[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lương có thể để múc chứng !

newave

Xe tải
Phù, bắt đầu một ngày mới. Hôm qua khu nhà em bị mất điện cứ tưởng mất ít thôi mà nó làm cho cả đêm, báo hại em mua có 5 lít xăng về chay máy phát điện nên đến 2h sáng cả nhà đồng loại dậy chào ngày mới, Sáng ra buôn dưa lê mới biết là nổ máy biến áp do quá tải, hix.

Loanh quanh chuyện ngoài lề ít chẳng liên quan gì đến cổ cánh của các cụ,hihi !

kenta84

Xe hơi
Cám ơn cụ, nhưng cụ ko sợ lỗ à ? cụ ko sợ bị lừa à ? cụ ko hoảng loạn à ? :D
Em nghĩ cụ hoangvoila cũng như em thôi, chơi được chịu được[-O<. Mà nói thật là cụ lừa bọn em cụ cũng chả được gì, với cả cụ đã quá nhiệt tình với các cụ các mợ ở trên đây rồi, còn việc cụ có được đánh giá cao hay ko thì cứ nhìn vào lượng page view rồi tự đánh giá thôi >:D<

onlinefisher

Xe điện
@Milesko: Mợ dạo này cò con lớn phết rồi nhỉ! trước nhặt vài trăm, 1 k bây giờ toàn xài 5,7, 20 k. Cò mợ nuôi chóng béo thật. Mà mợ ốm đau thế nào để còn đường sữa?:D.
Vài trăm trước đây của mợ ấy đã đủ làm con người nó SANG, giờ và chục k chứ vài trăm k thì cũng chỉ là giấy vụn thôi ợ!

beanhue

Xe điện
Em thấy các cụ ích kỷ, xấu tính bỏ xừ, cứ có lãi thì không sao, mới rung một tí đã kêu gầm trời. NGười ta mất công mất sức viết phân tích cho các cụ thế mà các cụ mới một tí đã thế này thế nọ. Cụ VL có phải là Thánh đâu, nếu Thánh thì cụ chả ngồi đây chém gió với các cụ. Cụ nào lăn tăn đừng vào đây hóng với hớt cho đem cái bực vào người. Em chẳng chứng với cổ gì đâu dưng nghe các cụ nói em thấy bất bình quá...(b)

hoangvoila

Xe tăng
Em thấy các cụ ích kỷ, xấu tính bỏ xừ, cứ có lãi thì không sao, mới rung một tí đã kêu gầm trời. NGười ta mất công mất sức viết phân tích cho các cụ thế mà các cụ mới một tí đã thế này thế nọ. Cụ VL có phải là Thánh đâu, nếu Thánh thì cụ chả ngồi đây chém gió với các cụ. Cụ nào lăn tăn đừng vào đây hóng với hớt cho đem cái bực vào người. Em chẳng chứng với cổ gì đâu dưng nghe các cụ nói em thấy bất bình quá...(b)
Lại phải vodka cụ Bean. Tuần này đi chụp ảnh dạo ở đâu thì gọi em đi kiếm thêm cụ nhá

x4hai

Xe hơi
Lâu rồi không vào chém cùng các cụ. Tình hình là em full cổ và cũng đang nằm chờ đây. Đoạn này dốc hơi cao lên phải lùil lại một tí lấy đà. Tinh thần là các cụ cứ cất kĩ, buộc chặt, đường xá a # dạo này toàn ổ trâu ổ gà, trộm cắp, móc túi, rơi mất là không lấy lại được đâu ;))

beanhue

Xe điện
Lại phải vodka cụ Bean. Tuần này đi chụp ảnh dạo ở đâu thì gọi em đi kiếm thêm cụ nhá
Cho em học chơi chứng mới nhé...rút hết tiết kiệm giờ chẳng biết làm gì suốt ngày ngồi ngắm, đếm như đếm lá bàng...:))

KafeDel

Xe tăng
Thớt này chỉ có vài cụ mợ post bài nhưng page tăng vù vù, lượng tiền rình rập kinh thật! [-O<
Cụ VL nhận định hôm nay VND có giá sàn e ko chuẩn rồi...

Chỉnh sửa cuối:

Ngoccu

Xe tăng
Các anh Tay To ăn hàng, sao mà khéo và điềm đạm đến thế.... Tuy đã chứng kiến rất nhiều lần, nhưng lần nào cũng rất cảm phục các anh.... (*)

hoangvoila

Xe tăng
Các anh Tay To ăn hàng, sao mà khéo và điềm đạm đến thế.... Tuy đã chứng kiến rất nhiều lần, nhưng lần nào cũng rất cảm phục các anh.... (*)
Lệnh đớp 500k VND giá 11.8 trong nháy mắt, sợ thật

hoangvoila

Xe tăng
Cho em học chơi chứng mới nhé...rút hết tiết kiệm giờ chẳng biết làm gì suốt ngày ngồi ngắm, đếm như đếm lá bàng...:))
Cụ chuyển tiền cho em em oánh cho, bảo đảm lãi cụ nhá<:-P

milevsko

Xe tăng
9.2 làm gì mà chót vót mợ, iem hnay múc bố ló rồi giá còn chót vót hơn, mai giảm iem múc tiếp mợ ah. \m/
Con này phi lên thế nào thì nó cũng xuống tương tự như vậy cụ ạ, em vẫn chưa bán hết, còn 2 K để làm ván lướt cho vui, đang đặt mua 2 K giá sàn đây, oánh hàng ngay trong phiên. Còn xuống đấy nhé cụ nhé.
@caucaonline : Em vốn mỏng, toàn nhi đồng thối tai cụ ạ, toàn ở sòng HA cả, tính em thích sống vui, chết khỏe, lờ đờ 5% như HO em không khoái lắm. 10 K - 20 K của em chẳng bằng 1 K BVH cụ nhở.
@beanhue : Tâm lý người chơi chứng đấy cụ ạ, cụ chơi cụ sẽ giống như các cậu mợ ấy ngay, lúc nào cũng hờn giận vu vơ thuyền trưởng, lúc TT xuống giận thì giận mà lúc TT lên thì thương cũng thương lém =P~. Tâm lý chung thôi, của đau con xót mà.
@biahoihn : Cảm ơn cụ, em ốm vì thằng thợ sửa máy in cho con em. Con em nó làm nghề in ấn, mua của nó máy móc, giấy mực, chả bao giờ cò kè bớt 1 thêm 2. Lần trước nó bán cho cái máy in mầu A 3 chưa hết khấu hao đã hỏng em chán chả buồn nói, con mới này dùng mấy tháng đã lại hỏng, nó thay main và đầu phun là 3.5 triệu, chưa dc 1 tháng lại hỏng, lại bắt thay. Em bảo con em thôi giải tán cụ cái nghề này đi, chuyển sang bún đậu mắm tôm cho nó lành, em đàn bà con gái không biết oánh nhau chứ nhìn mặt nó em chỉ muốn cầm phớ xiên cho nó một nhát, mà nói thật là phớ em cũng chưa nhìn thấy bao giờ.
Em có nhièu hàng đâu, trước kia chơi 10 con, lít nha lít nhít chẳng trông dc, giờ còn 3 - 4 em nên sl có vẻ khủng như vậy đấy cụ ợ
Đợt này hưởng ứng lời kêu gọi của cụ VL, cộng với LS ngân hàng giảm quá em rút hết tiền ra mai phục rồi cụ ạ, lúc nào cụ lên tàu ới em một câu nhá.

milevsko

Xe tăng
Cụ chuyển tiền cho em em oánh cho, bảo đảm lãi cụ nhá<:-P
Hí hí, năm ngoái em cũng chơi hộ cho 1 cụ, TK của cụ ấy là 200 củ, trong 1 tháng lãi 40 củ, cụ ấy tự nguyện trích thưởng cho em là 15%. Sau đó cụ thấy em mua toàn gần đáy, bán gần đỉnh nên chim cú, bảo bà phải bán đúng đỉnh cho tôi chứ, nó còn lên thế kia mà đã vội ra hàng. Em dỗi em trả tài khoản. Cụ ấy bơm tiếp 200 củ nữa là 400. Đúng đợt TT sập, BVG cụ ấy mua 12 giờ còn có 4, có lúc về 2.3, nhiều con nữa mà em chán chả buồn kể. Giờ cụ ấy đang ước gì không biết tới chứng.

biahoihanoi

Xe lăn
Nếu là em thì sáng nay mua.
@milesko: Mợ càng ngày càng nhiều bất ngờ(f).

Ngoccu

Xe tăng
Để em tả đoạn này cho các cụ nghe trước luôn :)) lúc xem đỡ bất ngờ :
- Phiên chiều lại rung, nhưng ko đỏ sâu như phiên sáng, lúc hồi cũng mạnh hơn phiên sáng.
Hàng HOT như KSS thì vẫn phải xanh, PVX thì vẫn HOT dù hnay 12tr CP giá 10 về tk. Các trụ cột, CP dẫn dẵn loanh quanh TC, người cầm tiền ko dám mua vì sợ giảm, người cầm cổ sốt ruột bán giá thấp vì cũng nhận định là xuống tiếp. Đáy là thế đấy |-)

onlinefisher

Xe điện
Nói thật các cụ, mặc dù tất cả mọi tính hiệu đều đi đến kết luận thị trường đã thiết lập đáy, nhưng tình hình Vĩ mô đang xấu đi trông thấy, xuất hiện nhiều nhận định về hiệu ứng "đàn gà", do vậy em thấy ngại về rủi do của việc xuất hiện đáy mới đang đang được hình thành!
Vĩ mô biến động thì chả biết đáy với đỉnh làm gì cho nó mệt cái thằng người, các cụ ạ!

Chỉnh sửa cuối:

hungbm

Xe điện
Để em tả đoạn này cho các cụ nghe trước luôn :)) lúc xem đỡ bất ngờ :
- Phiên chiều lại rung, nhưng ko đỏ sâu như phiên sáng, lúc hồi cũng mạnh hơn phiên sáng.
Hàng HOT như KSS thì vẫn phải xanh, PVX thì vẫn HOT dù hnay 12tr CP giá 10 về tk. Các trụ cột, CP dẫn dẵn loanh quanh TC, người cầm tiền ko dám mua vì sợ giảm, người cầm cổ sốt ruột bán giá thấp vì cũng nhận định là xuống tiếp. Đáy là thế đấy |-)
Như thế người ta còn gọi là thị trường đang trong giai đoạn Sideway.

hatrang1234

Xe buýt
Chẳng biết các cụ thế nào nhưng em vẫn treo lệnh nhập từ đêm hôm qua 7k TCS 12.0 thế mà giao dịch thấp nhất của nó là 12.1. Chim cú quá nhưng em chẳng sốt ruột. Nó không chịu giảm nữa thì coi như hôm nay em không săn được hàng.

thangtran

Xe tải
Box Chứng OF như cụ nào nói là mang tính chia sẻ, điềm đạm chứ không chợ búa như F319. Đó cũng là lý do em reg nick ở OF. Nhưng dạo này thấy mùi F319 sang đây hơi nặng thì phải.

VLChua: phiên hôm nay cụ dự chuẩn. Hy vọng những phiên tới sẽ đúng như kịch bản cụ phân tích vì em cũng full mảgin rồi cụ ạ. Cheers.