[Funland] chủ mưu vụ giao gà

Hai Toan

Xe container

flowers1508

Xe tăng
Ở Of vẫn có một thằng offer súc vật ko kém.

Nó còm trong 1 thớt về chủ đề này một cách rất khốn nạn và đê tiện. Ko chính xác nguyên văn nhưng thế này " ko biết mấy thằng nghiện lúc hành hạ em gái kia có dùng bcs ko hay là thằng này xịt xong thằng khác làm, mất vệ sinh quá "

Có lẽ pải lập cái thớt. Nêu đích danh những thằng Of hèn hạ làm bẩn cộng đồng offer.
Next cái bọn dơ bẩn đó đi cụ, nhiều lắm cụ ko chấp lại đâu

xegiacmo

Xe container
Chưa bao giờ báo với chí hỗn loạn như bây giờ . Mặc dù có cả ban tuyên giáo phụ trách . Mấy đứa nhà báo viết linh tinh cần phải treo bút nó lên mới ổn được

hoanglinhmo

Xe tải
Vụ này càng ngày càng lạ.
Hết ông này đến ông kia chủ mưu, không hiểu do ông nhà báo tự viết ra hay được cung cấp thông tin mà cứ loạn cào cào ???
Nếu chưa rõ ràng, thì cứ điều tra đến khi đầy đủ rồi công bố. Khi đó sẽ thấy rõ động cơ gây án là gì.
Chứ cứ đưa tin kiểu này mà thấy nản!
Biết sống sao cho vừa lòng!

dinhaiduong

Xe buýt
Website
www.webkhachsan.com
Giả sử là giờ tổ chức ném đá thì cụ có dám ném ko. Nếu mọi người ko ai dám ném thì bọn nó được tha bổng à.
Cụ phải biết là đến tổ thực hiện việc xử bắn ngày xưa còn được tuyên truyền là trong số đạn có 1 viên đạn giả để ai cũng nghĩ là mình đã bắn được viên đó cho khỏi ám ảnh. Còn người chỉ huy phải bắn phát quyết định thì ko đỡ được rồi.
Hiện giờ sau nhiều năm thực hiện việc tử hình đã có nghiên cứu và kết luận là việc tử hình ko phải hình thức sẽ làm người ta sợ mà ko phạm luật để bị tử hình đâu cụ ạ.
Quẳng vào chuồng nuôi hổ, sư tử. Sau 2 ngày đến dọn xác.

datto70

Xe container
Toàn Nghe nói và Nghe đọc
Bao giờ bên CA tổ chức họp báo công bố về vụ này mới Tin được 99%
RIP cháu Duyên, quá đau khổ trong những ngày cuối đời

poiuy

Xe ba gác
Khai quật lại để khám nghiệm lại rõ ràng là vụ án không đơn giản rồi. Ban đầu CA chỉ thông báo khai quật để khám nghiệm hiếp dâm (bị nhiều người ném đá là nghiệp vụ kém) nhưng thực ra khám nghiệm cái khác để tìm manh mối. Sau đó bắt 1 lô mà lại toàn nghi chủ mưu. Cho đến giờ bên CA cũng vẫn phải giấu thông tin thôi.

anycole

Xe tải
em không cổ súy nhưng thiết nghĩ thời phong kiến có những hình phạt có tính răn đe rất cao: Ngũ mã phanh thây, Lăng trì, thả vạc dầu...theo cccm bọn này nếu thời pk nó vào tội nào như trên không.

anycole

Xe tải
Em cũng đột ngột bị vang cả ngày hôm nay kèm lời khen ngợi.
Khá ngạc nhiên nhưng em cho qua vì em ko để ý và cũng ko biết xem mã lực ở chỗ nào.
em cũng bị vang, chả hiểu tại sao, cũng như cụ chả biét xem ai vang em vì sao? em ngoan mừ...

wild nature

Xe điện

TungThoc

Xe điện
Thằng này chắc chưa phải là BOSS cuối, cứ bắt thằng số 1 - báo lại đưa tin là chủ mưu, thì ra thằng số 2 - lại thằng này mới là chủ mưu, nghiệp vụ câu dẫn của xxx để chủ mưu thực sự không bỏ trốn, hoặc đòn gió.... Những còn quỷ này đến bao giờ mới bị xử tội, em VOKA xử công khai, hành hình có quay trực tiếp để răn đe

BinhLee

Xe tăng
Đôi khi phải mang rợ để cảnh báo bọn bệnh hoạn tương tự trong tương lai. Không những xử bọn này bằng những hình thức mang rợ nhất nà còn nên công khai và tường thuật trực tiếp.
Ủng hộ quan điểm của bạn, việc lên án những hành động ghê tởm này là mình ủng hộ, chứ cứ bảo ném đá thì tư tưởng đó cũng man rợ chẳng kém trong cái XH văn minh hiện đại này đâu

Rrpt

Xe máy
vụ này phức tạp quá. mong ko th nào lọt dc

Sonduong.BMV

Xe container
SỐC: Vì Văn Toán thuê bọn nghiện 10 triệu đồng để bắt nữ sinh giao gà
https://2sao.vn/soc-vi-van-toan-thue-10-trieu-dong-de-bat-nu-sinh-giao-ga-n-180126.html
Em thấy vụ án có cái gì đó vẫn ảo ảo.
- Thuê 10 tr để bắt cóc chiếm đoạt tài sản mà sau khi bắt cóc kẻ chủ mưu không xuất hiện và lại không chiếm đoạt tài sản.
- Không thấy nói trang sức của nữ sinh mà chỉ thấy nói có xe máy và bu gà. mà bu gà hơn chục con thì chỉ khoảng 3 ~ 4 triệu thì ko thuê 10 tr chỉ để cướp 3 ~ 4 triệu.
- Xe máy ở trên vùng các tỉnh biên giới phía bắc thì không thấy mất bao giờ, mà có lấy cũng không bán cho ai được và khó mang về xuôi tiêu thụ vì chỉ có đường độc đạo, khi đi làm họ toàn vất ở bờ ruộng, chân nương rẫy, tối về vất dưới gầm nhà sàn mà cũng không mất bao giờ. (vài năm trước e làm trên Thuận Châu - Sơn La có cái xe đạp Giant mới mua 15 tr, đi uống bia dựng ở cổng công viên sáng hôm sau ra thì ko còn, 2 ngày sau thấy dân đồn có cái xe đạp vất ở đường cách thị trấn khoảng 3 km đường đi đèo Pha Đin. E phi lên thì đúng là xe của mình chỉ mất mỗi cái đèn)
Vậy em nghĩ bắt cóc chiếm đoạt tài sản có lẽ là chưa đúng mục đích chính của vụ án.

thuysinh.tl

Xe container
Em tưởng Đội điều tra online đóng án xong lâu rồi chứ nhỉ? Sao cái đội Điều tra offline năng lực kém này cứ bới ra thêm thế?
Đúng là vụ này càng ngày càng nhiều tình tiết khi mà đào sâu vào chỗ bọn đầy tiền án tiền sự thế này

win7

[Tịch thu bằng lái]
vụ này mông lông quá các cụ nhỉ