[Thảo luận] Chú ý lái xe đoạn chùa tứ kỳ - pháp vân

warong

Xe tải
Các Bác, các Cụ đi hướng đường Giải Phóng ngã tư vọng xuống Văn Điển, Thanh trì chú ý. Khi các Bác, các Cụ chớm vượt bến xe Pháp Vân, bên phía tay phải các Bác gần chùa Tứ Kỳ có cái biển báo cấm xe ô tô con quay đầu đấy, biển đặt hiểm lắm, rõ ràng phân làn đường ô tô đi bên trái lòng đường mà cắm cái biển tận phía bên phải vỉa hè, phải 95% lái xe không để ý được cái biển này khi tham gia giao thông, mà các Bác vừa quay đầu là tèn tén ten luôn đấy. Các bác đi thẳng qua cái ngã rẽ " định mệnh " ấy khoảng 300 m đến công ty ABB lúc ấy các Bác rẽ thì vô tư :41::41::41:

Chắc kinh nghiệm này các tiền bối cũng chia sẻ rồi, nhưng đi qua đấy em nhìn mà suốt ruột quá cơ. Chúc các Bác vui (h)(h).

bocun

Xe buýt
thay mặt toàn thể anh em lái xe xin cám ơn bác :41::41::41:

Pikachu_HRC

Xe hơi
Hic, em rất ít khi ra PHáp Vân, nhưng mà lần nào cũng thấy biển mà, có khuất đâu nhỉ?

WHITE TIGER

Xe container
Cậu nên học cách nhìn biển trước các đoạn rẽ rồi hãy nói.Cứ đến ngã 3 ngã tư thì trước khi bắt đầu ngã ba ngã tư phải nhìn biển.Chứ bị phạt rồi kêu này kêu nọ thì nhạt quá,cái chỗ này đã có rất rất nhiều người nói rồi,mất công chi để lập cái mới làm gì,chỗ này được báo trước cách đây vài tháng rồi,cậu nên đọc lại các topic cũ trước khi làm topic mới.Tưởng chuyện mới hóa ra chuyện cũ:))

Libor

Xe điện
Lỡ rẽ rồi mà thấy xxx tiến tới thì các cụ cho xe vào luôn cây xăng thẳng bên đường nhá. Đi vậy vẫn đúng luật vì biển này chỉ cấm quay đầu, còn đi vào cây xăng thì mới chỉ là rẽ trái thoai! Số xiền lẽ ra phải mãi lộ cho xxx thì các cụ chuyển nó ra xăng là ổn! :)) Đảm bảo các cụ rẽ ngay vào cây xăng thì xxx sẽ quay lại ngay. :69:

warong

Xe tải
Cậu nên học cách nhìn biển trước các đoạn rẽ rồi hãy nói.Cứ đến ngã 3 ngã tư thì trước khi bắt đầu ngã ba ngã tư phải nhìn biển.Chứ bị phạt rồi kêu này kêu nọ thì nhạt quá,cái chỗ này đã có rất rất nhiều người nói rồi,mất công chi để lập cái mới làm gì,chỗ này được báo trước cách đây vài tháng rồi,cậu nên đọc lại các topic cũ trước khi làm topic mới.Tưởng chuyện mới hóa ra chuyện cũ:))
Những buổi tan tầm đường đông mà Bác, xử lý tình huống trên đường cũng đã căng thẳng rồi. ngày nào em chả đi qua đây vài lần, lần nào cũng thấy đông lắm, biết là cũ rồi, em suốt ruột quá bẩu lại các Bác chứ mong gì chuyện cũ mới đâu Bác . Kính Bác (b)

WHITE TIGER

Xe container
Những buổi tan tầm đường đông mà Bác, xử lý tình huống trên đường cũng đã căng thẳng rồi. ngày nào em chả đi qua đây vài lần, lần nào cũng thấy đông lắm, biết là cũ rồi, em suốt ruột quá bẩu lại các Bác chứ mong gì chuyện cũ mới đâu Bác . Kính Bác (b)
Hãy để trong tâm có 1 chữ nhẫn,đừng có nóng vội mà để chữ nhẫn ra ngoài tâm sẽ thành nhẫn tâm đấy

