Chuẩn bị khai trương Mercedes Haxaco Hà Nội mang phong cách Sài Gòn :)

AnhDuc74

Xe tải
Hy vọng Haxaco duy trì được dịch vụ giống như trong Sài Gòn.

Thuy Dam Minh

Xe buýt
Tôi đăng ký khám xe mà chả thấy hồi ầm gì hết ạ? Hic!

Beck

Xe điện
EM chỉnh cụ Vĩnh Nam 1 chút là Haxaco Láng Hạ là thuộc quận Đống Đa chứ ko phải Ba Đình nhé :D, hy vọng nhận được phiếu thay dầu free của cụ :))

Vĩnh Nam

Xe tải
EM chỉnh cụ Vĩnh Nam 1 chút là Haxaco Láng Hạ là thuộc quận Đống Đa chứ ko phải Ba Đình nhé :D, hy vọng nhận được phiếu thay dầu free của cụ :))
Dạ cám ơn bác :) em rành Sài Gòn hơn Hà Nội
Bác PM cho em cái địa chỉ gởi tặng bác 1 áo thun Mercedes-Benz để làm kỷ niệm nhé ( cho em size áo luôn :) )

emyeugrandis

Xe tải
Em cũng rất là tín nhiệm bác Vĩnh Nam - Haxaco SG nên rất hy vọng Haxaco Láng Hạ là một địa chỉ tin cậy của anh em ngoài Bắc. Tuy nhiên có một điểm này em thấy không ổn đề nghị Bác Vĩnh Nam kiểm tra và xác nhận lại giúp anh em vì đây là vấn đề "chữ tín ", cụ thể: trước khi Haxaco Láng Hạ khai trương khoảng 5 or 6 tháng gì đấy có một bác (ko nhớ nick là gì nữa) tự xưng là người của Haxaco Láng Hạ mở thớt quảng cáo và đề nghị anh em đi mer đăng ký thông tin (tên tuổi, đt, loại xe, năm sx ...) và hứa gửi phiếu thay dầu, bảo dưỡng miễn phí nhân dịp khai trương.

Anh em đăng ký nhiều lắm, xe em còn mới nên vẫn còn mấy cái phiếu thay dầu và bd miễn phí ở Star nhưng cũng muốn đăng ký để trải nghiệm dịch vụ của Haxaco Láng Hạ xem sao chứ ko phải vì mấy cái phiếu miễn phí đấy, thế nhưng được mấy ngày thì thớt bị delete, chắc là Haxaco thấy " hối hận " ? hay nick kia " mạo danh" làm mất uy tính Haxaco ? mà nói thật đến hôm nay em cũng chẳng thấy phản hồi gì cả (dù chẳng trông mong).

Đề nghị bác Vĩnh Nam kiểm tra lại việc này xem sao nhé ? Bây giờ có mời em thì em cũng từ từ ... xem Haxaco Láng Hạ có thực sự tốt thật ko đã nhé !
Tks bác Vĩnh Nam

Chỉnh sửa cuối:

Beck

Xe điện
Dạ cám ơn bác :) em rành Sài Gòn hơn Hà Nội
Bác PM cho em cái địa chỉ gởi tặng bác 1 áo thun Mercedes-Benz để làm kỷ niệm nhé ( cho em size áo luôn :) )
Ôi, em cảm ơn cụ nhiều nhé :), em pm cho cụ luôn đây ạ, em đang chạy e200 ư211.

hanh_bk

Xe tải
Website
bkns.vn
Sáng nay em vừa qua bên Nguyễn Văn Linh thay dầu xe. Biết Haxaco sắp mở nhưng không rõ ngày nào nên không chờ được. Cty em ngay cạnh đây, về sau cần gì thì đi lại quá tiện rồi. Chỉ cần chính sách tốt, chất lượng đảm bảo là anh em ủng hộ nhiệt tình.
Chúc mừng Haxaco đã vươn ra thị trường ngoài Bắc.

Vĩnh Nam

Xe tải
@emyeugrandis: bác SMS cho em thông tin xe và thông tin của bác nhé. Lâu quá em không còn lưu số của bác :)

Cám ơn bác nhiều.

economist

Xe tải
Haxaco Hà Nội có chương trình ưu đãi gì ko bác? qua tết em cho xe đi bảo dưỡng định kì 3,2 vạn.
@emyeugrandis: bác SMS cho em thông tin xe và thông tin của bác nhé. Lâu quá em không còn lưu số của bác :)

Cám ơn bác nhiều.

BonBonTT

Xe điện
Bác Phúc bên An Du bây giờ lại qua bên này, ko biết Ngôi Sao mà mở thì bác ý có qua Ngôi Sao ko nhỉ, em vào An Du 3 lần làm sơn bảo hiểm và thay dầu đều gặp bác Phúc, cá nhân e thì thấy bác ý ko ổn tý nào
Cảm nhận của cụ quá chuẩn, em thấy bảo bên An Du đang tìm người thay thế, chắc vì thế bác này chạy luôn

cuongthu

Xe hơi
bao giờ mới vào đc vào đấy để lượm xe nhỉ :)

truong70

Xe tải
Bác Nam phải xem lại chứ mình đã đăng ký lâu rồi nhưng vẫn chưa nhận được phiếu đâu. Sáng nay mới vào đăng ký lại xem thử khi nào nhận đươc đây. Mình đăng ký ở đây http://www.haxaco.com.vn

usernames78

Xe buýt
úi giời, cụ lại chém ẩu rồi.
theo hiểu biết li ti của e thì đường láng hạ là ranh giới giữa 2 quận ba đình và đống đa, phía bên số chẵn (tức là tay phải đi từ giảng võ xuống) sẽ thuộc ba đình, bên lẻ là đống đa. và chắc chắn 1 điều là đoạn từ đầu đường giảng võ tới ngã 4 tòa nhà dầu khí nếu bên tay phải, số chẵn sẽ là thuộc ba đình, ha xaco là số 46 e dự nằm khu vực đoạn đầu, đi từ giảng võ xuống thì chưa đến hồ thành công, như vậy chắc bên ba đình là đúng cơm mẹ nấu rồi. e đoán thế

usernames78

Xe buýt

Cám ơn bác nhiều.
k biết thủ tục nhận khuyến mại free thay dầu thế nào bác vinhnam nhể, e hay ném đá mer, nhưng chưa thử của ha xaco, hôm nào test phát để về còn gạch đá, e có thuộc diện đc free thay dầu khuyến mãi k nhể, thạnk cụ, k biết cụ còn nhận ra em?
nhân tiện cho e hỏi thủ tục đăng ký cái khuyến mãi này thế nào? dạo này kinh tế khó khăn. và e có thể đứng ra đăng ký hộ mấy anh em bạn bè người nhà đc k.? nhà e đc cái nhiều ng đi mẻ , khoảng dăm bẩy ng gì đó nhưng mà đã mấy năm nay rồi mng bỏ cái diễn đàn of này hết cả rồi, còn mỗi mình em lọ mọ

Chỉnh sửa cuối:

emyeugrandis

Xe tải

Cám ơn bác nhiều.
Em cám ơn bác Vĩnh Nam vẫn còn nhớ đến em, thực sự em cũng ko có nhu cầu xin phiếu miễn phí của Haxaco Láng Hạ nữa đâu, bác không phải băn khoăn nhé. Em cũng chỉ mong sao Haxaco Láng Hạ cũng được anh em tín nhiệm như đã từng tín nhiệm cá nhân Bác Vĩnh Nam và Haxaco Hàng Xanh - SG mà thôi.

Haxaco Láng Hạ đã có thông tin của em từ lâu rồi mà ? Nếu nickname mortal_combat là đại diện thực sự của Haxaco Láng Hạ.

Chỉnh sửa cuối:

ht900

Xe buýt
@Vĩnh Nam: bác Nam PM cho em xin giá tốt nhất của E200 & E250 với ạ, nhà em ngoài Tết đang cân nhắc giữa Audi A6 2015 với E class (đang nghiêng về Audi vì muốn thay đổi chút sau 7 năm chạy Merc nhưng giá và option của Merc lại hấp dẫn hơn:-?). Cám ơn bác.

cucubi

Xe tăng
Cho tôi đky thay dầu miễn phí với, xe tôi E250, chạy đc 1,3 vạn rùi. Ths