Chốt lịch "Đào rừng - Lợn Mán" 2011

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
@Galloper: trên xe chú còn cái móc sắt dùng để tháo chụp mâm nguyên bản của anh. Cảm phiền chú cá hồi cho anh sử dụng.
khuyến mại cho anh thêm cái xạc bộ đàm nữa nhé

Men_Say

Xe hơi
Bác noza mua hộ em 1 đoạn cáp kép và 2 cái ma ní với em quyết định đi cùng các bác rùi
tuy xe em D-max số tự động 1 cầu nhưng có bác gaz69 kéo rùi em không còn sợ kekekeke >:D<

Men_Say

Xe hơi
mà không biết lợn mán ở đó bàng con lợn mán quốc oai em đang ăn không nhỉ :))

Bác noza mua hộ em 1 đoạn cáp kép và 2 cái ma ní với em quyết định đi cùng các bác rùi
tuy xe em D-max số tự động 1 cầu nhưng có bác gaz69 kéo rùi em không còn sợ kekekeke >:D<

Em bận ko có thời gian mua hộ bác đâu ạ. Em cũng khuyên bác là những tuyến đường này ko thể đi được xe 1 cầu

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
bác nào đi xe 1 cầu thì nên đi vào ngày hôm sau với Club triton, đường đi dễ hơn nhiều

Men_Say

Xe hơi
em sợ cho người khác, nếu xe bác không đi được tất nhiên là em kg kéo bác rồi:|
hic thế mà em tưởng CLB offroad 4x4, 2x4 hay 0x4 đều đi tất miễn là máu....
giờ có người máu đi mà bạc không cho đi chỉ sơ em nhờ bác kéo sao :-??

He he ... Theo em bác nên đi, em bắt đầu thích bác rồi đấy

10%

Xe tải
Đi với đội này :
1. là nhà bác có Gara .
2 .là bác cực thân với ngành Bảo hiểm
3. là nhà bác có lò luyện thép
4. là xiền không là vấn đề để Gấu cằn nhằn
...

4 mục trên không rõ lắm thì xin mời bác Men Say sang đội Trai Tân sinh hoạt cho lành.

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
ông Men-Say này hay, không cho chết thì......hơi phí.
Bác yên tâm đi vào đầu đường móc cáp, ra khỏi đường tháo cáp.
Tổng cộng tháo lắp có 1 lần thôi bác ạ.;)

kar

Xe điện
Thế này bác ạ. Nói chỉ có "máu" mà đi được offroad thì chẳng hóa ra anh em đây toàn thằng đầu đất :-| thực tế nếu muốn offroad bằng 2x4 thì bản thân người lái phải có cái đầu 4x4; nếu không có thì phải bù đắp bằng xe 4x4, hay tệ hơn nữa thì phải bù bằng nhiều nhiều đồ chơi offroad nữa >:D<

Nếu bác thật sự thích thì cứ để xe ở nhà, đi thử chuyến cho biết, chứ đi offroad lại để anh GAZ anh ấy kéo từ đầu đến cuối thì đi làm gì :D

Almighty

Xe tải
@ Almighty:
theo kinh nghiệm cá nhân của em cho thấy các xe nguyên bản khi tham gia đi đường cụ Cua xui sẽ gặp ít nhiều khó khăn.
Ví dụ năm ngoái có giangtroc đi X-trail và bác Bear đi Vitara nguyên bản. Tuy nhiên AE vẫn ra hết .
Nếu bác không care chuyện méo mó vài thứ dưới gầm thì bọn em bảo kê cho bác được:-*
Chân thành cảm ơn tất cả các cụ đã có lời khuyên. Cáp em chưa có; ma ní cũng chẳng biết là cái gì. Mặt khác cung III có nhiều đá hộc, em cũng đã bị méo mó một số thứ dưới gầm rồi, vẫn còn sợ. Em xin rút khỏi danh sách ạ.
Trông ảnh Cung I của các cụ có vẻ mềm mại hơn và không hề thách thức. Có phải hội trai tân đi cung này cùng ngày giờ không ạ?

