[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lương có thể để múc chứng !

milevsko

Xe tăng
Nhà mình có ai đang được xơi mòn bò tùng xẻo giống em không ?
Em đang mua sàn mấy con hàng có sẵn mà vẫn chưa khớp dc, bực ghia cơ.

hoangvoila

Xe tăng
thanh khoản bao nhiêu hả mợ? Em bán sạch rồi giờ ngồi ăn sáng cà phê ngắm bể cá cảnh trong khách sạn, thấy đời thanh thản vô cùngX_X

Ngoccu

Xe tăng
tất cả các lệnh mua, kể cả giá sàn sẽ được đáp ứng hết, ko hôm nay thì trong tuần sau. Các cụ muốn mua cứ yên tâm là sẽ thích bao nhiêu cũng có .
Thanh khoản tăng khi giá giảm mạnh, điều này là quá xấu, vậy mà cụ nắng xuân còn thấy tốt thì em chiẹu rồi ạ

nang xuan

Xe buýt
tất cả các lệnh mua, kể cả giá sàn sẽ được đáp ứng hết, ko hôm nay thì trong tuần sau. Các cụ muốn mua cứ yên tâm là sẽ thích bao nhiêu cũng có .
Thanh khoản tăng khi giá giảm mạnh, điều này là quá xấu, vậy mà cụ nắng xuân còn thấy tốt thì em chiẹu rồi ạ
Cụ bán hết rồi nên tâm lý thường như vậy. Thị trường luôn luôn đúng mà

KafeDel

Xe tăng
Ngay trong topic hot này cũng đã có nhiều kịch hay rồi thì cả cái TTCK VN "bé tí" chắc chắn sẽ có kịch hay hơn... Từ khi cụ VL hô bắt đáy rồi lại out sạch hàng là đã có nhiều cụ/mợ chỉ coi đây là Funland rồi nên khyuến nghị của cụ ko còn linh như xưa nữa... ^#(^ Chỉ thấy các cụ ý ngó qua rồi đi...

Chỉnh sửa cuối:

x4hai

Xe hơi
Thị trường đang lùa gà, Ishare hôm nay bắt đầu giải ngân, cháu dự VNI khó thủng mốc 426.

hoangvoila

Xe tăng
Ngay trong topic hot này cũng đã có nhiều kịch hay rồi thì cả cái TTCK VN "bé tí" chắc chắn sẽ có kịch hay hơn... Từ khi cụ VL hô bắt đáy rồi lại out sạch hàng là đã có nhiều cụ/mợ chỉ coi đây là Funland rồi nên khyuến nghị của cụ ko còn linh như xưa nữa... ^#(^ Chỉ thấy các cụ ý ngó qua rồi đi...
Mọi nhận định đều phải gắn liền với yếu tố thời điểm, cụ nói thế này thì còn non và xanh lắm (giống em~X()

Ngoccu

Xe tăng
Thì nó vốn dĩ là funland mà cụ, cái topic này nó cũng là đại diện 1 phần nhỏ bé của thị trường, chúng ta lên đây là để tranh luận cho vui, có người nhận được ở đây những lời tư vấn, có người lên đây để vui vẻ, mỗi người có 1 mục đích cụ à.

thangtran

Xe tải
Khổ thân cụ Vlchua. Ngẫm mới thấy bao nhiêu tài năng bị hủy hoại cũng bởi truyền thông và fan hâm mộ cứ thần thánh hóa lên. Cụ VLchua vào chia sẻ quan điểm và phân tích của bản thân tất nhiên có đúng có sai chứ đúng hết thì cụ ý chắc phải được phong thánh, Đỗ Thánh :)). Tiền là của mình được ăn thua chịu. Cụ VLchua đợt vừa rồi chắc chim cũng phải cắt ngắn bớt đi chứ cũng có vét được của cụ nào trên này một cắc ko nhỉ ;)). Em thì non gan nên bán cách đây 2 phiên rồi, giờ thấy cũng thành thơi giống cụ Hoangvoila :D. Bao giờ Kbc mà về 10 thì em mua để dành một ít. Chúc các cụ thắng lợi.

KafeDel

Xe tăng
Thì nó vốn dĩ là funland mà cụ, cái topic này nó cũng là đại diện 1 phần nhỏ bé của thị trường, chúng ta lên đây là để tranh luận cho vui, có người nhận được ở đây những lời tư vấn, có người lên đây để vui vẻ, mỗi người có 1 mục đích cụ à.
Đúng vậy, em vẫn chưa có ý kiến gì đối lập nhiều với cụ nhiều trừ nhận định của cụ về con ASM (nếu cụ là TV HDQT và biết rõ về nó thì em ko ý kiến gì nữa). Còn khuyến nghị của cụ về TT nếu tuần sau như cụ nói thì em sẽ vuốt mông cụ :))

Catival 3038

Xe tải
Website
3pstore.vn
Khổ thân cụ Vlchua. Ngẫm mới thấy bao nhiêu tài năng bị hủy hoại cũng bởi truyền thông và fan hâm mộ cứ thần thánh hóa lên. Cụ VLchua vào chia sẻ quan điểm và phân tích của bản thân tất nhiên có đúng có sai chứ đúng hết thì cụ ý chắc phải được phong thánh, Đỗ Thánh :)). Tiền là của mình được ăn thua chịu. Cụ VLchua đợt vừa rồi chắc chim cũng phải cắt ngắn bớt đi chứ cũng có vét được của cụ nào trên này một cắc ko nhỉ ;)). Em thì non gan nên bán cách đây 2 phiên rồi, giờ thấy cũng thành thơi giống cụ Hoangvoila :D. Bao giờ Kbc mà về 10 thì em mua để dành một ít. Chúc các cụ thắng lợi.
Ơ khi nào KBC về 10 gọi em 1 câu nhé. Em có duyên với KBC nắm nắm. ( ăn 3 vòng em này rồi)

KafeDel

Xe tăng
Theo cụ VL thì khi mà thanh khoản tăng khi TT tăng nhẹ là dấu hiệu gì?

Ngoccu

Xe tăng
@ Cụ Trantrhang và cụ Captival 3038 : KBC sang tuần là về 10 rồi, nhưng với mặt bằng giá CP thấp thì chọn em chân dài hay hơn. KBC ổn định nhưng chân ko được dài cho lắm.
@Kafedel : trường hợp cụ nêu ra ko có nhiều ý nghĩa lắm, vì 1,2 phiên ko tạo nên xu hứong. Còn TT hôm nay thì ko có cửa như cụ nói đâu ạ

KafeDel

Xe tăng
@ Cụ Trantrhang và cụ Captival 3038 : KBC sang tuần là về 10 rồi, nhưng với mặt bằng giá CP thấp thì chọn em chân dài hay hơn. KBC ổn định nhưng chân ko được dài cho lắm.
@Kafedel : trường hợp cụ nêu ra ko có nhiều ý nghĩa lắm, vì 1,2 phiên ko tạo nên xu hứong. Còn TT hôm nay thì ko có cửa như cụ nói đâu ạ
Ý em ko phải là phiên hôm nay mà là phiên nào có dấu hiệu như vậy sau downtrend cơ. Con KBC hôm trước em đặt bán 13 nhưng chậm quá nên ko khớp, đau thế!

milevsko

Xe tăng
Em mong TT rơi mạnh để vợt giá sàn mà mãi chả được, đang buồn như trấu cắn đây.
Chả nhẽ rút tiền ra ôm gold, giá gold hôm nay đẹp quá.

newave

Xe tải
Em mong TT rơi mạnh để vợt giá sàn mà mãi chả được, đang buồn như trấu cắn đây.
Chả nhẽ rút tiền ra ôm gold, giá gold hôm nay đẹp quá.
Cổ cánh mới side way 1 tuần chứ Gold side way mấy tháng rồi. tuần trước Hi Lạp mà out khỏi Euro thì em cũng Out hết cổ ra để ôm Gold đấy ạ.
Tuy nhiên thời điểm này thấy cổ vẫn ngon hơn, và mạo hiểm hơn..

air2011

Xe hơi
Chiều nay thế nào các cụ nhỉ? Thấy vnindex từ -4 còn -1, tay to thì đặt lệnh đỡ phía dưới, nước ngoài thì múc SSI giá đỏ. Không biết có khởi nghĩa không nhỉ?