[Funland] Chồng hay nhậu

pain

Xe ba gác
Thì đa phần em đều thấy lý do và động cơ đi nhậu như này nên cũng muốn về ăn cùng cho vui, cũng nhiều hôm ăn trước rồi
Ở đời, ai chả muốn vẹn toàn. Đàn gì cũng vậy nhưng ở từng thời điểm thì phải biết đặt cái gì ưu tiên. Em thật nhá, đàn ông vốn ham vui nhưng kgi nó có vợ con thì bất đắc dĩ nó phải đi nhậu thôi, không vì lý do này thì lý do kia nhưng chốt lại cũng vì gia đình nó thôi.

Chĩm111

Xe điện
Chồng em hay đi nhậu về muộn, có hôm say xỉn.
Nói mãi chẳng thay đổi, buồn quá nên làm sao ạ
Còn phải xem nhậu vì việc hay nhậu với bạn nữa mợ!
Em hồi lâu lâu hay ngồi nhậu với mấy ông anh, lý do thì xuất phát từ công việc nên em hay kiếm cớ giao lưu để ngồi nhậu, cũng có lợi cho công việc của mình. Nhớ là có một ông anh, nhậu nhiều hay ít nhưng luôn tuân thủ một nguyên tắc là về đến nhà sẽ ngồi xuống mâm cơm vợ dọn sẵn, làm 1 hoặc 2 bát rồi mới tắm rửa đi ngủ.
Em ngưỡng mộ lắm, cơ mà đếch làm theo được. May từ lâu lâu rồi không phải nhậu kiểu này nữa không thì mình cũng chết.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Cứ khi nào lão đi thì mợ cũng trang điểm thật xinh rồi đi. Lão hỏi thì bảo đi chơi,đi ăn với bạn bè. Lão có bạn thì mợ cũng có bạn.Xem có dám đi không?
Đù...đích thực lính cứu hỏa...

Mợ còn xuân

Xe tải
Cứ mỗi lần lão gấu nhà mợ đi nhậu, mợ cứ vào đây là vui liền à. Ở đây toàn các cụ chém gió xong mới đi nhậu! :D :D
Cụ cứ đùa, các cụ có mà nhậu từ chiều rồi
Hôm nay em mới vào lần đầu ạ

Mợ còn xuân

Xe tải
Còn phải xem nhậu vì việc hay nhậu với bạn nữa mợ!
Em hồi lâu lâu hay ngồi nhậu với mấy ông anh, lý do thì xuất phát từ công việc nên em hay kiếm cớ giao lưu để ngồi nhậu, cũng có lợi cho công việc của mình. Nhớ là có một ông anh, nhậu nhiều hay ít nhưng luôn tuân thủ một nguyên tắc là về đến nhà sẽ ngồi xuống mâm cơm vợ dọn sẵn, làm 1 hoặc 2 bát rồi mới tắm rửa đi ngủ.
Em ngưỡng mộ lắm, cơ mà đếch làm theo được. May từ lâu lâu rồi không phải nhậu kiểu này nữa không thì mình cũng chết.
Ngưỡng mộ cụ nhỉ, vẫn đảm bảo công việc, giữ được bạn bè và NHẤT LÀ VK CON VUI

Mợ còn xuân

Xe tải

Yeuaibaygio

Xe container
Sao mà phải chờ cơm đến 21-22h 🤔, chắc nhà mợ vợ chồng son.
Trước khi đi nhậu phải báo cắt cơm rồi chứ nhỉ.
Em chỉ bực nếu nấu xong cả mâm cơm rồi mới báo, vì 2/3 mâm đấy là nấu cho chồng.
Báo sớm mẹ con em tung tăng đi chơi thể thao xong dắt nhau đi ăn hàng.

Moon

Xe tăng
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Ờ..."con nài", mài chuẩn em anh :D
E chứng kiến đầy lão, say tuý luý, trước khi ngồi vào nhậu vợ gọi tí anh về, vài chén vợ gọi vẫn tí anh về, đến tầm vào, vợ gọi nhiều tắt máy 🤣🤣🤣 nửa đêm say về nhà vợ nói chứ gì, nói thì mình nghe, tội méo gì mình không nghe vợ mình nói. Nhưng trưa mai lại vẫn đi nhậu 🤣🤣🤣 đang trên bàn nhậu uống được chém gió sướng bỏ bu, dở hơi mà về.
chỉ có mình dở hơi khi mình cứ ngồi chờ cơm, xong lại cứ gọi điện hỏi mấy giờ về 🤣 em là e nói thật chưa bao giờ e hỏi mấy giờ a về. Em chỉ nhắn đúng cái tin là khi nào về nhắn em. Chấm hết 🤣

Mợ còn xuân

Xe tải
Sao mà phải chờ cơm đến 21-22h 🤔, chắc nhà mợ vợ chồng son.
Trước khi đi nhậu phải báo cắt cơm rồi chứ nhỉ.
Em chỉ bực nếu nấu xong cả mâm cơm rồi mới báo, vì 2/3 mâm đấy là nấu cho chồng.
Báo sớm mẹ con em tung tăng đi chơi thể thao xong dắt nhau đi ăn hàng.
Tụi em còn trẻ, mới một nhóc, thời gian đầu thì vậy mợ ạ, lâu dần thì em cũng chủ động hơn những hôm thấy chưa về

Chĩm111

Xe điện
Nghĩ đơn giản cho nhẹ nhàng mợ ạ. Ko về thì cứ cắt cơm, mấy mẹ con ở nhà tự do, thích ăn gì thì ăn, đỡ phải nghĩ. Nhà em mà cứ báo ko ăn cơm là em càng mừng :D
Em nhớ là các mợ hay điêu kiểu này lắm!
Con bé ở VP em, có lần chồng nhậu muộn chưa thấy về, vợ gọi điện đếch nghe máy. Nó kêu là cáu lắm, nửa đêm chồng mò về bấm chuông, gõ cửa nhưng vợ đếch thèm ra mở.
Lúc sau thấy im im, ra đếch thấy chồng đâu, gọi điện thì không bắt máy. Thế là cả đêm lo không dám ngủ!
Đấy, em nghe con bé ấy nó kể đấy! Nhậu xỉn nhưng vẫn có giá lắm, cụ đừng đùa! :))

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Ở đời, ai chả muốn vẹn toàn. Đàn gì cũng vậy nhưng ở từng thời điểm thì phải biết đặt cái gì ưu tiên. Em thật nhá, đàn ông vốn ham vui nhưng kgi nó có vợ con thì bất đắc dĩ nó phải đi nhậu thôi, không vì lý do này thì lý do kia nhưng chốt lại cũng vì gia đình nó thôi.
Chẹp....nghĩ anh nói mà tủi...ngày còn vợ em toàn lý do đi nhậu( dù chẳng muốn) giờ một mình thì toàn về nhà,xa rời hàu hết các cuộc nhậu liên quan khách hàng,công việc. Tối đến nhìn tụi nhóc ăn uống,nói cười,nhâm nhi ly rượu,chai bia thấy HP và thư thả.

pain

Xe ba gác
E chứng kiến đầy lão, say tuý luý, trước khi ngồi vào nhậu vợ gọi tí anh về, vài chén vợ gọi vẫn tí anh về, đến tầm vào, vợ gọi nhiều tắt máy 🤣🤣🤣 nửa đêm say về nhà vợ nói chứ gì, nói thì mình nghe, tội méo gì mình không nghe vợ mình nói. Nhưng trưa mai lại vẫn đi nhậu 🤣🤣🤣 đang trên bàn nhậu uống được chém gió sướng bỏ bu, dở hơi mà về.
chỉ có mình dở hơi khi mình cứ ngồi chờ cơm, xong lại cứ gọi điện hỏi mấy giờ về 🤣 em là e nói thật chưa bao giờ e hỏi mấy giờ a về. Em chỉ nhắn đúng cái tin là khi nào về nhắn em. Chấm hết 🤣
À chuổn.. vấn đề là nhậu về, tau cũng lùa 2 lưng cơm cho chắc dạ, cần " hơi ấm" là chỗ đó chứ chả ai bắt hay bảo đợi. Còn nhậu, chém gió vui chết đi được chứ ngu giè vìa nom cái tàu điện:P

pain

Xe ba gác
Chẹp....nghĩ anh nói mà tủi...ngày còn vợ em toàn lý do đi nhậu( dù chẳng muốn) giờ một mình thì toàn về nhà,xa rời hàu hết các cuộc nhậu liên quan khách hàng,công việc. Tối đến nhìn tụi nhóc ăn uống,nói cười,nhâm nhi ly rượu,chai bia thấy HP và thư thả.
Thôi chú... mỗi cảnh một sắc màu. So chi cho nhọc.