Chứng khoán tháng 5/2010: Con sóng lớn mừng sinh nhật Bác

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
http://vietnamnet.vn/giaoduc/201005/Viet-Nam-phai-xep-thu-30-ve-Toan-tren-the-gioi-907912/

Việt Nam phải xếp thứ 30 về Toán trên thế giới
Cập nhật lúc 21:25, Thứ Ba, 04/05/2010 (GMT+7)
,
Việt Nam phải trở thành nước mạnh về toán học và phát triển bền vững ngành toán học, đến năm 2020, phải đứng vị trí 30 trên thế giới là thông tin mà Phó Thủ tướng Nguyễn Thiện Nhân nhấn mạnh tại cuộc họp với các Bộ, ngành về Chương trình trọng điểm quốc gia phát triển toán học Việt Nam từ nay đến 2020

:)) =))

Cụ nào lên cung trăng chơi mời hộ bố em về ăn cơm cái =))
Đứng thứ 30 Toán TG làm cái mõ gì nhỉ. Năm nay năm nưã anh xuống mị nó rồi, cứ nói hoắng lên tý cho vui - lời nói có mấy tiền mua đâu :D

Bao giờ mởi đủ xiền làm con xe còi nhỉ, KBC em mua từ hồi 72.4 b-(
Cụ này mua những 72 thì còn lâu mới có xe còi, caí tội chơi chứng, nếu ko chơi thì cụ đã thuộc hạng khá rồi đấy! (b)

doremonmattich

Xe tăng
Đứng thứ 30 Toán TG làm cái mõ gì nhỉ. Năm nay năm nưã anh xuống mị nó rồi, cứ nói hoắng lên tý cho vui - lời nói có mấy tiền mua đâu :D

(b)
Cụ Nexus ơi !!! anh Người (Nhân) không nói chơi đâu, kèm theo nguyện vọng đưa VN lên hạng 30 thế giới về Toán học là đề án đầu tư 500 tỉ phát triển ngành toán học VN đấy, thật là xót cho đồng tiền của dân ngu ku đen chúng mình =((

Nhìn sang Ấn độ đi, khả năng toán học của nó thì đừng hỏi, thế mà đến nay 1 tỉ thằng vẫn chưa đủ mỗi thằng một cái quần để mặc đấy :)) =))

Chỉnh sửa cuối:

moitoelaixe

Xe buýt
Cụ Nexus ơi !!! anh Người (Nhân) không nói chơi đâu, kèm theo nguyện vọng đưa VN lên hạng 30 thế giới về Toán học là đề án đầu tư 500 tỉ phát triển ngành toán học VN đấy, thật là xót cho đồng tiền của dân ngu ku đen chúng mình =((
Thôi, iêm nghĩ các cụ xa xót làm gì về chính sách, chả hiểu sau cái 30 ấy thì nó sinh ra 1 lớp "người Toán" như thế nào :-ss

Trở lại với rán trứng thôi, đúng là thớt của cụ foto có khác cổ CK với điền thổ cứ gọi là... foto tài khoản thật =D>

haihazin

Xe buýt
Cụ này mua những 72 thì còn lâu mới có xe còi, caí tội chơi chứng, nếu ko chơi thì cụ đã thuộc hạng khá rồi đấy! (b)
Nhà cháu nghèo quá mới máu me ai ngờ 3:-O

skilyner

Xe tải

Nhìn sang Ấn độ đi, khả năng toán học của nó thì đừng hỏi, thế mà đến nay 1 tỉ thằng vẫn chưa đủ mỗi thằng một cái quần để mặc đấy :)) =))

O Muong Te

Xe điện
Hôm nay em nhảy vao đá quý, mua trên tham chiếu 4 line, không biết qua được T+ không cụ buggy nhỉ?

Dạo này các cụ ít spam trên này quá, em chẳng hóng hớt được gì cả, em muốn cắp sách học hỏi các cụ để khỏi phảt cutloss chứ dạo này em phải tự cắt ......c.....h....i...m mấy phát rồi bây giờ nó ......~X(, không khéo giới tính của em sắp tự động chuyển đổi mất :(( .

buggy

Xe tăng
Dạo này các cụ ít spam trên này quá, em chẳng hóng hớt được gì cả, em muốn cắp sách học hỏi các cụ để khỏi phảt cutloss chứ dạo này em phải tự cắt ......c.....h....i...m mấy phát rồi bây giờ nó ......~X(, không khéo giới tính của em sắp tự động chuyển đổi mất :(( .
Học dc còn cut loss nhanh hơn ấy chứ. =))

bes

Xe lăn
Vãi mứt Upcom, hôm nay lại trần ngược hết cả rồi. Hôm qua khợp giá thấp thì hôm nay được gần 20% trong 2 ngày, khiếp thật.
PSB "nó" đang đánh lên 25, em hóng được ở Climax trưa nay đấy.

bizviet

Xe điện
Xin giới thiệu với cả nhà là anh Mất tích ngày xưa học chuyên toán ạ \m/

bes

Xe lăn
Nào, nóng cùng worldcup 2010

moitoelaixe

Xe buýt
Xin giới thiệu với cả nhà là anh Mất tích ngày xưa học chuyên toán ạ \m/
Iêm cũng đoán thế thày ợ vì thấy nhà cụ Tích hay mang thước kẻ vào thớt =))

@PSB: có cụ đang sướng âm ỉ kìa, vừa về giá vốn lại có mấy củ cổ tức ăn bún mỗi chiều đợi F1 ;))

bizviet

Xe điện
Túm váy lại Moi toét đợt này mua hay bán? để anh em còn liệu. Sáng thứ 7 này tham gia cafe Nguyên Hồng đê.

@Các cụ: đã cụ nào thử tổng kết xem trong vòng từ tết đến giờ (từ tháng 1 dương) các cụ đã giao dịch tổng bao nhiêu lần so với số vốn của mình chưa?
Iêm cũng đoán thế thày ợ vì thấy nhà cụ Tích hay mang thước kẻ vào thớt =))

@PSB: có cụ đang sướng âm ỉ kìa, vừa về giá vốn lại có mấy củ cổ tức ăn bún mỗi chiều đợi F1 ;))

Chỉnh sửa cuối:

moitoelaixe

Xe buýt
Túm váy lại Moi toét đợt này mua hay bán? để anh em còn liệu. Sáng thứ 7 này tham gia cafe Nguyên Hồng đê
Thày hỏi thì iêm xin thưa là sáng iêm làm 1 mớ nhà SDxyz chả hiểu mai mốt tụi ấy ra sao. Cafe là iêm máu ngay, thày cho iêm cái địa điểm với thời gian để iêm phi qua.

adidaphat

Xe tăng
các cụ cho em hỏi con sjs 2 hôm nay nó bị làm sao vậy ạ?

fotocopy

Xe tăng
Thày hỏi thì iêm xin thưa là sáng iêm làm 1 mớ nhà SDxyz chả hiểu mai mốt tụi ấy ra sao. Cafe là iêm máu ngay, thày cho iêm cái địa điểm với thời gian để iêm phi qua.
Cụ cho cái số cầm chân lên đây. Lúc nào cafe thì gọi cho tiện
Hôm nay em cũng xúc tý SDxzy.
@ Mod: Cái sàn upcom nó cho hàng T+ mấy về nhể.

kieninlove

Xe tăng
VCG có tin gì hay ho ko để em còn để các cụ ơi :-ss
Hôm nay an ủi được có 2 con penny tím lịm*-:)

buggy

Xe tăng
Túm váy lại Moi toét đợt này mua hay bán? để anh em còn liệu. Sáng thứ 7 này tham gia cafe Nguyên Hồng đê.

@Các cụ: đã cụ nào thử tổng kết xem trong vòng từ tết đến giờ (từ tháng 1 dương) các cụ đã giao dịch tổng bao nhiêu lần so với số vốn của mình chưa?
Tốc độ quay vòng vốn của Biz là số một.
Đừng khoe, anh em nó GATO vote - đỏ .ít bây giờ.

Trạng thái
Thớt đang đóng