[Funland] Chữa bệnh gút.

haicdnd

Xe hơi

iwate

Xe buýt
Thịt chóa, tiết canh, nội tạng, hải sản, chiụ khó nhắm với vodka là đỡ gút nhứt
Cụ mà cứ sài mấy món này hàng tuần thì em dự chưa quá 6 tháng là cụ mắc bệnh nhà giàu ngay cho mà xem.
Bác chủ thớt tư vấn bài thuốc này em thấy đúng vì ông cậu em cũng đang dùng và rất hiệu quả.

Ngonghinh

Xe tăng
Người nhà em có 1 bài thưốc trị GOUT cực kỳ hiệu quả ( thân tình với OF lắm nha nha) và rất đơn giản. Các cụ ra những bãi đất bỏ hoang đào lấy rễ cây xấu hổ đỏ ( nhớ là xấu hổ đỏ nhé mới tác dụng mạnh hơn trắng) rồi cụ về phơi khô và đun nước uống dần, uống thay nước. Đảm bào với các cụ sau khi uống nước vài ngày thì nước ..ái của các cụ rất khó ngửi vì đã loại được độc tố ra và cụ nào có biểu hiện như vậy thì có thể nói là tốt vì hợp với thuốc. Uống thêm khoảng 2 tuần thì thịt chóa, nòng nợn tiết canh các cụ lại nhắm như thường ạ. Nếu cụ nào chưa rõ thì pm cho em ạ.
Chúc các cụ khỏi bệnh!
Bài thuốc hay nhà cháu đánh dấu để áp dụng ạ

laichamchetcham

Xe buýt
E axit uric đợt nào kiểm tra cũng gần 500 bác ạ, gần đây đau đầu gối. Không biết có phải do gút k? Khoản rượu thịt không bỏ được, nhạt mồm nhạt miệng lắm

Kunkute997

Xe hơi
Theo em có thể do giảm hoạt tính men PRPP synthetase... Cái này hay, mai em lên hỏi giáo viên xem....

Hưngchột

Xe buýt
Không cần dùng thuốc tây nữa hả cụ

Ớt xanh

Xe điện
Người nhà em có 1 bài thưốc trị GOUT cực kỳ hiệu quả ( thân tình với OF lắm nha nha) và rất đơn giản. Các cụ ra những bãi đất bỏ hoang đào lấy rễ cây xấu hổ đỏ ( nhớ là xấu hổ đỏ nhé mới tác dụng mạnh hơn trắng) rồi cụ về phơi khô và đun nước uống dần, uống thay nước. Đảm bào với các cụ sau khi uống nước vài ngày thì nước ..ái của các cụ rất khó ngửi vì đã loại được độc tố ra và cụ nào có biểu hiện như vậy thì có thể nói là tốt vì hợp với thuốc. Uống thêm khoảng 2 tuần thì thịt chóa, nòng nợn tiết canh các cụ lại nhắm như thường ạ. Nếu cụ nào chưa rõ thì pm cho em ạ.
Chúc các cụ khỏi bệnh!
nhìn ava của bác là em tin rồi.
chỉ số acid uric so với khi chưa uống rễ cây như thế nào ạ?