[Funland] Chồng ngoại tình lúc vợ mang bầu

Khánh Ngọc

Xe container
Thôi im đi... cụ có đảm bảo cụ là còn tân khi cưới không? Gia đình là nền tảng, k giúp gì được thì đừng đổ xăng vào lửa.

Mà cũng lạ, thế d él nào nhiều ông bà cổ xúy cho việc bất đắc dĩ phải làm thế nhỉ? D él nghĩ cho trẻ con à?

Ai đã chứng kiến cảnh 2 anh em trẻ con ôm nhau khóc trước Tòa chưa? Dcm..
À. Tại đọc thấy còm này nên vào tiếp nhá
Thế ai đã thấy ng phụ nữ bị ck phản bội khóc hàng đêm chưa? Đừng lôi con trẻ ra làm cái cớ cho những sai lầm của mình
(Nay cãi ác. Chửi cũng cãi nhá)

thngaylangthang

Xe ngựa
Nick mợ trên wtt là ji ah?

Trc đây em nghĩ như mợ Ngọc còn j em nghĩ rằng ng phụ nữ lựa chọn thế nào thực ra thì cũng có 1 phần còn xem anh chồng có đáng để giữ không? Ngày thường v nhau thế nào tình cảm ra sao? Yêu nhau củ ấu cũng tròn. Em vẫn lý thuyết thôi ah @@
Còn về phía ngược lại em xem từ những đàn ông trong gđ m thì đều thấy quan điểm vợ đã lăng nhăng thì bỏ. Khá lắm thì cũng chỉ tha 1 lần. Văn hoá xứ m nó vậy r. Còn e chả tin con số 99% với 1% cụ ji o trên đâu. Đàn ông chung thủy vẫn k hiếm, thậm chí là đàn ông có thu nhập mà vẫn lo toan mọi việc gia đình, vợ thích thì còn chiến đấu cho vợ 1 cái chức danh hay học vị cho vui còn dc nữa là. Mấy ng nói ra tỷ lệ đó chỉ là tự huyễn thôi!
Zời ơi, thế nài thì nhanh chín ah :D

thngaylangthang

Xe ngựa
Thế ai đã thấy ng phụ nữ bị ck phản bội khóc hàng đêm chưa? Đừng lôi con trẻ ra làm cái cớ cho những sai lầm của mình
Thấy gồi ah

pain

Xe ba gác
Về... d él nói nhiều. Đừng để anh cáu... nghiêm túc!

xommai

Xe tải
Chuyện nhà của mợ hay, có hậu! Quan điểm của mợ hiện đại, công bằng. Sói và bố của mợ là những người đàn ông hóm hỉnh, hài hước và may mắn. Nhưng khoản phú quý giật lùi nghe có vẻ hơi tiêng tiếc thế nào ấy...nhể :)) Chúc mợ và gia đình hạnh phúc!
Dạ mẹ em nấu ăn khá ngon, thích bày biện. Bữa ăn lúc nào cũng chỉn chu, đẹp mắt và nấu chuẩn vị. Còn em thì lai căng, tây ta đủ cả. Ví dụ mẹ em kho thịt bà k bao giờ dùng gói gia vị bán sẵn, bà phải mua hồi, quế... về tự chế biến. Còn em sẵn sàng ra siêu thị nhặt mấy gói bán sẵn về tẩm ướp. Mẹ em nấu cà ri phải rán sơ khoai tây, giã nghệ các kiểu, thậm chí còn lên tận chợ hàng bè mua thịt thỏ về nấu. Em thì alo một phát món cà ri hôi hổi ship tận nhà. Nhưng lúc nào hứng thú lên thì em cũng làm ra gì gì phết. Nên bố em hay bảo là Phú Quý Giật lùi cụ ạ.

thngaylangthang

Xe ngựa

Khánh Ngọc

Xe container
Về... d él nói nhiều. Đừng để anh cáu... nghiêm túc!
Dell về đấy. Thích gì hả?
Đừng ngụy biện
Đừng tỏ ra là người quân tử thế
Con vợ đang bầu mà Ck ngoại tình (ko phải bóc bánh trả tiền nhá) thì chỉ nên xử nó thế.
Đừng bênh nữa. Còn cãi em bờ lốc đới.

