Chống ồn cho lac 2010

Dr.Machine

Xe buýt
Phun sơn caosu hốc bánh chỉ để đỡ đi tiếng rào rào do lốp xe chạy cuốn đá răm trên đường bắn lên hốc lốp thui, theo quan điểm của em là nếu có chống thì phải chống ồn ở gầm xe, gầm xe có chắc thì mới chống được ồn chứ làm như kụ thì em e là hơi fí xiền:^)

LuckyCar

Xe container
Cảm ơn cụ chủ thớt đã làm chuột bạch. Hôm trước em đi đường Hồ Chí Minh cứ qua đoạn nào nhiều đất cát là lại nghe rào rào, cũng hơi khó chịu. Qua đoạn đó đến đoạn đường nhẵn thấy khác hẳn. Tuy nhiên, em thì cứ nguyên bản em đi vì tính em lười mà cũng ít phải đi đến chỗ đường xóc.

Em thì nghĩ là để giải quyết dứt điểm vấn đề này, cụ nào gọi điện bảo bọn GM thiết kế lại cái gầm xe, chứ bọn này quan liêu lắm, nó cứ chạy xe trên cái đường nhẵn thín của Mẽo thì lấy đâu ra tiếng gì.

Đùa chút cho đúng tinh thần fun thôi, chứ em nghĩ trong dòng xe cùng tầm tiền thì chống ồn của Lac nhập là OK lắm rồi nên các cụ cũng đừng băn khoăn nhiều làm gì cho chóng già.

tuanxd80

Xe tải
Cảm ơn các cụ đã có lời! Như em đã nói, Lac nhập cách âm rất tốt nhưng vì đi vào đường xóc nghe tiếng dội từ gầm vào tạo cảm giác xót ruột lắm! Nhiều lúc cảm giác như các chi tiết nhựa muốn tung ra vậy! Chính vì thế em mới quyết định phun thử xem sao, nếu tốt thì phổ biến cùng các cụ mà không thì cũng để các cụ tránh, để khỏi tiến mất mà chẳng được ích lợi gì! Em lập thớt này với mục đích là như vậy! Hôm nào e đi off được, các cụ sẽ đánh giá trực tiếp nhá!(b)

themlaixe

Xe buýt
Thông báo , thông báo .. mai em qua chỗ cụ Vietvoiz chống ồn toàn diện , dù không biết nó giảm được ở mức nào ... thôi thì em cứ chuột bạch trước nhá !
Nhưng mà thấy Cụ Mèo cười kiểu thế này :21::21: ... hơi ơn ớn ... không biết có ẩn ý gì không ? :21::21:
bác việt voi hết tuyển chuột bạch rồi thì phải, giờ chỉ tuyển Gà thôi.
em cũng sang làm gà cho bác voi chặt cổ đây. đi cho yên tâm là không bị rỉ gầm:69::69::69::69::69::69: