[Thảo luận] Chú ý rẽ phải từ Hoàng Diệu sang Trần Phú

elegantteam

Xe tăng
thỉnh thoảng xx mới đứng chỗ lày thôi

idlaptop.vn

Xe tải
Ngoài ra ở đây còn vịn cả lỗi không xin nhan, xe máy cũng bị fang chứ đừng nói là 4 bánh ợ, ngày nào em cũng đi làm qua đây.

raidinhvaxe

Xe máy
Lỗi này thì quá sơ đẳng rồi, cụ nào không hiểu thì đương nhiên die, chứ bệnh tật gì đâu!

Furious

Xe điện
Ít đi qua đoạn đấy nên thỉnh thoảng em mới thấy 3X đứng nấp sau các gốc cây bên Trần Phú, nhưng lỗi sai làn không để ý bị bắt là đúng rồi. Bây giờ nhiều đoạn sơn chỉ dẫn trên đường bị mờ, thế mới chết.

Kam_HN

Xe tải
Không xi nhan cũng bắt các cụ ợ, bắt rất nhiệt tình và đưa vào góc khuất phía sau các xe ô tô đang đỗ để "xử lý"

doremonmattich

Xe tăng
3 năm nay , ngày nào em cũng về qua đoạn này, vị trí thì ấm ớ , thế mà lúc nào cũng có khách =)) Đấu thầu ra đây á, lòi mắt nhá =))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Hơ hơ, có lần em cũng bị vịn ở đây thế mà em cãi thắng đấy :D

Em gọi 1 chú xxx ra chỉ và bảo:
Em: Cậu thấy đường kia nó to hay bé ???
xxx: anh hỏi làm gì.
Em: Cậu ko xem TV, đài, báo đang nói ầm ầm về việc ô tô đi hết đường xe máy à, cái đường bé thế kia tôi rẽ phải đứng vào làn trong thì xe máy lên vỉa hè à
ba la, bô lô, . . .
em bắn liên thanh một hồi cuối cùng chú xxx đành phải bảo anh đi đi cho em nhờ :D
Chỉ cay cái lúc mình đi xxx còn cố nói theo: "đã sai rồi còn gân cổ lên mà cãi" :D ức thế =))

Xe2009

Xe tải
Hơ hơ, có lần em cũng bị vịn ở đây thế mà em cãi thắng đấy :D

Em gọi 1 chú xxx ra chỉ và bảo:
Em: Cậu thấy đường kia nó to hay bé ???
xxx: anh hỏi làm gì.
Em: Cậu ko xem TV, đài, báo đang nói ầm ầm về việc ô tô đi hết đường xe máy à, cái đường bé thế kia tôi rẽ phải đứng vào làn trong thì xe máy lên vỉa hè à
ba la, bô lô, . . .
em bắn liên thanh một hồi cuối cùng chú xxx đành phải bảo anh đi đi cho em nhờ :D
Chỉ cay cái lúc mình đi xxx còn cố nói theo: "đã sai rồi còn gân cổ lên mà cãi" :D ức thế =))
Bác đi thế là sai đấy. Nhà cháu dự là bác may gặp XXX mới ra lò, gặp XXX có giờ đứng đường cao thì...=P~

Chỉnh sửa cuối:

doremonmattich

Xe tăng
Bác đi thế là sai đấy. Nhà cháu dự là bác may gặp XXX mới ra lò, gặp XXX có giờ đứng đường cao thì...=P~
Sai cái gì cụ??? Bác ấy đi sai với quy định ngu xuấn và đúng với đạo lý đi đường.

Dân ta sống bị chèn ép quen rồi nên nhiều cái vô lý đã trở thành có lý =))