Chi hội Chống ồn cho vịt

Láp xe độp

Xe tải
Lâu quên không update nốt. Dán xong lớp kia em làm 1 lớp giấy bạc chống nóng nữa, giờ trời nắng chang chang sờ lên nóc chỉ thấy hơi âm ấm :D

quanganhbeo

Xe tải
có thể làm cho xe tớ dc ko bạn láp xe độp. mất bao xèng tớ cũng làm. xe tớ h cái gì cũng kêu to trừ còi

xe.tang

Xe buýt
Quang trong làm xong có bị ù không Bác

kstt

Xe tải
Các bác ngâm cứu món chống ồn vọng từ khoang máy vào thì biến thành thiên nga .

Hyundai vietnam

Xe hơi
Các bác ngâm cứu món chống ồn vọng từ khoang máy vào thì biến thành thiên nga .
Muốn chống ồn khoang động cơ chắc phải có cụ nào chuột bạch, tháo động cơ ra rồi lấy mẫu phần vách giữa khoang động cơ và khoang lái để làm tấm cách âm ;) ;) ;)
Ngày trước khi em còn làm sản xuất lắp ráp thì các tấm chống ồn dán vào sàn xe không dán bằng keo như khi mình chế thêm bây giờ mà các tấm đấy đã có hình thù sẵn tương đương với sàn xe, chỉ việc đặt vào các vị trí trước khi đưa toàn bộ vỏ xe vào buồng sấy. Sấy xong thì cách tấm sheet đó sẽ chảy ra và dính chặt vào phần sàn xe và 1/3 phần vách trước phần chỗ chân côn, phanh.

hoanggialinh

Xe tải
Muốn chống ồn khoang động cơ chắc phải có cụ nào chuột bạch, tháo động cơ ra rồi lấy mẫu phần vách giữa khoang động cơ và khoang lái để làm tấm cách âm ;) ;) ;)
Ngày trước khi em còn làm sản xuất lắp ráp thì các tấm chống ồn dán vào sàn xe không dán bằng keo như khi mình chế thêm bây giờ mà các tấm đấy đã có hình thù sẵn tương đương với sàn xe, chỉ việc đặt vào các vị trí trước khi đưa toàn bộ vỏ xe vào buồng sấy. Sấy xong thì cách tấm sheet đó sẽ chảy ra và dính chặt vào phần sàn xe và 1/3 phần vách trước phần chỗ chân côn, phanh.
Làm được món này thì đúng là tuyệt vời cụ nhỉ?
Nhận tiện các cụ cho em hỏi cái keo đen đên dán tấm nilon trong tạp cửa ấy là keo gì và mua ở đâu ạ? Tấm nilon của em bị rách giờ muốn thay mà không kiếm đâu ra keo đó.

Hyundai vietnam

Xe hơi
Nhận tiện các cụ cho em hỏi cái keo đen đên dán tấm nilon trong tạp cửa ấy là keo gì và mua ở đâu ạ? Tấm nilon của em bị rách giờ muốn thay mà không kiếm đâu ra keo đó.
Em cũng đang muốn kiếm cái đó đây mà chưa biết kiếm ở đâu, khu chợ giời hoặc thuốc bắc chắc có để hôm nào rảnh em đi mò ah.

hoanggialinh

Xe tải
Em cũng đang muốn kiếm cái đó đây mà chưa biết kiếm ở đâu, khu chợ giời hoặc thuốc bắc chắc có để hôm nào rảnh em đi mò ah.
Cụ mò được thì hộ em luôn nhé. Có ới em chạy qua lấy rồi trả xiền cụ luôn. Hoặc hôm nào mua được em với cụ off chui chiển món này. Món này mà làm kỹ thì xe cũng bớt ồn mà gió không lùa vào được dẫn đến đỡ bụi nội thất.

crYztaL

Xe buýt
Cái keo đó em nghĩ cụ dùng cái băng dính 3M dán cũng đc.

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com