[Funland] Chú thợ điện Thanh Hóa đã bị kỷ luật

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mr Chun

Xe tăng
Đồn vớ vẫn thôi, a ý và anh cựu chủ tịt sau hưu liên tục bị UBKT TW làm việc rồi, vì đơn khiếu kiện quá nhiều. Dám về ở thách thức dư luận có mà đi sớm.
Hưu rồi ở ẩn thì dư luận gì nữa đâu cụ

Porsche 911

Xe container
em giống cụ, cụ nào giải ngố giúp em cái
Họ đang nói đến người này bác à.
"Nguyên Bí thư Tỉnh ủy Thanh Hóa nhiệm kì 2015-2020 (đã bị cách tất cả chức vụ trong Đảng)"
Theo wikipedia.

hminh2005

Xe điện
E cũng lăn tăn là các quan nhà mình định cư chắc cũng khó.
Trước em nghe nói thì ko có vấn đề gì. Nay thấy khó hơn. Ví dụ bên Mỹ em thấy bảo đ/c nào chưa ra khỏi Đ ả n g được quá 5 năm là hơi khó. Em có đứa cháu rể, bố nó đã ra được hơn 2 năm (làm ở DN thôi), đang xin nhưng thấy bảo khó, dù ở bên đó nhiều năm nay và đã mua nhà

TUCSON9389

Xe điện
định giá đất đúng là siêu khó. Thời điểm làm đã đc các cấp có thẩm quyền duyệt ok, sau vài năm Thanh tra lại bảo sai phạm chuyển CA điều tra, thì biết kêu ai nhỉ.Thực tế nó vậy , nên giờ nhiều cán bộ ko dám làm gì. E thấy có nghị quyết mới bảo vệ cán bộ dám làm vì lợi ích chung,nhưng khả thi ntn
hôm nọ e ngó tv, thấy "người ta" nói về chuyện này và bảo là ai ko làm thì ....đứng ra một bên. tình trạng này nó trở nên phổ biến rồi nên quan trên giờ mới biết
trách nhiệm của người đứng đầu là tạo ra hành lang để cv được giải quyết và cb thì dám làm và ko bị sờ tới bất cứ lúc nào khi làm đúng và ko tham ô; văn bản lởm khởm làm cái chả biết lúc nào bị sờ thì ai dám làm. chứ chỉ đem cái lò đi dọa khắp nơi thì........quá chán, giờ để tình trạng này thì mới lại ra cái nghị quyết kia, thử hỏi liệu có ai dám làm ko

Chỉnh sửa cuối:

fanmu12345

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng