Chưa có bệnh nào mà em cảm thấy cực hình như trĩ hết các cụ ạ

Tiger.Q7

Xe máy
Mấy cụ cho em hỏi tí nhé, bây giờ em đang bị trĩ độ 2, nhiều lúc thấy tiêu nó ra cả máu nữa, búi trĩ thì nó sa cả xuống mỗi lần đi tiêu nhưng còn may sau đó tự lên lại được. Mỗi lần ngồi em cảm giác cứ như nó là cực hình. Vợ em thì tối ngày la lối em vụ uống bia uống rượu, bắt em cái gì mà diếp cá xay rồi đắp, ăn khoai lang. Nó có hết thật không thì em không biết chứ ngán là em ngán tới cổ rồi
Tình hình cụ sao rồi? Em trước cũng độ 2, mà em là trĩ hỗn hợp luôn cơ. Khám về phát là em từ nhậu luôn, bác sỹ kê em thuốc tottri uống, em ngày 1 lần đi bơi, ăn đồ gì cũng luộc, mà rau nhiều hơn thịt, thỉnh thoảng ăn sống diếp cá nữa, khoảng hơn 2 tháng là em ngon lành. Nhưng sợ tái phát nên em vẫn cứ duy trì thói quen vậy mà thấy người khỏe hơn hẳn các cụ ạ! ;;)

svv.x24a

Xe hơi
E cũng độ 1, đút mít protolog thi k ra máu khoảng tuần sau bị tiếp, chán quá đi
Cấp 1 còn nhẹ còn khả năng phục hồi cao đó cụ ơi, chữa đi thôi chứ để tới cấp 2 như em mất hết cả bản lĩnh luôn cụ :(

svv.x24a

Xe hơi
trước em xuống khám thì báo bị góc 1/4 tức là mức nhẹ, rồi cho em thuốc sắc về uống kèm thuốc ngâm. Cơ mà xong cũng không thấy ăn thua gì cả. Em đang rất hạn chế rượu bia nên chưa bị nặng thêm nhưng cứ thi thoảng uống rượu vào là khó chịu cực luôn. Bị nhẹ như này mà không biết có phương án nào trị dứt điểm được ko nhỉ
Em nay cũng phải hạn chế nhậu lắm, chắc phải sống theo lối mới cho khoa học mới hết cụ nhỉ? Coi như làm mới con người, kk. Vợ em bảo em thế

svv.x24a

Xe hơi
Nghe cụ tả thôi cũng thấy nổi da gà đấy ạ! E táo bón kinh niên vớ vẩn có khi cũng chớm có dấu hiệu bị trĩ rồi.
Cụ không phải bàn, em trước tự nhiên cũng táo một thời gian mà ra đấy. Em cũng vô tư tưởng táo bình thường mà đến lúc nó lồi búi trĩ đi khám bác sỹ nói em mới vỡ lẽ

svv.x24a

Xe hơi
Tình hình cụ sao rồi? Em trước cũng độ 2, mà em là trĩ hỗn hợp luôn cơ. Khám về phát là em từ nhậu luôn, bác sỹ kê em thuốc tottri uống, em ngày 1 lần đi bơi, ăn đồ gì cũng luộc, mà rau nhiều hơn thịt, thỉnh thoảng ăn sống diếp cá nữa, khoảng hơn 2 tháng là em ngon lành. Nhưng sợ tái phát nên em vẫn cứ duy trì thói quen vậy mà thấy người khỏe hơn hẳn các cụ ạ! ;;)
Đội ơn cụ. Cụ chỉ kinh nghiệm hay. Để em áp dụng thử, nhưng cái khoản từ nhậu chắc em bớt được thôi. kk

tư vấn li hôn

Xe đạp
hix, e cũng độ 2 chuẩn bị độ 3 mà tình trạng ngày càng nặng, trĩ nó dài tầm 1cm và ở bên ngoài, uống đủ các loại thuốc đông tây nam bắc mà vẫn ko dc , Ảnh hưởng đến cuộc sống quá , em đọc thử thì người khuyên cắt người ko chẳng biết sao mà lần. Em ở HP , có cụ nào chữa khỏi rồi mách em với :(

vietp910i

Xe hơi
giờ thấy lắm cụ mợ bị trĩ quá ạ :(