[Funland] Chọn vợ giàu- tạo đường tắt đi đến thành công .

Canghai89

Xe tải
vợ em trong bản vùng xau vùng xa, từ ngày lấy vợ tiền làm ra giữ được nên bây giờ nhìn lại thấy cũng được, cần gì đi tắt đâu?
:D hì , Hầu hết là chọn cách lấy người mìh yêu , rồi cùng nhau phấn đấu là ra của cụ ạ hè :D

Whoknow

Xe lăn
haizz, đời trai như giọt mưa sa, giọt rơi xuống cống giọt ra mặt mặt đường (mặt phố), tuân theo số giời thôi các cụ :))

Canghai89

Xe tải
à em biết có nhà đang kén rể, ban đầu có thể hỗ trợ phò mã con mẹc, căn hộ xịn ở Cipura và dắt túi đâu mấy chục tỏi, với điều kiện là phải chấp nhận cô dâu có tính vui là hay nhìn lên trời cười đểu... cụ nào đăng ký????
=)) thế này hơi căng cụ ạ . thôi em để dành cơ hội cho các cụ khác :))

Xe bọ xít

Xe container
Toàn lý thuyết hết. Để làm đc thì đầu tiên phải chịu đc cực nhục, mất chủ quyền....sử dụng tài sản và tiền người khác ko có sung sướng và hp gì đâu, đang đi xe oto ko phải tiền của mình nó nói móc cho 1 câu đâm mẹ vào gốc cây ý :)) còn đã chịu nổi nhục thì tự kiếm tiền xh.

cunglatruong

Xe container
Hãy luôn thỏa mãn nàng .Vận may sẽ tơi nhé thớt

piston

Xe container
Tình yêu và sự tôn trọng ko có tiền nuôi dưỡng thì nhanh chết theo thời gian lắm.

Ter

Xe buýt
em thấy đàn ông mà cứ nhìn vào nhà vợ như vậy hèn lắm.
Em lấy vợ nghèo, vì nghèo lâu nên vợ nó cũng quen rồi, đến lúc làm ăn lúc được lúc không thì nó cũng không kêu ca gì vì đằng nào cũng đã từ nghèo đi lên ( chỉ có cơ hòa: vẫn nghèo và cơ được: có tích lũy ). Cho tới giờ hơn mười năm sống với nhau mà 2 vợ chồng chưa bao giờ to tiếng với nhau (đặc biệt là vì lý do tiền bạc) như vậy đã là hạnh phúc chưa các cụ?

Đá Ốp Lát

Xe điện
Chuẩn quá còn gì nữa. Nếu bố mẹ của cụ nghèo thì đấy không phải là lỗi của cụ. Nhưng nếu bố mẹ Gấu của cụ nghèo thì đương nhiên là lỗi của cụ roài
Hôm qua vô tình em nghe được mấy anh zai tâm hự với nhau về việc chọn lấy vợ .
Mấy anh trung tuổi , có vẻ đã vợ con và nhìn khá bảnh bao , thành đạt đang chỉ giáo cho 1 anh zai trẻ nên lấy cái cô mà nhà có điều kiện , công việc ngon nghẻ . Làm được thế coi như đã tạo đc đường tắt để đạt đến thành công , tích kiệm sức lao động và khỏi phải phấn đấu ,chứ ko thì có đến 40 tuổi cũng vẫn còn è lưng ra cày mà chả biết được sẽ đến đâu . Còn yêu đương chỉ là phứ hai , k có tiền mới là thứ 1.Nội dung nôm na là thế . Hị Hị , nghe xong em hoang quá , không biết các cụ trên này có dùng tiêu chí này để lấy vợ ko ? cụ nào đã thành công chia sẻ kinh nghiệm cho a e với :D

cocsku

Xe cút kít
Lấy được vợ đẹp, giàu có cũng là tài năng đấy cụ ợ!

Doc_hanh79

Xe tăng
Em có mấy "mối", toàn em nhà giàu rảnh việc thích phiêu lưu. Linh tinh lang tang với các em rất an toàn vì chồng các em toàn thể loại chó chui gầm chạn.

Có lần em nó gọi buổi tối, mồm cứ oang oang...em bảo vừa phải thôi thì nó bảo anh không phải nghĩ, "cái ngữ ấy" em hét một phát vỡ cmn cả mật luôn!

Hnay em dám lên đây chém gió với các cụ chắc một phần cũng do vợ em là con nhà nghèo! :D

P/s: chuyện chỉ để chém gió, nhưng không nhất thiết phải khác với sự thật =))

Four_wheels

Xe hơi
Em vào nhưng thấy cụ hỏi người có kinh nghiệm nên em lại đi ra.

Mrphamvn

Xe tăng
chuẩn luôn
nhưng vấn đề ở chỗ là làm cái gề để gái giàu nó lấy mềnh cơ? sau rồi mới đến sao xơi đc của nhà nó. Gớm, nhà nó đã dào dồi thường nó cũng ếu ngu lắm, ví dụ có nhõn đứa con gái thì còn bẩu cố chờ 2 vị nhạc cụ đại nhân lên nóc tủ, nhà nó lại có cả đàn anh em trai thì thèng con rể chầu đớp chắc cũng ếu đc bao nhiêu=))
còn moi lắt nhắt, xin vặt cũng ếu ăn thua
Ngon lành lắm thì kiếm đc căn hộ từ nhà gái thôi. Chứ giờ người khôn của khó, dễ mà đào đc của nhà bà

vitomxau

Xe container
Tự tay mình làm ra mình ăn vẫn sướng hơn. Làm thằng đàn ông mà phải phụ thuộc, phải luồn cúi thì thà chết mẹ cho xong, phải ko các cụ???
Người nghĩ thế này, người nghĩ thế khác. Không có công thức chung đâu cụ ơi :)

USD.EURO

Xe điện
ở trong ngõ thì xem có thanegf nào trong ngách đang muốn ngoi ra ngõ k thì dụ hàng " em " nhé.
Em fun thôi , chứ em giống mợ lại còn kém khoản hình thức nữa cơ :((
Tìm ở trong ngách ngoi ra ngõ thì bao giờ em mới được ngồi ato riêng. Em đang buồn nắm đây nài

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Có liên quan gì đến anh chàng điển trai showbiz cá độ nhà vợ toàn trả nợ hộ đang nổi tiềng FB ko mợ ơi ?