Chốt K3 rồi nên hỏi các bác mua K3 ở đâu uy tín và đảm bảo

Bùi Ngọc kt16

Xe tăng
Website
mercedesbenz5s.com
sau khi tham khảo và đc khá nhiều cụ sale báo giá thì em nhận thấy giá của các cụ đều như nhau cả.
Tuy nhiên có khoản khuyến mại thì mỗi cụ 1 kiểu mà em thì ko biết gì lắm.
có những cụ cùng 1 showroom nhưng lại 2 khuyến mại khác nhau thì em không hiểu khuyến mại này là do các cụ đặt ra hay do showroom đặt ra mà mỗi cụ 1 kiểu ạ?
E Trâu chậm uống nước "chốt" :D e chốt cụ tổng hợp từ các com mừn bên
trên như sau:
- Bảo hành, bảo dưỡng khi mua xe của Kia cụ có thể bảo dưỡng bất kỳ đại lý nào trên cả nườc. Vì thế khi mua xe cụ chỉ quan trọng nhân viên bên nào nhiệt tình với cụ và hỗ trợ cụ nhiều nhất :)
- Giá thì Thaco chính sách 1 giá. Cụ tìm hiểu thấy giống nhau là đúng r ạ :)
- Màu thì e khuyên thật cụ. Cụ chốt màu đen k bao giờ hối hận. Vì về phong thuỷ màu đen là tương sinh với cụ. Về thời trang, e nói thật màu đen và trắng là 2 màu huyền thoại về đẹp r. Nên để chắc nhất cụ cứ làm màu đen sau đỡ lăn tăn về phong thuỷ,...
E xin hết. Chúc cụ tìm đc xe ưng ý ạ :)
P/s: k biết cụ nhớ e là ai và hứa hẹn gì với e k? :D

merrymenvn

Xe hơi
  • Em vừa lấy K3 đc 1 tháng, các đây 1 tháng e cũng hỏi ... y như cụ bây giờ.
  • Em cũng muốn tìm xe cũ (từ 2014 trở đi), nhưng tính ra chả giảm được bao nhiêu nên quyết định lấy xe mới.
  • Chỗ cụ thì có lẽ ra KIA Cầu Diễn là tiện nhất, e cũng lấy ở đây, đội sale rất nhiệt tình, hướng dẫn thủ tục và về tận Thái Bình đăng ký cùng em.
  • Về giá cả, khuyến mại thì cụ lấy ở bất kỳ đâu cũng như nhau (đây là chính sách của Trường Hải rồi).
  • Giá lăn bánh chắc giờ đã đầy inbox của cụ rồi, nhưng e muốn nhắc các cụ sale tý: các cụ mất công inbox thì tính toán cẩn thận chút, trước em hỏi đăng ký ở tỉnh A thì các cụ tính phí trước ở tỉnh B + tiền biển ở tỉnh C. Có sale ở KIA CD tính chuẩn nhất nên e cũng thích ở đó hơn, mặc dù e ở Hà Đông.
  • Màu xe thì cụ ra showroom nhìn tận mắt cho chắc, e lấy màu vàng cát.
  • Có cụ lo lái mới dễ va quẹt các thứ, em thì lái 3 ngày là quen (trước đây ngoài học lái ra chưa lái xe bao giờ), tháng đầu chạy gần 2k km rồi. Có va quẹt thì cũng có bảo hiểm rồi. Và hơn nữa là mua xe về để nó phục vụ mình chứ ko phải mình phục vụ nó.
Hỏi thêm tý cụ 28t là sinh 88 hay 89 ạ, e sinh 89 :).
Cụ join luôn group này nhé https://www.facebook.com/groups/k3groupvn/, tuần vừa rồi anh e đi chơi vui quá, nhưng e bận ko đi đc.

