[Funland] Chuẩn bị toàn bộ lực lương có thể để múc chứng !

vt_hoa

Xe tăng
Danh mục của em 3 con nằm sàn, em mong cho sàn 3 phiên nữa để .... múc

milevsko

Xe tăng
Hai hôm nay em vào kha khá và đi cũng một mớ kha khá.
Mai lại vào tiếp xem sao, hí hí. Nhìn con SCR mà đau lòng quá, hôm nay mua bán ngay trong phiên lãi 0.4 line thì cũng dc 2 củ, cứ tham ôm chặt, giờ lại kẹp giá 8.1.
Cụ VL chua đăng đàn lên dây cót bà con đi nào, cụ lặn hơi bị sâu đấy nhá :)]

thangtran

Xe tải
Cụ ý vãi ra quần rồi còn đâu mợ ơi ;))

luot_song

Xe điện
Còn tèo rất dài và rất xa ....

nang xuan

Xe buýt
Cái trò mua CP ngân hàng chéo nhau bằng tiền vay thế chấp chính lượng CP nắm giữ và thông qua các hợp đồng hợp tác đầu tư các vị trong HĐQT và BĐH của các NHTM CP mà điển hình là vụ thâu tóm STB dẫn đến kết cục của 2 ngày hôm nay. Khi EIB về mệnh giá thì ACB, STB sẽ cùng chung cảnh ngộ, chưa nói đến PNB, KLB, VB, DAB....k có thanh khoản vì là OTC. Túm lại anh Kiên đã châm ngòi cho 1 vụ nổ. Em khuyến cáo các cụ mợ nên tránh xa TT 1 thời gian nhé, khi nào ổn định thì vào lại k bao giờ muộn. Kiếm tiền đã khó, giữ tiền còn khó hơn, đừng vì tham rẻ để mà mất vốn nhé. Chúc mọi người sức khỏe và thành công !

Vnhnhn

Xe hơi
Website
kasati.com.vn
Ngực đẹp quá! nhưng thạo tin đấy! Bắt BK mới chỉ bắt đầu thôi. T Be Thanh Phuong và ...Chúng nó định xóa dấu vết nhưng không thoat đợt này đâu

Ngoccu

Xe tăng
Kính thưa các cụ, em đang nằm trong quan tài rồi chỉ chờ đóng nắp thôi.
Ngày hôm qua thì em còn chưa hiểu ra chuyện gì và vẫn cố thủ, nhưng hôm nay thì em ko chịu được nữa rồi. Nhắm mắt cắt thịt của chính mình mà ko còn cách nào khác.
Tin về BK nó thật sự đã làm chấn động tình hình chính trị chứ đừng nói đến chứng khoán, nếu BK chỉ là 1 người như những gì báo chí nói, thì thị trường chắc chắn ko phản ứng mạnh như vậy. Nhìn quy mô lệnh thì đây là cuộc tháo chạy của tổ chức chứ nhỏ lẻ chưa hiểu chuyện gì cả.
Chuyện này hết sức nhạy cảm nên em ko dám ý kiến nhiều....
Em nói vui là nên giữ mạng của mình còn khó, chứ nói gì đến chứng.....
Kính các cụ em đóng nắp quan tài và lặn, tạm thời quên CK, sắp tới có lên, sóng thì em cũng ngủ đông, chờ thượng tầng giải quyết xong mới tính tiếp....
Chúc các cụ sức khỏe và may mắn !

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

hatrang1234

Xe buýt
Kính các cụ em đóng nắp quan tài và lặn, tạm thời quên CK, sắp tới có lên, sóng thì em cũng ngủ đông, chờ thượng tầng giải quyết xong mới tính tiếp....
Chúc các cụ sức khỏe và may mắn !
Cụ này cũng yếu bóng vía thật, những lúc thế này mới là cơ hội, cần bám sát thị trường để quyết định thời điểm vào.

Ngoccu

Xe tăng
Cụ này cũng yếu bóng vía thật, những lúc thế này mới là cơ hội, cần bám sát thị trường để quyết định thời điểm vào.
Nhìn quy mô lệnh thì đây là cuộc tháo chạy của tổ chức chứ nhỏ lẻ chưa hiểu chuyện gì cả.
Đối với em như thế là quá đủ, nếu em yếu bóng vía thì tốt quá, chạy luôn hôm qua thì hay. Thị trường sẽ có nhịp hồi, đang hi vọng để bán nốt KBC chưa bán đc :((.
Và ngủ đông nghe ngóng các tin sốc trong thời gian tới .

