[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lượng để bắt đáy – Part 2

KafeDel

Xe tăng
vừa định vào hỏi thăm cụ thì cụ xuất hiện , thấy cụ cũng định đu VPK ko hiểu cụ đã lên tầu cùng em chưa ?
Nếu vẫn chưa lên thì chắc là cụ và em khó gặp nhau rồi vì sắp tới giá tăng mạnh cụ sẽ ngại mua lắm, em lại chơi 1 mình rồi
Sang đặt rẻ quá nên ko ăn đc rồi. Thôi thì chúc mừng cụ, đợi NVT vậy!

jackup

Xe hơi
Em chuẩn bị nút enter từ hôm nay rồi. Mai tt có biến là nhấn bán luôn và ngay. Ko do dự.

moitoelaixe

Xe buýt
Hnay tiếp tục khuyến nghị mua : BVS, ( đang dư bán 10.1 ) VND ( đang dư bán 9.1), PVX thì ăn lúc sáng giá xanh rồi ( 47-48)
Cụ nào đánh bạc theo em ko?
Thị trường đang vào nhịp điều chỉnh, tránh xa các hàng đã tăng nóng thời gian vừa qua.
khuyến nghị tiếp tục Tích Lũy CP dòng CK
Ohh la la, thấy tay phe phẩy cờ và tiếng tù và của cụ có vẻ yếu đi rồi. Iêm xin cụ, iêm đợi sóng rút xem quần lót tụt đến đâu (hình như cũng là lời cụ hướng dẫn mọi người) :>

Ngoccu

Xe tăng
Ohh la la, thấy tay phe phẩy cờ và tiếng tù và của cụ có vẻ yếu đi rồi. Iêm xin cụ, iêm đợi sóng rút xem quần lót tụt đến đâu (hình như cũng là lời cụ hướng dẫn mọi người) :>
hi hi, cụ cứ đứng ngoài mà xem kịch thôi, nguy hiểm lắm cụ đừng vào nhé, em thì uống thuốc trợ tim rồi. xem cụ vợt được bao nhiêu cái quần lót

moitoelaixe

Xe buýt
hi hi, cụ cứ đứng ngoài mà xem kịch thôi, nguy hiểm lắm cụ đừng vào nhé, em thì uống thuốc trợ tim rồi. xem cụ vợt được bao nhiêu cái quần lót
Cũng chả biết được, nhưng ít nhất iêm ko vợt quần lót ở ngực thôi ợ.

hatrang1234

Xe buýt
Cụ nào chơi cổ BDS, hàng về nên bán ngay. Sóng BDS kỳ này chỉ là sóng nhân tạo đánh lên theo tin giải cứu BDS nhưng khả năng thực hiện đến đâu thì còn bỏ ngỏ vì nguồn lực của ngân sách vẫn rất khó khăn, khó có đột biến.

Cụ nào hàng cơ bản yên tâm nắm giữ.

oto2banh1618

Xe điện
các cụ lướt sóng chốt hôm qua hôm nay thì chịu khó nằm yên cho đến cận ngày giáp tết hẵng vào hàng nhé...Chứ vào luôn thì dễ đứt.

Nếu ko hồi mạnh qua 400 trc 31/12 thì ko có cơ hồi phục cho toàn thị trg, niềm tin ko còn.

Ngoccu

Xe tăng
Thị trường khả năng sẽ điều chỉnh mạnh, khuyến nghị các cụ tránh xa những CP tăng nóng thời gian vừa qua, em thì XTS sớm rồi ko nói làm gì.
Thị trường giảm là cơ hội giải ngân vào những CP có thương hiệu, lịch sử làm giá mạnh ko kém gì những CP đã tăng đợt vừa rồi nhưng chưa tăng đc mấy.
Trọng tâm nên quan tâm đến CP CK.
CP BDS sau tin bơm tiền thì có chút hứng khởi, nhưng điều này ko thể bền., lý do khi nào tiền chưa bơm ra thật thì chưa thể có đột biến bền vững.
Thị trường lên thì chắc chắn ngành được hưởng lợi trực tiếp và đầu tiên là các Cty CK, nhịp 1 thị trường nhập nhoạng nên CP nào giảm mạnh sẽ đc đẩy lên mạnh, còn nhịp tới sẽ đúng bài của 1 sóng uptrend dài từ giờ đến lúc bơm hết tiền cho BDS đó là dòng CK sẽ dẫn dắt thị trường.
Giải ngân vào CP CK hiện tại rất an toàn vì chưa lên đc mấy, nên điều chỉnh cũng ko mạnh, cú điều chỉnh này để tạo đà cho dòng CK dẫn dắt.
Khuyến nghị múc : BVS VND

blackjack75

Xe buýt
Giữ giá xăng, tăng giá điện thì bù lại có giảm lãi suất cơ bản, đâu vào đấy cả.

quochuy_bidv

Xe hơi
tía nó, tin hạ lãi suất ra nhanh quá. mặc dù tin này cả thị trường biết rồi, nhưng thôi, cũng là liều thuốc an thần cần thiết cho thị trường lúc này.

Chỉnh sửa cuối:

Ngoccu

Xe tăng
Chúc các cụ tuần mới giao dịch thành công !\:D/:>;))

Ngoccu

Xe tăng
Thị trường khả năng sẽ điều chỉnh mạnh, khuyến nghị các cụ tránh xa những CP tăng nóng thời gian vừa qua, em thì XTS sớm rồi ko nói làm gì.
Thị trường giảm là cơ hội giải ngân vào những CP có thương hiệu, lịch sử làm giá mạnh ko kém gì những CP đã tăng đợt vừa rồi nhưng chưa tăng đc mấy.
Trọng tâm nên quan tâm đến CP CK.
CP BDS sau tin bơm tiền thì có chút hứng khởi, nhưng điều này ko thể bền., lý do khi nào tiền chưa bơm ra thật thì chưa thể có đột biến bền vững.
Thị trường lên thì chắc chắn ngành được hưởng lợi trực tiếp và đầu tiên là các Cty CK, nhịp 1 thị trường nhập nhoạng nên CP nào giảm mạnh sẽ đc đẩy lên mạnh, còn nhịp tới sẽ đúng bài của 1 sóng uptrend dài từ giờ đến lúc bơm hết tiền cho BDS đó là dòng CK sẽ dẫn dắt thị trường.
Giải ngân vào CP CK hiện tại rất an toàn vì chưa lên đc mấy, nên điều chỉnh cũng ko mạnh, cú điều chỉnh này để tạo đà cho dòng CK dẫn dắt.
Khuyến nghị múc : BVS VND
Múc CE BVS 10,4 vẫn có ăn. Nhiều khi mua sàn vẫn chết, giờ là lúc mua CE vẫn có lãi,thậm chí lãi lớn. MÚC

blackjack75

Xe buýt
Có vẻ dòng chứng khoán chốt sau cùng?

Ngoccu

Xe tăng
Nghe tâm lý thì các cụ vẫn chưa làm ăn đc gì mấy, em đã nói rồi, đoạn này cứ thoải mái mà chơi, chơi chứng đoạn này rât dễ, nghĩ càng đơn giản càng dễ.
Đơn giản thế vậy mà.... tư vấn đến tận chân răng.... vậy mà

KafeDel

Xe tăng
Sáng nay em làm đc tí AGR giá sàn, kể cả T+2 vẫn có ăn $-)

blackjack75

Xe buýt
Đầu tư kiếm cái tết Ta thì giá cổ cánh lúc này không phải là đắt.b-)