Chống trộm của Lib vịt :S:S:S

mrrocky

Xe buýt
Mấy bác cứ làm cái GPS cho an toàn :D

kureyonshin

Xe tải
cái này e đã đc chưg kiến chính trên con xe của e bác ak =)) trả là tuần trc e vứt con 2k9 bên đường khóa đĩa + smartkey luk đấy là sag sớm đươg văg vẻ .thế là thấy e thăg đi ab lúi húi trc đầu xe e kèm theo 1 cái T đag hí hoáy trọc khóa đĩa của e ,thấy e để định đuổi chug nó rồ ga chạy ngay ,e kịp cầm ngay cục gạch( 1 nửa viên gạch đặc xây nhà) gần đấy ném cho thăg đăg sau 1 phát vào lưg chắc cug đau nên thăg đăg sau suýt ngã .Bài học của e đấy ,nói chug khóa nào thì khóa các bác vẫn phải để ý đến cái xe chứ đưg chủ wan :|
Hehe thank cụ khóa đĩa nhà e chìa nó tròn tròn như cái các tút đạn nên e cũng ko lo vam cụ ạ

bituntun

Xe hơi
mời bác ra cao ba quát để thợ móc dây thép. Hạn chế thời gian lấy trộm mặt nạ thôi

RA CBQ nó móc mỗi 2 cái dây thép là xong cái mặt nạ mất lun 30k. Bít thía em vìa móc lấy chắc chỉ tốn 2k tiền dây =))

tuan_85

Xe hơi
theo mình thì khóa nào cũng có cách mở mà thui ,quan trọng là vẫn phải để ý xe ,thời buổi bây giờ trộm cắp nhanh lắm ,sơ ý là mất xe ngay :|

mrrocky

Xe buýt
Chống trộm của liberty thì ai chưa biết thì thấy an toàn chứ em có quen nhiều người trong giới mua bán xe , họ bảo khóa gì nó cũng bẻ được hết , ai mà hay để xe ở ngoài ý thì tốt nhất là mua thêm 1 cái khóa nữa khóa bánh vào.an toàn là trên hết :-bd
Đồng ý với bác :D

com_bxd

Xe hơi
Li có đèn Code nên ko lo mất xe, chỉ lo mất đồ thôi cụ.
Li em chống trộm mặt nạ = cách xì tí thiếc vào mặt lỗ con ốc hoa thị vít mặt nạ. Trộm chỉ vặt đc logo, còn mặt nạ thì loay hoay chán. Thời buổi bão giá, giữ đc cái gì là giữ cho bằng được cụ ời.

mrrocky

Xe buýt
Li có đèn Code nên ko lo mất xe, chỉ lo mất đồ thôi cụ.
Li em chống trộm mặt nạ = cách xì tí thiếc vào mặt lỗ con ốc hoa thị vít mặt nạ. Trộm chỉ vặt đc logo, còn mặt nạ thì loay hoay chán. Thời buổi bão giá, giữ đc cái gì là giữ cho bằng được cụ ời.
Bác cho em địa chỉ với :)

hoangvietcuong1

Xe máy
xe Piaggio trừ khi trộm nó đủ sức thuê xe tải đến , rồi bê nguyên cái xe lên thùng xe tải thì nó mới trộm được :))
chứ còn cứ khóa cổ + code + khóa đĩa thì đến tổ sư cụ nhà trộm cũng ko lấy được xe =))
bác này nói chuẩn:D

PX limoooousine

Xe đạp
Lấy được vợ mà như Lib vịt thì hay nhỉ, không phải thằng nào cũng chọc khóa vào được. Dùng bạo lực mà chọc vào thì cũng chả hưởng ứng như mấy em SH nhờ.

vespa_tre

Xe buýt
khóa từ của xe lib việt chỉ hoạt động khi khóa cổ nhé,còn off không mà không khóa cổ thì ko hoạt động đâu (đọc kỹ quyển hướng dẫn)
cứ làm thêm cái khóa đĩa nữa cho nó chắc....trộm nhìn nó chán đỡ phá ổ của mình...đã có nhiều trường hợp bị vặn vam vỡ ổ khóa,nhưng ko mất được xe

BiG FiSH

Xe đạp
khóa từ của xe lib việt chỉ hoạt động khi khóa cổ nhé,còn off không mà không khóa cổ thì ko hoạt động đâu (đọc kỹ quyển hướng dẫn)
cứ làm thêm cái khóa đĩa nữa cho nó chắc....trộm nhìn nó chán đỡ phá ổ của mình...đã có nhiều trường hợp bị vặn vam vỡ ổ khóa,nhưng ko mất được xe

Bác nhầm thế nào ấy chứ, trang 17 của sách hướng dẫn có nói là ở vị trí off hoặc lock đều kích hoạt hệ thống chống trộm rồi. Nhưng nói tóm lại là vẫn phải cảnh giác :D

kevin93

Xe tải
cứ tắt máy là hệ thống hoạt động chứ nhỉ
nhưng mà khóa cổ thì chắc ăn hơn...kô khóa cổ thì nó vẫn dắt đi được

vespa_tre

Xe buýt
Bác nhầm thế nào ấy chứ, trang 17 của sách hướng dẫn có nói là ở vị trí off hoặc lock đều kích hoạt hệ thống chống trộm rồi. Nhưng nói tóm lại là vẫn phải cảnh giác :D
cứ tắt máy là hệ thống hoạt động chứ nhỉ
nhưng mà khóa cổ thì chắc ăn hơn...kô khóa cổ thì nó vẫn dắt đi được
Đọc trang 13 2 cụ em ơi...hi//

nhanhvachuan

Xe hơi
Chả cần khóa đĩa làm gì bác ạ. Bác cứ làm bảo vệ mặt nạ + bảo vệ ốp càng + bảo vệ đầu bò. Hết

binhdan1986

Xe tải
Li nó trộm đủ thứ phụ tùng...hizhiz :((