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

hatrang1234

Xe buýt
Nhìn quy mô lệnh thì đây là cuộc tháo chạy của tổ chức chứ nhỏ lẻ chưa hiểu chuyện gì cả.
Đối với em như thế là quá đủ, nếu em yếu bóng vía thì tốt quá, chạy luôn hôm qua thì hay. Thị trường sẽ có nhịp hồi, đang hi vọng để bán nốt KBC chưa bán đc :((.
Và ngủ đông nghe ngóng các tin sốc trong thời gian tới .
Chạy cái mớ NH, CK, BDS thì đúng rồi, nhưng không có nghĩa là ngủ đông. Nó rơi mạnh thì nó sẽ bật mạnh, cần bám sát để quyết định, những lúc thế này mới là có nhiều cơ hội ăn to ( nhưng cũng có thể chết lớn).

newave

Xe tải
2k SCR của tui từ giá 8.7 bây giờ về 7.6 rồi

Đang chuyển tiền thêm vào, lúc nào nó về giá dưới 5 sẽ muc tiếp

0t0funer

Xe tải
2k SCR của tui từ giá 8.7 bây giờ về 7.6 rồi

Đang chuyển tiền thêm vào, lúc nào nó về giá dưới 5 sẽ muc tiếp
cụ yên tâm đến cuối năm kiểu gì cũng trên 10 đấy

KafeDel

Xe tăng
Chạy cái mớ NH, CK, BDS thì đúng rồi, nhưng không có nghĩa là ngủ đông. Nó rơi mạnh thì nó sẽ bật mạnh, cần bám sát để quyết định, những lúc thế này mới là có nhiều cơ hội ăn to ( nhưng cũng có thể chết lớn).
Là chết nếu đúng là các cuộc tháo chạy lớn và là cơ hội nếu bị đánh xuống. Các cụ ở đây ko ai biết chắc là cửa nào... :-??
Thượng tầng ở VN như **** thì ai cũng biết cả chứ ko phải đến bây giờ mới lộ ra... Nếu thay máu thì người còn chết nói gì đến chứng... Chết hết đi để đón chào 1 tươi lai tươi sáng nào các cụ các mợ ơi! :-h

0t0funer

Xe tải
kbc mấy bác bán thẳng tay thế. thú thật đi trong đấy có bác OF nào nhà mình không? :)) em thì vẫn lạc quan, còn lí do sau các bác sẽ rõ :))

newave

Xe tải
cụ yên tâm đến cuối năm kiểu gì cũng trên 10 đấy
Em rất yên tâm cụ ạ. Với em dây là cơ hội duy nhất của năm.

Tuy nhiên đúng là thời điểm này ko nên vào thật. ít nhất là cho đến hết tuần.

AI vào muộn lúc TT dựng ngược thì sẽ ko có hàng và ngồi nhin người khác thôi.
Em mới thò cái móng tay vào để xem chảo lửa này nóng thế nào cụ ạ

nang xuan

Xe buýt
Cơ hội chỉ mở ra cho người cầm tiền chứ k phải người cầm hàng. 1 tháng nữa trời mới yên biển mới lặng

biahoihanoi

Xe lăn
Nếu bắt TGĐ 1 ngân hàng thì cũng không làm rúng động TTCK bằng bắt BK, vì nhân vật này có tầm ảnh hưởng rất lớn đến kinh tế, đặc biệt là giới ngân hàng. Em e rằng sẽ còn nhiều tin động trời khác nữa.

nang xuan

Xe buýt
Nếu bắt TGĐ 1 ngân hàng thì cũng không làm rúng động TTCK bằng bắt BK, vì nhân vật này có tầm ảnh hưởng rất lớn đến kinh tế, đặc biệt là giới ngân hàng. Em e rằng sẽ còn nhiều tin động trời khác nữa.
Liên quan mật thiết đến phe phái CT, k ăn được thì đạp đổ nhé. TT sẽ kiểm chứng

newave

Xe tải
Đây là tay chân của Thừa Tướng. Tầng lớp thượng tầng đang đánh nhau, ruồi muỗi chết hàng loạt.