Chú ý khi mua Yaris

normalboy09

Xe máy
Xe e để không phí quá, e có yaris sedan màu xám mua 12/2010 và đăng kí đúng tháng đấy
Xe đi ít và giữ gìn, gửi xe trong nhà và mới đi được 2 vạn 8
Cụ nào xúc được bao nhiêu inbox giúp e, giá hợp lí e bán gửi tiết kiệm cho đỡ phí. Cảm ơn các cụ
Hay bác đi uber đi kiếm đồng ra đồng vào

hbu082

Xe container
Bẩm các cụ. Em đang định mua một em yaris g. Không biết lúc lấy xe mới phải chú ý gì không ạ? Đồ đi kèm có những thứ gì ạ. Em xin mời rượu cụ nào giúp em ạ
toy thì có gì mà phải chú ý đâu cụ vì chẳng có hàng tặng kèm đâu mà sợ ăn gian :)).
Đùa chứ em thấy phong cách bán hàng và chăm sóc khách hàng của toy rất tốt. Năm kia em lấy yaris cũng là con xe đầu tiên nên cũng như cụ bây giờ, ngáo ngơ chẳng biết gì. khi nhận xe thì sale còn hướng dẫn luôn cách check trong BBBG, có những gì nó nằm ở đâu sử dụng như thế nào luôn. Không như mấy ông phò lởm, toàn thấy khách lên kêu bị thịt mất đồ theo xe. Em lấy ở toy Giải Phóng, cách đây gần 2 niên rồi.

Toygiaiphong

Xe buýt
toy thì có gì mà phải chú ý đâu cụ vì chẳng có hàng tặng kèm đâu mà sợ ăn gian :)).
Đùa chứ em thấy phong cách bán hàng và chăm sóc khách hàng của toy rất tốt. Năm kia em lấy yaris cũng là con xe đầu tiên nên cũng như cụ bây giờ, ngáo ngơ chẳng biết gì. khi nhận xe thì sale còn hướng dẫn luôn cách check trong BBBG, có những gì nó nằm ở đâu sử dụng như thế nào luôn. Không như mấy ông phò lởm, toàn thấy khách lên kêu bị thịt mất đồ theo xe. Em lấy ở toy Giải Phóng, cách đây gần 2 niên rồi.
He he. Cảm ơn cụ ủng hộ. Bọn e mà ăn gian là thôi. Xách giày ra đường ngay. Với lại bọn em chuâ bgio nghĩ sẽ làm mấy chuyện đấy

normalboy09

Xe máy
Có biên bản bàn giao hết mà cụ chủ. Ăn gian sao được ạ, mà người lịch sự có ai ăn gian đâu ^^
Dạ cảm ơn các cụ ạ. Em xúc em nó đi đc hơn tuần r khá hài long ạ

normalboy09

Xe máy
Cụ cho đôi lời đánh giá về xe: độ ăn xăng, chạy trong phố có ok không?....
Dạ bẩm cụ theo e tính toán xe đang chạy rođa thì 8.2 L đường hỗn hợp cụ ạ. Thế có ok k cụ? Xe e thấy đi tầm 30km/h th ok nhung cao hơn thì hơi ồn xíu ạ. Nói chung cg tùy người. E thấy con này còn đỡ ồn hơn e altis 2009 nhà e ạ

Tuanvh39

Xe buýt
Dạ bẩm cụ theo e tính toán xe đang chạy rođa thì 8.2 L đường hỗn hợp cụ ạ. Thế có ok k cụ? Xe e thấy đi tầm 30km/h th ok nhung cao hơn thì hơi ồn xíu ạ. Nói chung cg tùy người. E thấy con này còn đỡ ồn hơn e altis 2009 nhà e ạ
Cảm ơn Cụ