Ngân Hà

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện là em đang mang bầu gần 8 tháng thì phát hiện ra chồng em có Bồ. Hai người mới quen nhau và đã đi nhà nghỉ với nhau 4 lần trong tháng 4 vừa rồi. Thật sự em đang rất shock và muốn chấm dứt vì quan điểm của em là thiếu thốn có thể bóc bánh trả tiền, nếu vậy em sẽ bỏ qua, chứ kiểu cặp Bồ là em ghét nhất.
Em có 1 bé trai lớn 10 tuổi và sắp sinh thêm 1 bé gái, kinh tế tự chủ.
Mọi người cho em 1 lời khuyên ah

ck mợ hư quá
hồi vợ em mang bầu e vẫn chung thủy, ko đi chơi gái hay cặp bồ, chỉ thỉnh thoảng xóc lọ cho đỡ vật thôi ạ

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Chi tiết tận 4 lần trong tháng 4. Mà tháng 4 cách ly, chỗ nào nó mở cửa ấy nhỉ.
Chuyện là em đang mang bầu gần 8 tháng thì phát hiện ra chồng em có Bồ. Hai người mới quen nhau và đã đi nhà nghỉ với nhau 4 lần trong tháng 4 vừa rồi. Thật sự em đang rất shock và muốn chấm dứt vì quan điểm của em là thiếu thốn có thể bóc bánh trả tiền, nếu vậy em sẽ bỏ qua, chứ kiểu cặp Bồ là em ghét nhất.

kimthanlahan

Xe tăng
Dạ mẹ em nấu ăn khá ngon, thích bày biện. Bữa ăn lúc nào cũng chỉn chu, đẹp mắt và nấu chuẩn vị. Còn em thì lai căng, tây ta đủ cả. Ví dụ mẹ em kho thịt bà k bao giờ dùng gói gia vị bán sẵn, bà phải mua hồi, quế... về tự chế biến. Còn em sẵn sàng ra siêu thị nhặt mấy gói bán sẵn về tẩm ướp. Mẹ em nấu cà ri phải rán sơ khoai tây, giã nghệ các kiểu, thậm chí còn lên tận chợ hàng bè mua thịt thỏ về nấu. Em thì alo một phát món cà ri hôi hổi ship tận nhà. Nhưng lúc nào hứng thú lên thì em cũng làm ra gì gì phết. Nên bố em hay bảo là Phú Quý Giật lùi cụ ạ.
Uh, thế mới bẩu phú quý giật lùi nó hơi tiêng tiếc. Bố mợ nói vậy là có ý bênh con rể rồi đấy, có điều không nói toẹt ra thôi 🤪

Khánh Ngọc

Xe container
Uầy, uầy

Chiện gđ cứ đóng cửa oánh nhau thoai Mợ ơi.

Dọa thế này thì hơi bị "ngầu" òi:)):))
Em mở cửa toang ra cho Mợ hóng nhá
Nói phải củ cải cũng phải nghe chứ?
Đằng này cữ cãi em
Làm em điên

jkluio

Đi bộ
sợ nhất là bằng mặt mà không bằng lòng thì khó lâu dài

Velvet rose

Xe tải
2 ông bà này cãi nhau kinh quá!
Theo quan điểm của em thì thằng đờn ông lúc chuẩn bị ngoại tình, mà nó nghĩ đến con nó thì nó sẽ dừng lại, tiếc thay toàn loại sướng con ku mù con mắt thôi!
Thôi im đi... cụ có đảm bảo cụ là còn tân khi cưới không? Gia đình là nền tảng, k giúp gì được thì đừng đổ xăng vào lửa.

Mà cũng lạ, thế d él nào nhiều ông bà cổ xúy cho việc bất đắc dĩ phải làm thế nhỉ? D él nghĩ cho trẻ con à?

Ai đã chứng kiến cảnh 2 anh em trẻ con ôm nhau khóc trước Tòa chưa? Dcm..

Cuccung_20

Xe tải
Mợ bỏ đói lâu quá đấy mà, vỡ đê xong mợ bắt ăn ngày 3 bữa có mà lết ra khỏi nhà ko xong