậm nhưng giảm cũng chậm.

Múc hàng nóng khả năng ôm hận cao, em nghĩ thế, hi!
;)) cụ vừa chết 1 loạt nên sợ là phải, cụ nghĩ ngược em là b.t . TT là thế mà luôn có 2 phe

Mr.Tam

Xe buýt
Có cụ nào biết về ITQ không, em thấy con này hay hay mà ít thông tin quá. Hôm qua em có trao đổi với cụ Mr.Tam hôm nay nó vẫn lên mà em chưa dám múc
Theo suy nghĩ của em mấy mã mới lên có thể an toàn nhưng e thanh khoản chưa thể cao được do chưa được nhiều NDT biết đến do đó nếu chơi ít ít kiểu kiếm cốc trà đá thanh kẹo lạc thì được chứ hy vong kiếm cái xe bình bịch sợ hơi khó. Ngay trên HO có mã STG (công ty kho vận miền nam) hoạt động rất tốt lợi nhuận hàng năm cao, cổ tức hàng năm toàn > 20% bằng tiền mặt nhưng cũng có mua bán gì đâu, đầu tư giá trị thì được chứ thể loại khác thì không ăn thua.

Ngoccu

Xe tăng
He he em tưởng cụ đưa ra kết luận xương máu ở trên rồi mà. Thế mà cụ vẫn chơi mấy em hàng này hả. Iem là em xin cạch, không thể chơi "xóc đĩa" với mấy anh cá mập được :)
Bài học sương máu vì sai thời điểm cụ à, tự nhiên có hàng sale off thì em chơi thôi, PVX múc sàn 5.1 xem có chết ko nào :>

roro

Xe tăng
Em sợ PVX lỗ 2 năm liên tiếp mà vào diện như SJS thì tèo... các cụ kiểm tra lại em này trước khi vào xem sao!

Mr_kirimaru

Xe tải
Bài học sương máu vì sai thời điểm cụ à, tự nhiên có hàng sale off thì em chơi thôi, PVX múc sàn 5.1 xem có chết ko nào :>
Cũng kinh đấy, 8 triệu CP GD. Các anh nhớn thả VPX kinh đây. Hnay chắc em đoán thị trường đi ngang thôi

KafeDel

Xe tăng
Giá này theo em là OK, em cũng định múc nhưng vừa ném hết tiền đặt cửa vào con NTB rồi cụ ạ... :-s

Ngoccu

Xe tăng
SSI vừa ôm 1.7 triệu của PAN giá 20, hiện PAN đang 32 mà SSI không lên được nhể? Kụ nào thạo môn này lý giải giúp em cái?
PAN là của anh Hưng nùn mà cụ, vì thế chuyện ôm hay ko ôm cũng chỉ là sang tay thôi
Em sợ PVX lỗ 2 năm liên tiếp mà vào diện như SJS thì tèo... các cụ kiểm tra lại em này trước khi vào xem sao!
Em check rồi thì mới vào, cụ ko đọc ở trên à

LuaGia

Xe tải
PVX và PVL em múc. Có ai nhẩy vào hố vôi với em không???

Delet

Xe tăng
INdex hôm nay không phản ánh đúng tình hình thị trường vì lý do anh Đức!
Do vậy nếu chỉ nhìn vào chỉ số thì rất nhiều nhỏ lẻ hoảng sợ và ... xuống tay.

Ngoccu

Xe tăng
INdex hôm nay không phản ánh đúng tình hình thị trường vì lý do anh Đức!
Do vậy nếu chỉ nhìn vào chỉ số thì rất nhiều nhỏ lẻ hoảng sợ và ... xuống tay.
Index là cuộc chơi của GAS, VCB, MSN, VIC, BVH, CTG , VNM .. còn HAG thì còn xa lắm cụ nhé, cụ nên đầu tư thêm thời gian nghiên cứu, vì em thấy cụ cũng khá máu môn này

0t0funer

Xe tải
HSG dạo này lên khủng nhỉ các cụ. các cụ nào ăn được em nó không? :D

Delet

Xe tăng
Hic hic, e cũng thích xèng nóa nhảy múa mà!
Tuy HAG nóa bé hơn những con kụ liệt ở độ lớn, nhưng nó cũng ảnh hưởng không nhỏ kụ nhé
Index là cuộc chơi của GAS, VCB, MSN, VIC, BVH, CTG , VNM .. còn HAG thì còn xa lắm cụ nhé, cụ nên đầu tư thêm thời gian nghiên cứu, vì em thấy cụ cũng khá máu môn này

Mr_kirimaru

Xe tải
HSG dạo này lên khủng nhỉ các cụ. các cụ nào ăn được em nó không? :D
Hì hì có iem. Mấy tuần trước nhìn các cụ ăn, iem sốt hết cả ruột. Đành ngậm ngùi ôm em HSG nhìn ngắm. Bây giờ đang nhấm nháp nó với ly Cafe :)

0t0funer

Xe tải
Hì hì có iem. Mấy tuần trước nhìn các cụ ăn, iem sốt hết cả ruột. Đành ngậm ngùi ôm em HSG nhìn ngắm. Bây giờ đang nhấm nháp nó với ly Cafe :)
nhất cụ nhé. tránh bão tốt thật. lần sau vào tàu em nào ới em nhé. lấy cái đỏ của cụ :))

NguyenTriDung

Xe tải
Hôm nay vợ em nó bơm thêm tiền vào TK cho em, cơ mà dạo này cũng ít time nghiên cứu quá, các bác cho em đặt gạch hóng hớt tí.