Chi hội Chống ồn cho Spark, Martiz, nên hay không? trải nghiệm và kinh nghiệm em có

Matizcoi

Xe cút kít
Các bác trông mong gì ở cái vật liệu zẻ xiền, mà đòi chống ồn chống cả nóng thế?

hainam8168

Xe buýt
Website
hainam8168.com
cho e xin giá với nhé
Em chào các cụ
Em ko biết các cụ đã lắp gioăng cánh cửa chống ồn chưa ạ,e muốn giới thiệu với cụ về dịch vụ làm gioăng bên e mà khác hẳn với nhũng dịch vụ hiện đang có trên thị trường. Bên e chuyên cung cấp,lắp đặt thêm các tầng gioăng mà đã bị nhà phân phối,lắp ráp lược bỏ khi đưa về thị trường Việt Nam. Ví dụ như gioăng lõi thép cột B,gioăng cao su dán ở các cột A,C,D,nắp capo,cốp-cửa sau.
Về nguyên lý thì các tầng gioăng được lắp đặt như nguyên lý của cánh cửa tủ lạnh ạ,nghĩa là cao su chạm kim loại thì mới có độ kết dính và ko làm hỏng gioăng cao su ( cao su chồng cao su thì sẽ công cửa và làm dập, móp, mất độ đàn hồi của gioăng zin theo xe)
Về thực tế thì cụ có thể qua nhà e tham khảo,e sẽ làm thử từng bên và tư vấn cho cụ lý do tại sao như vậy.
Về tính thực tiễn thì e xin cam đoan là nhà e ko độ chế như các nhà khác,bên e chỉ lắp đặt thêm các tầng gioăng mà các dòng xe cao cấp có và những tầng gioăng mà nhà sản xuất đã lược bỏ,các tầng gioăng zin của cụ được giữ nguyên mà ko hề đụng chạm vào gioăng mới như các nhà khác làm.

0911355799

Đi bộ
chào các cụ ạ, iem mới lấy bằng b2 nên máu tìm xe quá. không biết bệnh máu này dễ chữa không ạ?

iem mới lái thử xe spark LT 2008 0.8 MT, giá rao 120 tiền chưa fix mà thấy xe ồn và cảm giác xóc và lọc cọc lắm - còn không bằng mấy xe tãxi cùng loại đang đi trên đường. mong các cụ cập nhật giải pháp chống ồn, chống xóc mới ạ. Do xe em xem máy móc có vẻ ổn nên chỉ còn lăn tăn vụ chống ồn này thôi ạ. Trân trọng cảm ơn các cụ ạ.