Gato2009

Xe điện
Đương nhiên là đi xe đỏ rồi, đi mua đào và bắt lợn là chính
Theo ý cá nhân em thì chúng ta chỉ nên bắt lợn mán thôi, chứ đào rừng thì em không, ví nói thật lòng thì ai cũng muốn hay và đẹp nhưng cứ thế này thì liệu rừng của chúng ta và con cháu chúng ta được mấy năm nữa liệu còn đào không?, từ cành đào suy ra việc khác cũng vậy , cứ chặt phá rừng thì ...chắc các cụ cũng biết hậu quả, em thành thực kêu gọi các cụ không nên phá đào nữa, dẫu biết một đốm lửa thì không thể thành vầng dương được, nhưng em vẫn cứ mạo muộn đưa ra ý kiến vì biết rằng of của chúng ta cũng là nơi để mọi người trao đổi mong cho cuộc sống tốt đẹp lên phải không các cụ?

Almighty

Xe tải
Theo ý cá nhân em thì chúng ta chỉ nên bắt lợn mán thôi, chứ đào rừng thì em không, ví nói thật lòng thì ai cũng muốn hay và đẹp nhưng cứ thế này thì liệu rừng của chúng ta và con cháu chúng ta được mấy năm nữa liệu còn đào không?, từ cành đào suy ra việc khác cũng vậy , cứ chặt phá rừng thì ...chắc các cụ cũng biết hậu quả, em thành thực kêu gọi các cụ không nên phá đào nữa, dẫu biết một đốm lửa thì không thể thành vầng dương được, nhưng em vẫn cứ mạo muộn đưa ra ý kiến vì biết rằng of của chúng ta cũng là nơi để mọi người trao đổi mong cho cuộc sống tốt đẹp lên phải không các cụ?
Theo thiển ý của em thì khai thác rừng vừa phải và có khoa học không sao đâu ạ; lại làm rừng đẹp hơn bền vững hơn ấy chứ. Nhưng mà công nhận nhiều người dùng nhiều thứ như phá.

4X4=16

Xe điện
Chân thành cảm ơn tất cả các cụ đã có lời khuyên. Cáp em chưa có; ma ní cũng chẳng biết là cái gì. Mặt khác cung III có nhiều đá hộc, em cũng đã bị méo mó một số thứ dưới gầm rồi, vẫn còn sợ. Em xin rút khỏi danh sách ạ.
Trông ảnh Cung I của các cụ có vẻ mềm mại hơn và không hề thách thức. Có phải hội trai tân đi cung này cùng ngày giờ không ạ?
Chứng tỏ cụ cũng máu vừa vừa chứ chưa máu lắm. Em 0x4 còn đi nữa là cụ 2x4 thì việc gì phải ngại. Cụ cứ yên tâm mà đi, anh em thương người như thể thương thân, không ai bỏ rơi cụ đâu mà lo. Cáp cụ không có nhưng xe khác có, ma ní là tiếng tông dật, còn dân kinh như anh em mình thì gọi nó là cái để móc cáp ợ.

kar

Xe điện
@Gato: Bọn em đi chặt...lợn thôi! Đào mua ở Nhật Tân hoặc cầu Long Biên rồi :D

Men_Say

Xe hơi
Thế này bác ạ. Nói chỉ có "máu" mà đi được offroad thì chẳng hóa ra anh em đây toàn thằng đầu đất :-| thực tế nếu muốn offroad bằng 2x4 thì bản thân người lái phải có cái đầu 4x4; nếu không có thì phải bù đắp bằng xe 4x4, hay tệ hơn nữa thì phải bù bằng nhiều nhiều đồ chơi offroad nữa >:D<

Nếu bác thật sự thích thì cứ để xe ở nhà, đi thử chuyến cho biết, chứ đi offroad lại để anh GAZ anh ấy kéo từ đầu đến cuối thì đi làm gì :D
:-<thế theo ý bác kar thì em phải làm thế nào nhỉ
em thấy các bác coi thường xe 2x4 quá ( nhất là bác GAZ )
em nghĩ các bác muốn tìm cảm giác mạng thì phải đi xe 2x4 thế thì mới hay
còn đi xe độ từ đầu đến chân thì nói lam gì :-<

Almighty

Xe tải
Chứng tỏ cụ cũng máu vừa vừa chứ chưa máu lắm. Em 0x4 còn đi nữa là cụ 2x4 thì việc gì phải ngại. Cụ cứ yên tâm mà đi, anh em thương người như thể thương thân, không ai bỏ rơi cụ đâu mà lo. Cáp cụ không có nhưng xe khác có, ma ní là tiếng tông dật, còn dân kinh như anh em mình thì gọi nó là cái để móc cáp ợ.
Ở Metro có cái cáp 4m, có cả ma ní rồi các cụ ạ,
Em vẫn muốn tham gia ở cung nào không có đá hộc ạ.