[Thảo luận] chú công an ngồi capo chị Yaris !!!

cwise

Xe container
Đầu đuôi như thế nào hả các cụ mà chú CS lại ngắm người đẹp qua kính chắn gió thể?
Đã ai biết đầu đuôi ra làm sao đâu cụ, cụ xem các comments toàn là comt hôi thôi ạ, éo biết tình huống thế nào cứ chửi cái đã, thế đời nó mới lắm éo le.

Bia hoi HN

Xe tải
Chắc mợ lái xe xing lắm nên chú xxx mới bám chặt và lâu vậy

phuchung11a3

Xe buýt
góc trên bên phải màn hình máy tính của cụ
nhiều cụ trong thớt này ăn nói như Sh!t ấy
e nói thật
thế giả sử trường hợp thanh niên các cụ gọi là ăn hôi kia là người nhà của nạn nhân vừa bị yaris đâm xòe rồi bỏ chạy thì sao. chắc các cụ vẫn giữ vẻ điềm đạm lịch sự nhảy ra bắt tay chị lái yaris nhỉ. riêng em thấy nếu ko có mấy thanh niên cứng chặn xe thì chưa biết chị yaris còn gây ra chuyện gì. lỡ đâu trong quá trình bỏ chạy chị yaris đè lên hay ép xe hay làm cái gì đấy tác động lên đám thanh niên cứng kia thì sao. các cụ cứ ngồi phán như đúng rồi. đi ra đường nhiều người chạy xe bố láo, bắt đc nó đá cho vào cừa thế là còn nhẹ
e nói thì chả vơ đũa cả nắm, nhưng nhiều mợ ra đường lái xe ngu bỏ mẹ, nhiều khi e cũng muôn dừng xe xuống tát cho mấy phát. chỉ nghĩ dừng xe thì ách tắc bao nhiêu người vạ lây thôi

Duquocdong

[Tịch thu bằng lái]
Đã ai biết đầu đuôi ra làm sao đâu cụ, cụ xem các comments toàn là comt hôi thôi ạ, éo biết tình huống thế nào cứ chửi cái đã, thế đời nó mới lắm éo le.
Theo em đây có lẽ là một nét văn hóa gì đấy (Khoai lang chẳng hạn) cụ ạ. Bọn ********* thì gọi là hội chứng bầy đàn. Còn em thì ... chịu. Hố hố ...

RongNhoTN

Xe hơi
em thấy báo chí cũng phản ánh việc làm thực sự ngu dốt của một số XXX phường. Lấy thành tích thì cũng thiếu gì cách mà phải lên đấy mà nằm, nhìn chán éo chịu được. Công an mà chẳng có tí nghiệp vụ hay phản ứng nhanh gì, cứ như trẻ trâu,trẻ chó vậy.
"Đoạn clip đăng tải không lâu đã thu hút hàng nghìn lượt xem, phần lớn ý kiến đều cho rằng đây là hành động coi thường pháp luật, cần phải xử lý nghiêm, tuy nhiên cũng không ít người cho rằng "thiếu gì cách để bắt người vi phạm, có thể ghi biển số rồi phạt nguội, hoặc đi xe máy đuổi theo, chứ không nhất thiết phải nhảy lên nóc capô, vừa nguy hiểm đến tình mạng vừa gây phản cảm".

hoanghainam_hp

Xe máy
Nhảy lên nóc Capo thì chủ xe muốn ko bị án thì phải xì ra khơ khớ đấy cụ ah. Chú xx lại đc tuyên duơng vì hành động dũng cảm :))
em thấy báo chí cũng phản ánh việc làm thực sự ngu dốt của một số XXX phường. Lấy thành tích thì cũng thiếu gì cách mà phải lên đấy mà nằm, nhìn chán éo chịu được. Công an mà chẳng có tí nghiệp vụ hay phản ứng nhanh gì, cứ như trẻ trâu,trẻ chó vậy.
"Đoạn clip đăng tải không lâu đã thu hút hàng nghìn lượt xem, phần lớn ý kiến đều cho rằng đây là hành động coi thường pháp luật, cần phải xử lý nghiêm, tuy nhiên cũng không ít người cho rằng "thiếu gì cách để bắt người vi phạm, có thể ghi biển số rồi phạt nguội, hoặc đi xe máy đuổi theo, chứ không nhất thiết phải nhảy lên nóc capô, vừa nguy hiểm đến tình mạng vừa gây phản cảm".

khoainuongchip

Xe buýt
Nói chung là quá vớ vẩn. Gây nguy hiểm cho ng khác quá