WHITE TIGER

Xe container
Nick mọi diễn đàn đều là WHITE TIGER chỉ trừ cái TTVN nó sửa lỗi nick khoảng cách nên từ WHITE TIGER giờ thành WHITE_TIGER_new.Tất cả những nick có khoảng trống ở ttvn giờ đều bị thêm chữ NEW.Tôi cũng làm mod nhưng mod cũng như bình thường như nhũng người khác thôi

ketpo

Xe điện
Có nhièu thớt về vụ này rồi, cụ thấy xót ruột thì lúc nào rảnh rỗi ra đứng ở cái chỗ rẽ ấy mà hướng dân các xe đừng quay đầu cho đỡ sót ruột

warong

Xe tải
Bác hiểu sai ý em rồi (h), :D
dầu sao cũng thank Bác, em lại có câu hay đi cưa gái :D

Mr_Lee

[Tịch thu bằng lái]
...đoạn này có nhiều cụ nói rồi....cuối tuần (b) các cụ nhỉ!

DIRE

Xe buýt
:77: cái biển báo này tốn thớt thật, chắc phải > 10 thớt về cái biển cấm quay đầu này, kỷ lục OF chăng

starex

Xe tăng
Các Bác, các Cụ đi hướng đường Giải Phóng ngã tư vọng xuống Văn Điển, Thanh trì chú ý. Khi các Bác, các Cụ chớm vượt bến xe Pháp Vân, bên phía tay phải các Bác gần chùa Tứ Kỳ có cái biển báo cấm xe ô tô con quay đầu đấy, biển đặt hiểm lắm, rõ ràng phân làn đường ô tô đi bên trái lòng đường mà cắm cái biển tận phía bên phải vỉa hè, phải 95% lái xe không để ý được cái biển này khi tham gia giao thông, mà các Bác vừa quay đầu là tèn tén ten luôn đấy. Các bác đi thẳng qua cái ngã rẽ " định mệnh " ấy khoảng 300 m đến công ty ABB lúc ấy các Bác rẽ thì vô tư :41::41::41:

Chắc kinh nghiệm này các tiền bối cũng chia sẻ rồi, nhưng đi qua đấy em nhìn mà suốt ruột quá cơ. Chúc các Bác vui (h)(h).
thớt này có anh starex đẹp dai lai gái đi chơi làm rồi, cụ phải đọc chứ hehe(b)

tungcalo

Xe điện
Cái biển này có từ lâu rồi cụ chủ thớt ạ. Có nhiều cụ đã dính chưởng ở đây. Riêng em, trước khi quay đầu bao giờ cũng phải nhìn sang bên kia đường xem có chú xxx nào đang ở đấy không cái đã :21:

Nục

Xe tăng
Nhiều thớt nói rồi mà bác này chẳng chịu đọc, chán!

leobk

Xe tải
hic, lần đầu em mới đi cũng dích một phát ... đường thì rộng, xe ôt di tận bên này, gần đấy nhiều xe máy hay sang làn oto để rẽ ... bố ai để ý được cái biến xa tít bên phải đường ... an toàn nhất bác cứ rẽ ... nhưng vào trạm xăng trước rồi lại vòng ra :D ko sao hết ... còn nếu kô thi chịu khó đi thêm vài trăm m rồi rẽ vậy :|:ohmy:

leobk

Xe tải
thớt này có anh starex đẹp dai lai gái đi chơi làm rồi, cụ phải đọc chứ hehe(b)
bác ơi, chỗ này có cái quán xxx toàn ngồi đấy ... hết tiền uống nước lại chạy ra bắt xe :D :))
Nói chung người xấu như xxx trên đời này nhiều lằm, mình già rồi nhưng ra đường vưỡn phải cẩn thận

mê utu

Xe tải
Biển này đặt rất rõ ràng mà cụ, chẳng qua là xe khách nó quan sát thấy ko có xxx hoặc nó đã làm luật nên nó cứ quay đầu thôi, bác nào xe con cố tình nối đuôi theo là dính ngay.

iducga

Xe tải
Lỡ rẽ rồi mà thấy xxx tiến tới thì các cụ cho xe vào luôn cây xăng thẳng bên đường nhá. Đi vậy vẫn đúng luật vì biển này chỉ cấm quay đầu, còn đi vào cây xăng thì mới chỉ là rẽ trái thoai! Số xiền lẽ ra phải mãi lộ cho xxx thì các cụ chuyển nó ra xăng là ổn! :)) Đảm bảo các cụ rẽ ngay vào cây xăng thì xxx sẽ quay lại ngay. :69:
xxx nhà mình anh hùng núp prồ lắm, k dễ thấy để mà né đâu :6: