[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lương có thể để múc chứng !

Ngoccu

Xe tăng
CK VN đang bước vào 1 giai đoạn cực kỳ đen tối và khủng khiếp, sẽ xuyên qua mọi ngưỡng hỗ trợ về tâm lý hay kĩ thuật. Khi giá CP giảm sẽ kích thích lòng tham của NĐT bắt đáy, và tất cả những hành động đó sẽ phải trả giá bằng tiền và rất nhiều tiền. Để đi được đến đích ( đáy ) sẽ trải qua rất nhiều chông gai, bão tố. Để có thể tồn tại, toàn vẹn đến Đáy thì phải hết sức bản lĩnh và lạnh lùng. Đừng là nạn nhân chết trên đường về, đừng chết trước cửa thiên đàng.
Giai đoạn này này sẽ rất sốc và nhanh.
Dự kiến đáy khi : SHS về vùng 3-4 , SCR 4-5, OGC 6-7, SRC về 8, CSM về 10-12 ( HNX 55 )
Hãy là 1 người tỉnh táo thoát ra thị trường vào lúc này, và chờ đợi được về đến Đích. Good Luck !

Rybicka

Xe buýt
Em nghĩ là cơ hội múc chứng giá rẻ như hồi tháng 1 không còn nữa nên chuyển ngạch là vừa. Hè năm sau em xây xong cái BT ở khu EUREKA LINH TRƯỜNG là mời các cụ ghé chơi.
chúc mừng cụ có BT ven biển, nhưng cứ nghe đến cái Hải Tiến này là em lại cay, năm 2008 em đóng góp kha khá cho cái quê hương Thanh Hóa anh hùng này mà ứ được cái gì đới.
cụ cho em gửi lời chào anh Nghiêm Linh trường với anh Tùng Hải tiến cùng toàn thể các chủ đầu tư tài ba khu du lich Hải tiến (vì đã dũng cảm trụ lại đất này) nhé

hoangvoila

Xe tăng
các cụ ở lại cố gắng bảo trọng, thị trường kinh quá nhưng em vẫn ngắm cá cảnh thôi ah

Ngoccu

Xe tăng
Chuẩn bị có món BÚN CHẢ, cụ nào máu thì xơi. Em thì chỉ chén món này trong khung giờ 11h35 - 12h55 , giờ khác ko khoái

subalu

Xe máy
Em trc giờ chỉ theo dõi các cụ bình luận vì e mới chơi nên cũng chả biết gì mà bình luận với các cụ và tay em lại bé tý :D Nghe lời cụ VL vừa bán sạch tk rồi (lỗ cũng khá khá :( ). Chờ lệnh cụ hô nhảy lên tàu là nhảy thôi.

VPID

Xe buýt
Ngồi chờ theo cụ VL lâu wá phải chấm mút tý j cho đỡ thèm. ehèmm!

newave

Xe tải
Hix, chạm ngưỡng cắt lỗ rồi, Out 50% chờ ngày tái ngộ..

VPID

Xe buýt
Vừa nếm thủ TV4 có đc ko cụ VLchua? Ngồi lâu đói rồi.

Ngoccu

Xe tăng
Vừa nếm thủ TV4 có đc ko cụ VLchua? Ngồi lâu đói rồi.
chả có gì là được cả khi TT vẫn trên đà rơi. Cụ chịu đói kém thế thì nên luyện thêm trước đi ăn chứng ung :))
@subalu : em khuyến nghị bán từ thứ 3 tuần trước, cụ nghe lời em thế đấy ? nhưng thà muộn còn hơn quá muộn :)

hatrang1234

Xe buýt
Em trc giờ chỉ theo dõi các cụ bình luận vì e mới chơi nên cũng chả biết gì mà bình luận với các cụ và tay em lại bé tý :D Nghe lời cụ VL vừa bán sạch tk rồi (lỗ cũng khá khá :( ). Chờ lệnh cụ hô nhảy lên tàu là nhảy thôi.
Em nói thẳng cụ đừng giận. Đã chơi CK, cụ tham khảo thông tin từ nhiều nguồn là việc nên làm. Nhưng quyết định mua hay bán phải là của cụ không phụ thuộc vào duy nhất một lời khuyên hay nhận định của bất kỳ tổ chức hay cá nhân nào. Nếu không cụ sẽ khó sống sót trong thị trường khắc nghiệt này. Trừ trường hợp sau:
- Tư vấn có độ chuẩn khá cao.
- Tư vấn chi tiết đến mã chứng khoán mà cụ quan tâm.
- Tư vấn đảm bảo tính thường xuyên, liên tục.
- Cuối cùng, tư vấn đảm bảo tính thời gian: nhanh và kịp thời.

Ngoccu

Xe tăng
Em nói thẳng cụ đừng giận. Đã chơi CK, cụ tham khảo thông tin từ nhiều nguồn là việc nên làm. Nhưng quyết định mua hay bán phải là của cụ không phụ thuộc vào duy nhất một lời khuyên hay nhận định của bất kỳ tổ chức hay cá nhân nào. Nếu không cụ sẽ khó sống sót trong thị trường khắc nghiệt này. Trừ trường hợp sau:
- Tư vấn có độ chuẩn khá cao.
- Tư vấn chi tiết đến mã chứng khoán mà cụ quan tâm.
- Tư vấn đảm bảo tính thường xuyên, liên tục.
- Cuối cùng, tư vấn đảm bảo tính thời gian: nhanh và kịp thời.
Đây cũng là tư vấn của 1 chiên za, các cụ nào thấy hay thì học tập %-(

hoangvoila

Xe tăng
SCR có gì mà gớm vậy các cụ?

vt_hoa

Xe tăng
Em thấy hôm nay lực lượng vào bắt đáy khá đông (liệu có phải là đang bắt dao rơi không) em cũng thử tý nhưng không khớp được - Cuối tuần sống hay chết đây ?

VPID

Xe buýt
@VLchua : Chứng của e ko thể ung đc đâu nhé. Có thể là chứng khủng long nên tg nở nó khác với loài khác. Cứ ấp mãi là nó nở mà. E cũng ko paj có chí như Việt vương Câu Tiễn nên ko tập nếm chứng ung đc . hihi.

hatrang1234

Xe buýt
Đây cũng là tư vấn của 1 chiên za, các cụ nào thấy hay thì học tập %-(
Em với cụ tính cách khác nhau, suy nghĩ cũng khác nhau. Hay nói khác đi em với cụ không đồng đạo. Em chơi thế nào thì em lên đây chia sẽ với mọi người thế đó. Em chẳng khuyên ai mua gi bán gì. Còn cụ hết khuyên mua, rồi khuyên bán, rồi xin lỗi khuyên bán chậm khi thị trường qua đỉnh, xin lỗi khuyên mua sai khi thị trường không phải đáy, rồi vừa tuyên bố không khuyến nghị mua bán gì, không chịu trách nhiệm gì, rồi lại khuyên bán. Lưỡi của cụ đúng là không có xương. Otofun phần lớn các cụ lăn lộn đời thường cả, không phải chỗ thích nói gì thì nói.

nang xuan

Xe buýt
Theo Tiến sỹ Alan Phan thì VN sẽ có khoảng 7 năm kinh tế đi xuống, bắt đầu từ năm 2008 và kết thúc năm 2013, vậy thì cuối năm 2013 CK sẽ chạm đáy