Chống tuyệt chủng... Anh em FIFC tập trung cho lai-vờ-sâu xe Fiat lần 2.

tuansn

Xe tải
Website
pmu2.com.vn
Cháu xin đăng ký với thông số sau:
Name: tuansn (một người - một ngựa)
Add: Đông ngạc - Từ Liêm
Tel: 0949.77.99.94
Type: Siena 1.3EDs/29N6796/2002/Vàng cát
Đề nghị chủ tix, lập list theo dõi nhân sự thành viên ạ!

Chỉnh sửa cuối:

Lai Au

Xe tăng
Lão cứ để nguyên thế mang đi, Fiaters hội chẩn xong rồi lão hẵng mang đi mổ thịt: Hiệu quả, thiết thực, chính xác và Quan trọng là: Ngon-Bổ-Rẻ
Em cũng xin tham gia một suất nhân thể xin vào hội.
Có điều này muốn tham khảo các cụ cao thủ. Em đang tìm chỗ nào có cái máy check lỗi fiat để kiểm tra lại một lượt trước khi đi show. Không biết cái máy ấy bi giờ nằm ở đâu hay tuyệt chủng rồi các cụ nhể?
Với lại cho em hỏi là show có đi thử, oánh giá và hội thảo kỹ thuật không để em còn tính xem đi bảo dưỡng trước khi show hay là show về có thêm kiến thức thì bảo dưỡng có trọng tâm và hiệu quả hơn. (:D đi fiat phải tính toán tí. Có gì không phải mong các cụ đại xá)

kiavuong

Xe điện
1. Nhà Kia vương làm Mõ thì được, chứ làm ban tổ chim cho AE uống cà fê cà pháo say bét nhè nà ko được =))
2. Vào CN là em ok. em xin 1 vé
Lại dìm cháu rồi cụ ơi .

Dư lày có cần chù bị ko nhẩy :bz
Cháu dạo này đau lưng , khéo phải làm vụ chù bị rắn rết gì ở đâu đó cụ nhẩy.

Em sẽ cố gắng tham gia và chụp ảnh, nhân tiện rủ ông anh mới bị đưa vào hội Fiat (chưa có nick) đến luôn.
Mong được gặp cụ , lâu lắm rồi cháu không gặp cụ roài .

Em đang tìm mua FIAT để vào hội đây ợ! Chúc liveshow zui ze.
Cụ về HN tham gia đê , cụ đến bến xe Mỹ Đình có người đón.

Em có được đi hem a Vương! :D
Tham gia khẩn trương Long ơi . 1 người cũng đã trả giá khá nhiều cho Fiat.

Nhà cháo chuyển qua bên này rưng lại quên chưa "tích" quýnh dấu đường dẫn nên bên kia nó mất "dấu" mất rồi. :((
Nhờ cụ @Mèo Sạch Thỉu chuyển trả về bên nhà giúp nhà cháo cái ợ!!! :42:
Yêu cầu cụ làm buổi kiểm điểm vụ này khẩn trương ạ.

Các cụ làm em hồi hộp quá, có con fiat nho nhỏ mà chưa được tham gia với các cụ làn nào. Em xin đăng ký 1 người và vợ 2 ah.
CỤ cho em thông tin cụ thể nhé.

Lai vơ sâu tập 1 các cụ diễn ở Sân vận động quốc gia rồi. Tập 2 nghiên cứu xem có địa điểm nào khác ko ợ
Chỗ này nó rộn và không bị phạt cụ ah . Đỗ lung tung mấy ảnh ấy là liếm thì khổ .

Có iêm lữa ná: 1 người 1 ngựa.
Phải lên hình cái để còn cắt đuôi cụ tốt dính vào xe iêm:))
Chuẩn rồi , để em đăng ký cho cụ nhá .

Em cũng xin tham gia một suất nhân thể xin vào hội.
Có điều này muốn tham khảo các cụ cao thủ. Em đang tìm chỗ nào có cái máy check lỗi fiat để kiểm tra lại một lượt trước khi đi show. Không biết cái máy ấy bi giờ nằm ở đâu hay tuyệt chủng rồi các cụ nhể?
Với lại cho em hỏi là show có đi thử, oánh giá và hội thảo kỹ thuật không để em còn tính xem đi bảo dưỡng trước khi show hay là show về có thêm kiến thức thì bảo dưỡng có trọng tâm và hiệu quả hơn. (:D đi fiat phải tính toán tí. Có gì không phải mong các cụ đại xá)
Cụ tham gia đê , anh em sẽ tham vấn cụ thể ạ.

Thế còn các cụ k bao giờ đi fiat có được đi k cụ? (e fun tí)
Hội Fiat có những người còn chưa bao giờ có ý định và từng đi Fiat 1 lần cụ ah.

Cháu xin đăng ký với thông số sau:
Name: tuansn
Add: Đông ngạc - Từ Liêm
Tel:
Type: Siena 1.3EDs/29N/2002/Vàng cát
Đề nghị chủ tix, lập list theo dõi nhân sự thành viên ạ!
Úp luôn cho nóng .
CỤ ngại không đưa số điện thoại lên thì pm để có gì nhà cháu còn gọi nhá.

Chỉnh sửa cuối:

Frech

Xe điện
Cháu đăng ký chân cầm cờ "Fiat" nhé! :))

congnhuanphat

Xe điện
Chả lý do gì nhà cháu không đăng ký. Mỗi tội đi 2 bánh đến thấy ngại ngại. Biết đâu hôm ý lại chấm được một em làm vợ 2 (tiện em thử luôn em 6163 của cụ KiaVuong nhé :D)
Cụ bán hai bánh đi lấy tiền thuê fiat tơ chở cụ đến cho nó mấu :))

congnhuanphat

Xe điện
Vầng, bên "cho thuê đàn ông và phụ nữ" có kèm dịch vụ này không cụ cho cháu đăng ký luôn. Ăn chơi sợ rì mưa rơi :))
Hix cụ hiểu đúng ý nhà cháu òi =D>

Ocha

Xe tăng
Website
profiles.yahoo.com
Bác nào muốn bán xe hoặc gạ gẫm mua xe thì nên tham gia vào dịp này. Cái xe em đang đi Siena là mua được đúng vào dịp đi Offline đầu tiên ở Lan Chín đấy.
Đợi lúc bia tây tây rồi các bác ý nói thật hết bệnh tật ra rồi rìm hàng nhau nữa...vui phết.

@Bác ELX 1.3 đi xe đẹp rồi vẫn vào hóng à?

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Em đăng ký 50 /50 ạ. Nếu em xin được visa thì em tới hầu rượu các cụ ạ, em thề đấy. Trước em có con tempra bị 1 cụ rứoc về dinh mãi tít tận Bắc Ninh

albertini

Xe tải
Bác nào muốn bán xe hoặc gạ gẫm mua xe thì nên tham gia vào dịp này. Cái xe em đang đi Siena là mua được đúng vào dịp đi Offline đầu tiên ở Lan Chín đấy.
Đợi lúc bia tây tây rồi các bác ý nói thật hết bệnh tật ra rồi rìm hàng nhau nữa...vui phết.

Ơ, thế ra thành Hội chợ triển lãm à cụ

ELX1.3

Xe buýt

A mắng em ah! Dỗi giờ.... Để e xem hôm đấy e có mượn được e vợ cũ của e đi không nhá! :D.... E đấy hàng vẫn ngon, mà sang tay người khác chả thấy sửa chữa, mông má gì...thế mới ...ểu!

namaus

Xe tăng
Em đi xe máy đến OFF thì tủi thân quá! Tìm cả tuần nay rồi mà chưa cưới được vợ 2. Có cụ nào thuơng e cho e bám cái càng cái.....ợ

Chỉnh sửa cuối:

xephaoma...tot

Xe buýt
Loa loa loa cụ Phuong treo cả sang bên boock kỹ thuật cho nó xôm giúp nhà cháu với ạ
Ngày giờ và địa điểm đã định kính mong các cụ đi cho đông đủ và đúng giờ. Loa đài phông bạt đã đủ cả hôm nay nhà cháu vừa bán nửa tạ thóc đặt cọc bên tổ chức sự kiện chuẩn bị từ hôm nay chó nó máu =D>
Lịch trình sự kiện được tiến hành dự kiến như sau:
Từ 8h30 đến 9h giao lưu thử vợ của nhau kiểm tra (lòng mề tim phổi nội y máy móc....) độ lạnh của điều hòa loa đài phông bạt gương lược...
9h đến 10 khai mạc lễ hội, xếp xe đón tiếp đại biểu tay bắt mặt mừng chụp choẹt lưu niệm ...
Từ 10h cafe chém gió nhậu nhẹt....
Về phần kinh phí vẫn được các nhà hảo tâm tài trợ như những lần trước đó là ca sỹ Lệ Quyên và Quốc vương Cam pu Chia tài trợ
Nhà cháu tạm như thế đã các cụ cho ý kiến chỉnh sửa bổ xung ạ
Từ nay đến hôm đấy còn khối thời gian nhưng cháu xin đăng ký một xuất và xin có ý kiến thế này: Ta ko nhận tiền của ca sĩ Lệ Quyên vì chỉ cần em đóng góp mấy bài hát là vui rồi. Riêng quốc vương CPC thì ta nên xem lại quỹ hội còn khá nhiều có thể lấy ra chi một phần, chứ lần nào ngài cũng chi tất - Ngại chít.

Lai Au

Xe tăng
Lão đi hẳn cái xe toa loại 50 chỗ cho nó hoành (xe buýt).
Lão ở chỗ nào xem có tiện đường thì em vớt
Em đi xe máy đến OFF thì tủi thân quá! Tìm cả tuần nay rồi mà chưa cưới được vợ 2. Có cụ nào thuơng e cho e bám cái càng cái.....ợ

namaus

Xe tăng
Lão đi hẳn cái xe toa loại 50 chỗ cho nó hoành (xe buýt).
Lão ở chỗ nào xem có tiện đường thì em vớt
Cía 50 chổ thì em đi tàu suốt nhưng mà cũng lâu lém roài
E ở đoạn Hoàng Quốc Việt thoai. Có cụ nào tiện thì móc thêm cái trailer. E ngồi ở cái trailer cũng được ợ! ;))

Chỉnh sửa cuối: