[Funland] Chữa nghiện cờ bạc lô đề...

Đại Bàng Xuống Núi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
ai mà dạy bỏ cai nghiện cờ bạc được em họ tôi thì tôi cho 1 tỷ
Bảo hành sau 2 năm không chơi
Nó chơi trong 2 năm đấy phải trả tôi 50 củ uống bia
Không dám nhận kèo thì nín hết cho tôi nhờ
Đang rút tien sẵn đây

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF

Namidu

Xe hơi
Còn thở là còn gỡ. :D

Minmatday

Xe tải
ai mà dạy bỏ cai nghiện cờ bạc được em họ tôi thì tôi cho 1 tỷ
Bảo hành sau 2 năm không chơi
Nó chơi trong 2 năm đấy phải trả tôi 50 củ uống bia
Không dám nhận kèo thì nín hết cho tôi nhờ
Đang rút tien sẵn đây
Phải mạnh dạn ntn mới là người đã từng trải qua hoặc có người nhà phá đến mức nào rồi :)) Tất cả thứ lí thuyết mà không có thực tế hoặc thống kê đều k đáng 1 xu! Em cụ bao nhiêu năm và con số đốt bn cụ chia sẻ đc k?

HH1993

[Tịch thu bằng lái]
Trước đây xem các clip về Phan Thị Bích Hằng mình có kết luận rằng hoặc là con này thần kinh hoặc là con này lừa đảo.
Bây giờ kết quả rõ ràng rồi chứ các bác?
Đối với ông Tâm chay này mình cũng có kết luận tương tự.
Cá nhân tôi không nghĩ theo hướng của bác. Nhưng tôi tin chắc là mục đích quảng cáo thương hiệu thôi.
Còm trên tôi có hỏi về vấn đề tiết kiệm xăng và tôn nhận câu trả lời khiến tôi thất vọng toàn tập về cái gọi là độc quyền và kiến thức cơ bản về động cơ đốt trong. Tóm lại là thớt mang tính giải cao, tuy nhiên hiệu quả quảng cáo khá tốt với 1 cửa hàng xe máy cũ thương hiệu ....A ....Xé....Gà.

thanhgamo

Xe container
Cá nhân tôi không nghĩ theo hướng của bác. Nhưng tôi tin chắc là mục đích quảng cáo thương hiệu thôi.
Còm trên tôi có hỏi về vấn đề tiết kiệm xăng và tôn nhận câu trả lời khiến tôi thất vọng toàn tập về cái gọi là độc quyền và kiến thức cơ bản về động cơ đốt trong. Tóm lại là thớt mang tính giải cao, tuy nhiên hiệu quả quảng cáo khá tốt với 1 cửa hàng xe máy cũ thương hiệu ....A ....Xé....Gà.
Đó chính là lừa đảo.
Nếu tiết kiệm được xăng thêm nữa, hay còn gọi là tăng thêm hiệu suất động cơ, thì các hãng lớn chúng nó đã nghiên cứu và làm rùm beng lên để quảng bá rồi.
Nói chung là lừa đảo.
Mình cũng đã nói nhiều lần rồi: Nhìn mặt ông thớt này không thấy sự lương thiện, mặc dù hắn suốt ngày ăn chay và rao giảng đạo đức.
Lừa đảo.

Đại Bàng Xuống Núi

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Phải mạnh dạn ntn mới là người đã từng trải qua hoặc có người nhà phá đến mức nào rồi :)) Tất cả thứ lí thuyết mà không có thực tế hoặc thống kê đều k đáng 1 xu! Em cụ bao nhiêu năm và con số đốt bn cụ chia sẻ đc k?
E ko chơi cụ ah
Nhưng nghiện cờ bạc lô đề nó giống như nghiện ma tuý vậy ah
4 năm mỗi năm đốt 2-4 tỷ 1 năm
Mẹ thương con bát đất dần dần
Mẹ đang đại gia giờ thành tiểu gia
E còn mấy đứa bạn nữa chơi mấy chục năm, từ nhà mặt phố bán chuyển mua nhà ngõ to, chuẩn bị laii bán chuyển ngõ sâu hơn
Vay mượn tứ tung

duongphong

Xe container
Thôi cụ tìm mấy cái đơn đểu ấy làm gì, cái chứng nhận độc quyền ấy của cụ có bằng “ăn covi ngủ covi” của Việt Á k mà tìm? Cái phương pháp bí truyền ấy ghê gớm thế sao Honda, Yamaha hay thậm chí Triumph, Harley chưa bốc cụ đi mà vẫn thương tình VN chưa phát triển để cụ lại? Vài em sinh viên của cụ có bằng mấy em PG triển lãm xe với mấy em KOL bây giờ k? Cụ chẳng cần đôi co gõ nhiều làm gì đâu, cụ lại còn xin bác phản hồi thông tin về 1 việc xảy ra từ thời ơ kìa. Tôi với tư cách là con nghiện cờ bạc nhiều năm chỉ xin cụ 1 contact của 1 con bạc dùng phương pháp thở hít bỏ mẹ gì của cụ mà bỏ được nhiều năm để tôi thẩm thôi rồi tôi tin ngay. Còn thớt này hay nhiều thớt khác đao to búa lớn cụ mở để làm truyền thông chắc chẳng ai tin đâu, khéo toàn nhận phản hồi negative như trên thôi. Nên cảm ơn cụ mở topic cho những anh em nghiện thật chia sẻ giúp nhau còn cụ lượn mẹ đi cho trong nước :))
Các cụ vào thớt người ta nói cảm ơn, xong quăng bom là sao :))
Đó chính là lừa đảo.
Nếu tiết kiệm được xăng thêm nữa, hay còn gọi là tăng thêm hiệu suất động cơ, thì các hãng lớn chúng nó đã nghiên cứu và làm rùm beng lên để quảng bá rồi.
Nói chung là lừa đảo.
Mình cũng đã nói nhiều lần rồi: Nhìn mặt ông thớt này không thấy sự lương thiện, mặc dù hắn suốt ngày ăn chay và rao giảng đạo đức.
Lừa đảo.