[Funland] Chữa nghiện cờ bạc lô đề...

buicongchuc

Xe ba gác
Cụ có thể chia sẻ kinh nghiệm của khi tự chữa cai được không. Có rất nhiều Cụ muốn nghe chia sẻ của người trong cuộc.
Em từng nghiện thuốc lá nặng (chưa bao giờ hút thuốc lào), em bỏ trong phút mốt cho dù đến giờ ngửi mùi vina em vẫn thèm. L.Đ với em là làm kinh tế nên em cũng bỏ trong phút mốt khi em tìm được đối tượng đam mê hơn.

MuathuHN252

Xe cút kít
Em từng nghiện thuốc lá nặng (chưa bao giờ hút thuốc lào), em bỏ trong phút mốt cho dù đến giờ ngửi mùi vina em vẫn thèm. L.Đ với em là làm kinh tế nên em cũng bỏ trong phút mốt khi em tìm được đối tượng đam mê hơn.
Đối tượng gì đam mê hơn vậy ạ? Cụ chia sẻ cho e mí?

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em mất mấy năm nghiện lô - đề, hôm nào không muốn chơi cũng phải 50đ cho đỡ nhớ, 200-300đ, thi thoảng 500-1000đ. Đợt nhận ctr kè sông ở TP.YB cái là em cai được.
Thế Cụ Chức tổng mấy năm thua hay thắng ? 8->

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
1. Tôi bám theo thằng bạn tôi để xem cái dịch vụ chỉnh xăng xe ga của anh nó ly kỳ thế nào và rồi bạn tôi lắc đầu ngao ngán khi tôi hỏi về "hệ lụy".

2. Tôi hỏi anh về việc nhờ bán xe Klara ắc quy. Anh nói tôi "Xe này bán từ 6 đến 8 triệu cụ ạ". Tôi thấy không xứng nên gọi thợ bên Long Biên và bán được 13,5 triệu. Và tôi hơi không phải phép khi không phản hồi lại giá anh trả. Và anh cũng lên lớp tôi cách cư xử khi không phản hồi tin nhắn của người khác.

3. Tôi còn nhớ ngày ở Khâm Thiên anh dẫn tôi đến tận gác 2 và rất nhiều hình ảnh Anh phông bạt xe ga với các cháu sinh viên. Và sự thật của CHỈNH XĂNG sau này ai cũng rõ...

Tôi còn nhớ ngày ở Khâm Thiên, anh vừa chỉ đạo việc chỉnh xăng với đám thợ, vừa cho thuê xe ô tô hưởng %. Nên có thể hồ đồ nói rằng anh có thể làm mọi thứ...
Mình lại trả lời thẳng thắn tiếp với Cụ.
1. Cụ nói mình đeo bám là không chính xác. (kể từ khi còn là Sinh viên khởi nghiệp mình cũng không có thói quen đeo bám khách kiểu này) cũng xin nói thêm là kỹ thuật chỉnh xăng xe ga mình đã nộp đơn đăng ký độc quyền tại cục sở hữu trí tuệ việt nam tháng 1/2015 ( sau này là công nghệ tiết kiệm GVT chỉ lắp độc quyền cho các xe bán ra tại Axega đến tận bây giờ ).Dự án Axega đầu có tên là: Xe ga sinh viên ( với tiêu chí 3 Tốt - Tiết kiệm - Tiền hợp lý).
Năm 2015- 2016 Trường ĐH Ngoại thương kết hợp Cục sở hữu trí tuệ đồng tổ chức cuộc thi Đỉnh cao thương hiệu. Mình có đăng ký với BTC của trường và Axega là đơn vị được các bạn sinh viên chọn làm đề tài thi cùng M2 và vài đơn vị khác.
Mình có ảnh chụp trong cuộc thi và Ảnh của 2 năm đó.Đại sứ thương hiệu Axega 2016 mình chọn là Trịnh Thu Thảo ( Thủ khoa ĐHVH 2016).
Việc Cụ nhìn thấy những tấm hình chụp cùng các bạn Sinh viên là Ảnh thật câu chuyện thật ( cũng xin nói luôn mình là người làm truyền thông nhân hiệu nói không với phông bạt)

Mình sẽ tìm lại ảnh chụp lá đơn xin đăng ký độc quyền vụ chỉnh xăng tại Cục sở hữu trí Tuệ VN.
Mình sẽ trả lời tiếp ý 2-3-4 của Cụ bên dưới vì sẽ viết dài và chi tiết cho rõ ý.

Chỉnh sửa cuối:

Bang lang

Xe điện
1. Cụ nói mình đeo bám là không chính xác. (kể từ khi còn là Sinh viên khởi nghiệp mình cũng không có thói quen đeo bám khách kiểu này) cũng xin nói thêm là kỹ thuật chỉnh xăng xe ga mình đã nộp đơn đăng ký độc quyền tại cục sở hữu trí tuệ việt nam tháng 1/2015 ( sau này là công nghệ tiết kiệm GVT chỉ lắp độc quyền cho các xe bán ra tại Axega đến tận bây giờ ).Dự án Axega đầu có tên là: Xe ga sinh viên ( với tiêu chí 3 Tốt - Tiết kiệm - Tiền hợp lý).
Năm 2015- 2016 Trường ĐH Ngoại thương kết hợp Cục sở hữu trí tuệ đồng tổ chức cuộc thi Đỉnh cao thương hiệu. Mình có đăng ký với BTC của trường và Axega là đơn vị được các bạn sinh viên chọn làm đề tài thi cùng M2 và vài đơn vị khác.
Mình có ảnh chụp trong cuộc thi và Ảnh của 2 năm đó.Đại sứ thương hiệu Axega 2016 mình chọn là Trịnh Thu Thảo ( Thủ khoa ĐHNT 2016).
Việc Cụ nhìn thấy những tấm hình chụp cùng các bạn Sinh viên là Ảnh thật câu chuyện thật ( cũng xin nói luôn mình là người làm truyền thông nhân hiệu nói không với phông bạt)

Mình sẽ tìm lại ảnh chụp lá đơn xin đăng ký độc quyền vụ chỉnh xăng tại Cục sở hữu trí Tuệ VN.
Mình sẽ trả lời tiếp ý 2-3-4 của Cụ bên dưới vì sẽ viết dài và chi tiết cho rõ ý.
Cụ ấy bảo là đeo bám theo cụ ban ấy để đi chỉnh xăng chỗ cụ, ko phải là cụ đeo bám....

Minmatday

Xe tải
Em mất mấy năm nghiện lô - đề, hôm nào không muốn chơi cũng phải 50đ cho đỡ nhớ, 200-300đ, thi thoảng 500-1000đ. Đợt nhận ctr kè sông ở TP.YB cái là em cai được.
Cụ khác tôi, tôi bao giờ cũng là chiều tiến, kể cả lúc thua :)) đã đánh 200-300đ k bao h quay lại đánh 100đ được chứ đừng nói là 50 vì chả có tí cảm giác gì. Hoặc lúc thắng dừng hẳn 1 thời gian k đánh nữa chứ k bao h đang đánh to lộn về đánh bé. Đấy là lí do tôi ăn to mà chết cũng to. Có lẽ máu ăn thua cay cú xanh chín của cụ cũng k nặng hẳn nên bỏ dễ hơn! Tôi nặng nên đâm sâu hơn và bỏ cũng khó hơn :))

Minmatday

Xe tải
Mình có ảnh chụp trong cuộc thi và Ảnh của 2 năm đó.Đại sứ thương hiệu Axega 2016 mình chọn là Trịnh Thu Thảo ( Thủ khoa ĐHVH 2016).

Thôi cụ tìm mấy cái đơn đểu ấy làm gì, cái chứng nhận độc quyền ấy của cụ có bằng “ăn covi ngủ covi” của Việt Á k mà tìm? Cái phương pháp bí truyền ấy ghê gớm thế sao Honda, Yamaha hay thậm chí Triumph, Harley chưa bốc cụ đi mà vẫn thương tình VN chưa phát triển để cụ lại? Vài em sinh viên của cụ có bằng mấy em PG triển lãm xe với mấy em KOL bây giờ k? Cụ chẳng cần đôi co gõ nhiều làm gì đâu, cụ lại còn xin bác phản hồi thông tin về 1 việc xảy ra từ thời ơ kìa. Tôi với tư cách là con nghiện cờ bạc nhiều năm chỉ xin cụ 1 contact của 1 con bạc dùng phương pháp thở hít bỏ mẹ gì của cụ mà bỏ được nhiều năm để tôi thẩm thôi rồi tôi tin ngay. Còn thớt này hay nhiều thớt khác đao to búa lớn cụ mở để làm truyền thông chắc chẳng ai tin đâu, khéo toàn nhận phản hồi negative như trên thôi. Nên cảm ơn cụ mở topic cho những anh em nghiện thật chia sẻ giúp nhau còn cụ lượn mẹ đi cho trong nước :))

phuongmit

Xe cút kít
Cụ nào tò mò thì sợt từ khoá: “chỉnh xăng 278 Khâm Thiên” mà đọc cho thêm nhiều data :))

Ba Ngơ

Xích lô
Cụ nào tò mò thì sợt từ khoá: “chỉnh xăng 278 Khâm Thiên” mà đọc cho thêm nhiều data :))

Bên hai bánh xe quay vẫn còn thớt tìm đấy bác

MuathuHN252

Xe cút kít
Hôm nay mợ vào cặp đề 141, nếu về mợ cho em cốc cafe nhé☺
L thì còn có thể nhé. Đ thì khó đó cụ. E chém gió thôi e ko đánh nhưng nếu về thật em sẽ mời cụ cf. Để e đi lập đàn cầu nó ra số khác ko lại mất cốc cf :))

chenyouxing

Xe tải
Đọc bấy nhiêu page vẫn chưa hiểu tại sao cờ bạc lô đề "thắng" mà phải cai