Bùi Ngọc kt16

Xe tăng
Website
mercedesbenz5s.com
  • Em cũng muốn tìm xe cũ (từ 2014 trở đi), nhưng tính ra chả giảm được bao nhiêu nên quyết định lấy xe mới.
  • Chỗ cụ thì có lẽ ra KIA Cầu Diễn là tiện nhất, e cũng lấy ở đây, đội sale rất nhiệt tình, hướng dẫn thủ tục và về tận Thái Bình đăng ký cùng em.
  • Về giá cả, khuyến mại thì cụ lấy ở bất kỳ đâu cũng như nhau (đây là chính sách của Trường Hải rồi).
  • Giá lăn bánh chắc giờ đã đầy inbox của cụ rồi, nhưng e muốn nhắc các cụ sale tý: các cụ mất công inbox thì tính toán cẩn thận chút, trước em hỏi đăng ký ở tỉnh A thì các cụ tính phí trước ở tỉnh B + tiền biển ở tỉnh C. Có sale ở KIA CD tính chuẩn nhất nên e cũng thích ở đó hơn, mặc dù e ở Hà Đông.
  • Có cụ lo lái mới dễ va quẹt các thứ, em thì lái 3 ngày là quen (trước đây ngoài học lái ra chưa lái xe bao giờ), tháng đầu chạy gần 2k km rồi. Có va quẹt thì cũng có bảo hiểm rồi. Và hơn nữa là mua xe về để nó phục vụ mình chứ ko phải mình phục vụ nó.
Cụ join luôn group này nhé https://www.facebook.com/groups/k3groupvn/, tuần vừa rồi anh e đi chơi vui quá, nhưng e bận ko đi đc.
K biết cụ tham khảo bên e chưa? E thì nghĩ độ nhiệt tình thì sale nào cũng có. Có lẽ cụ có duyên với CD đấy ạ! Còn phần tính kia k biết ở đâu tính sai cho cụ :) chắc sale đấy cũng có lúc nhầm lẫn vì chưa đăng ký tỉnh cụ bao giờ đấy ạ :)

TRUONGHOANGCHUNG

Xe tải
sau khi tham khảo và đc khá nhiều cụ sale báo giá thì em nhận thấy giá của các cụ đều như nhau cả.
có những cụ cùng 1 showroom nhưng lại 2 khuyến mại khác nhau thì em không hiểu khuyến mại này là do các cụ đặt ra hay do showroom đặt ra mà mỗi cụ 1 kiểu ạ?
Cụ cứ thẳng thắn nói show bên nào đi ạ , em tò mò quá :D

Seloken

Xe hơi
Em thấy màu vàng cát ít người đi lắm...Chủ yếu thấy màu trắng..mà bản thân em cũng thích màu trắng cho trẻ trung vì em mới có 28t nhưng khổ cái mệnh em lại mệnh mộc, không hợp màu trắng mới chán.
Em cũng mộc đây. Sinh năm 88. Mới xúc em vàng cát. Đẹp khỏi chê cụ ạ :)) màu trắng nó trẻ trung quá, mà tính em nó "già" nên thích đen hoặc vàng cát :D cơ mà màu đen nó phù hợp các cụ đứng tuổi chút, em thấy vàng cát nó hợp với sở thích và tính cách của mình. Theo em cụ nên chọn cái cụ thích, đừng lăn tăn nhiều. Nếu ko sau này về đi thời gian lại có ý k thích mất công đổi xe.

Nntu17891

Xe hơi
Đường Ngọc Hồi, Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội.
Em là lái mới (Lái rất non và kém). Đây cũng là lần đầu mua xe và kinh nghiệm của em về ô tô cũng chẳng có gì. Cũng đã phân vân giữa xe cũ, xe mới và từng mẫu xe rất nhiều. Sau khi cân đo đong đếm, suy đi tính lại đủ kiểu thì em đã chốt được em K3 rồi.

Em hỏi các cụ là nhà em ở cầu thăng long thì không biết là nên mua k3 ở đâu là hợp lý cho tiện? Và ở đâu mua k3 uy tín và đảm bảo các cụ nhỉ?

Nhân tiên đây các cụ sale inbox cho em giá k3 bản 1.6 AT kèm đầy đủ khuyến mại tại thời điểm hiện tại từ giờ đến tết. Tính cho em giá lăn bánh biển HN luôn các cụ nhé. Để em chốt lại giá lần cuối còn đến xem xe và xúc ạ. Vì cũng sắp tết rồi!

Và thêm nữa các cụ cho em hỏi K3 màu nào thì đẹp nhỉ? vì em vẫn chưa chọn được màu ưng ý. Bản thân em thấy màu trắng đi ở đường nhiều quá.

Mong các cụ tư vấn và giải đáp. Cảm ơn các cụ!
Em đã mail cụ check mail xem hợp lý không ạ :D

Minh Phương 123

Xe đạp
Cụ ơi chính sách giá xe kia một giá nên cụ yên tâm còn khuyến mãi cũng là do bên showrom khuyến mại chung , quan trọng là cụ chọn showrom gần nhà cho tiện sau này mua xe bảo hành bảo dưỡng , với còn xem chất lượng dịch vụ hậu mãi nữa cụ ơi.
Kia Cầu Diễn / 01664025880 / 0915 14 6898

Chỉnh sửa cuối:

xedepdep

Xe máy
Bẩm cụ. Khuyến mãi của Xe sẽ là khuyến mãi từ Đại lý và Nhà Máy cụ nhé! Nên lúc nào cũng sẽ chuẩn chỉnh nhất cho Cụ ạ!

xedepdep

Xe máy
Em cảm ơn Cụ đã ủng hộ và tin tưởng KIA CẦU DIÊN ạ!

vuchuan1

Xe buýt
Cụ cho em xin cái phone của cụ được không, hay cụ nt em phone lại cụ nhé!

thhung

Xe buýt
Em thấy trong Sài gòn các show đang rao xe 1.6 628 củ chưa trừ khuyến mại kìa cụ, chả hỉu sao Bắc - Nam lại chênh nhau nhiều nhế nhỉ :D

banbuongiayvnxk

Xe tải
Nếu cụ là lái mới, tay lái còn non thì ko nên mua xe mới, rất uổng vì dễ va quẹt các kiểu. Tốt nhất là mua cũ nhg còn mới.
Nếu cụ ưng K3 thì mua cũ các cụ bán trên chợ tốt thì giá tầm 570 thì phải
Giá này chắc bản MT đúng ko cụ?

banbuongiayvnxk

Xe tải
Em thấy màu vàng cát ít người đi lắm...Chủ yếu thấy màu trắng..mà bản thân em cũng thích màu trắng cho trẻ trung vì em mới có 28t nhưng khổ cái mệnh em lại mệnh mộc, không hợp màu trắng mới chán.
Cụ nhìn ảnh tham khảo màu, màu trắng được chọn nhiều nhất vì trông to xe hơn

whit

Xe hơi
Em thấy trong Sài gòn các show đang rao xe 1.6 628 củ chưa trừ khuyến mại kìa cụ, chả hỉu sao Bắc - Nam lại chênh nhau nhiều nhế nhỉ :D
thật hả cụ? Nếu đúng thế thì chênh nhau quá nhỉ

whit

Xe hơi
Cụ nhìn ảnh tham khảo màu, màu trắng được chọn nhiều nhất vì trông to xe hơn
Công nhân với cụ là màu trắng đi ở đường là nhiều nhất. Sau đó đến màu đỏ rồi đen.
Chứ các màu còn lại thì lác đác hơi bị ít

xedepdep

Xe máy
Công nhân với cụ là màu trắng đi ở đường là nhiều nhất. Sau đó đến màu đỏ rồi đen.
Chứ các màu còn lại thì lác đác hơi bị ít
Dạ K3 thì màu Vàng Cát cũng yêu lắm Các Cụ ạ! Bên em bán cũng khá tốt!!!

whit

Xe hơi
các cụ cho hỏi ở loanh quanh hà nội mình có những đại lý uỷ quyền nào của kia hả các cụ?
Em chỉ biết có kia cầu diễn, kia giải phóng, kia bạch đằng, kia long biên.
Ngoài 4 đại lý trên còn có đại lý nào nữa không ạ?
Tại em đi làm ở Trần Duy Hưng bận quá, nhà ở cầu thăng long, định tranh thủ đi làm qua ngó nghiêng tí cho tiện.

Dungkia315

Xe tải
các cụ cho hỏi ở loanh quanh hà nội mình có những đại lý uỷ quyền nào của kia hả các cụ?
Em chỉ biết có kia cầu diễn, kia giải phóng, kia bạch đằng, kia long biên.
Ngoài 4 đại lý trên còn có đại lý nào nữa không ạ?
Tại em đi làm ở Trần Duy Hưng bận quá, nhà ở cầu thăng long, định tranh thủ đi làm qua ngó nghiêng tí cho tiện.
Còn Hà Đông nữa cụ nhé. Mà cụ đã cân nhắc khi nào lấy chưa ạ. Em inbox cụ mà không thấy cụ rep lại!

whit

Xe hơi
Còn Hà Đông nữa cụ nhé. Mà cụ đã cân nhắc khi nào lấy chưa ạ. Em inbox cụ mà không thấy cụ rep lại!
Em thì cân nhắc rồi cụ ạ.
Anh em sale thì ai cũng nhiệt tình cả nên ngại quá.
Tại em đi làm bận nữa nên chắc tính qua chỗ đại lý nào gần gần cho tiện đi lại.
Thế ngoài hà đông nữa thì còn đại lý nào khác ko cụ?

Bùi Ngọc kt16

Xe tăng
Website
mercedesbenz5s.com
Em thì cân nhắc rồi cụ ạ.
Anh em sale thì ai cũng nhiệt tình cả nên ngại quá.
Tại em đi làm bận nữa nên chắc tính qua chỗ đại lý nào gần gần cho tiện đi lại.
Thế ngoài hà đông nữa thì còn đại lý nào khác ko cụ?
Địa phận HN thì chỉ có thế thôi cụ ạ :) sale nào cũng nhiệt tình đâm ra cũng thấy cụ khó xử thật :)